มันมาอีกแล้วของ astra

GSI GODZILA · 3771

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
1.กระปุกพักน้ำหม้อน้ำ 500 บาท
2.กระปุกพร้อมมอเตอร์ที่ฉีดน้ำ 800 บาท
3.พวงมาลัยหุ้มหนังแท้ด้ายแดง 4000 บาท
4.จานเบรค16vพร้อมคาลิปเปอร์ ผ้าเบรคกับจานอย่างหนา 4000 บาท
เม้งคับ 0816282537  :หึหึ: :หึหึ:

Offline siva

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
.
กระปุกพร้อมมอเตอร์ที่ฉีดน้ำ 800 บาท

มันใส่กับcorsa 5 d ได้รึเปล่าครับ
ถ้าได้ผมเอา

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
เม้งถามนิด พวงมาลัยใส่ZAFIRAได้มั้ย ถุงลมจะใช้งานร่วมกันได้มั้ย ถ้าได้ผมจองครับ

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
น่าจะลำบาก ยกเลิกการจองก่อนครับเม้ง เปิดโอกาสท่านอื่นก่อน

ถ้าทำได้และยังอยู่+โครงการแปลงโฉมยังเหมือนเดิมค่อยว่ากันนะครับ

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

พี่ที่อยู่จันทบุรีผมส่งของให้แล้วนะครับ :sorry :sorry

กระปุกพร้อมมอเตอร์ที่ฉีดน้ำขายแล้วคับ ขอบคุณคับ :sorry :sorry ส่งของเรียบร้อยแล้วคับ

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
เม้ง กระปุกพักน้ำยังอยู่ป่าว   ถ้าอยู่กอล์ฟจองนะ  084 - 0505 - 448

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
555 เห็น ไปติดเกย์ ที่ S9 มาเหรอเม้ง เหลืองมากๆๆ 5555

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

เม้ง กระปุกพักน้ำยังอยู่ป่าว   ถ้าอยู่กอล์ฟจองนะ  084 - 0505 - 448
ได้คับกอล์ฟจะเอาเมื่อไหร่บอกละกันเด้วเก็บไว้ให้หรือจะให้ฝากไว้ที่ใครก้อบอกได้

555 เห็น ไปติดเกย์ ที่ S9 มาเหรอเม้ง เหลืองมากๆๆ 5555
ช่ายๆเหงมาจากไหนหรอวันนั้นไม่ได้ล้างรถเลยม่ะค่อยแจ่มเลยว่าจะไปติดอีก2ตัว วัดน้ำกับอุณหภูมิน้ำมันเครื่อง ติดตงที่เปงหลุมๆอ่า :ปลิว: :ปลิว:

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ช่ายๆเหงมาจากไหนหรอวันนั้นไม่ได้ล้างรถเลยม่ะค่อยแจ่มเลยว่าจะไปติดอีก2ตัว วัดน้ำกับอุณหภูมิน้ำมันเครื่อง ติดตงที่เปงหลุมๆอ่า :ปลิว: :ปลิว:

เห็นกอล์ฟว่ามีรูปไอ้เหลืองลงหนังสือนะ แต่จำไม่ได้ว่าหนังสืออะไร  :มั้ง: :D

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Omega VIP

เห็นกอล์ฟว่ามีรูปไอ้เหลืองลงหนังสือนะ แต่จำไม่ได้ว่าหนังสืออะไร  :มั้ง: :D

ไม่ใช่ลงหนังสือ  ลงใน FB ของ S9 นั่นแหละ 

เม้งเดี๋ยวโทรหา

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV

ไม่ใช่ลงหนังสือ  ลงใน FB ของ S9 นั่นแหละ 

เม้งเดี๋ยวโทรหา
อ้าวจำผิดเหรอเนี่ย :giveme

www.opel.in.th

089-7015533

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง