ขายราวแร็คใส่แอสตร้าแวนแปดวาวล์ครับ

gsi-u.d. · 7822

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
พอดีเจอราวแร็คของแอสตร้าแวนมาครับ  ของมาครบมีฝาปดรางน้ำมาด้วย4ชิ้น เปิดราคามา5000  ของอยู่ที่อุดรครับ 083-1493414ลักษณ์

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ของหายากมาอีกแล้ว ใครใช้astra van ตัว 8V รีบเลยครับ นานๆมีที :lovelove

www.opel.in.th

089-7015533

Offline RevelCat

• ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
 :berserk :berserk :berserk อยู่ใกล้ซะด้วย เดี๋ยวลองถามเจ้าของรถดูดีกว่า

แต่กลัวว่ารอบนี้คงต้องปล่อยให้ท่านอื่นไปก่อน ช่วงนี้ ซางจั๊บ  :please:

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline jabuck

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 171
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : ฟ้า-ดำ
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
พี่ลักษณ์มีของ corsa 3d ตรงรุ่นมั๊ยคราบๆๆๆๆ จะไปบรรทุกจักรยานคราบ :sorry

แบบในรูปมันเป็นขาเกาะติดกับขอบประตุครับ  หากับร้านที่ขายหลังคาไฟเบอร์พอมีราคาประมาณพันกว่าบาทครับ อยู่ที่ขนาดของถาด  แต่ต้องเอารไปเทียบเอาครับ

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
ใส่แอสตร้าซี ด้านได้ไหมครับ พี่ลักษ์

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

ใส่แอสตร้าซี ด้านได้ไหมครับ พี่ลักษ์

ส่วนใหญใส่ใด้ทุกรุ่นครับ แต่ที่ต้องเทียบเพราะความกว้างมันยาวพอรึเปล่าครับ แอสตร้าผมเคยใส่ครับตอนนั้นยังหาแร๊คไม่ใด้

Offline Ball

• No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V
ของยังอยู่ใหมครับ      :สำนึก: :สำนึก:

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เสียดายผมมีแล้วนิซฺ เหอะๆ
อัพครับ ของหายากมาก ครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ไปดูให้แล้วครับ  ยังอยู่ครับ

ถ้าหาวิธีส่งได้...รบกวนแจ้งด้วยนะครับ   

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ใส่ไม่ยาก ครับ เหอะๆ เอาของเดิมออก ก็ใส่ได้ เจาะนิดหน่อย ครับ
อู่โอเปิล ทำได้หมด ครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ได้แร็คมาแล้วครับ.......และจะใส่อย่างไง..  :มั้ง:
ที่ใหนรับติดตั้งบ้างครับ       :สำนึก:

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ได้แร็คมาแล้วครับ.......และจะใส่อย่างไง..  :มั้ง:
ที่ใหนรับติดตั้งบ้างครับ       :สำนึก:

อู่สิน, พี่เข้ ติดได้ทั้งคู่ครับ

www.opel.in.th

089-7015533

Offline katasai

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: Astra
  • เครื่องยนต์: 1600
ขายไปยังครับ...ทำไมถึงแพงจังคับ...

Offline GSI GODZILA

ของใหม่เบิกห้างราคาหมื่นสองอ่าคับ

ชุดนี้ขายไปแล้วครับ  ยังมีอีกชุดติดกับหลังคาastra van มาทั้งแผ่นมี moonroof แต่ผมจะเอาหลังคามาใส่รถตัวเอง  แต่แล็คผมใส่แล้วแยกขายราคาเดิมครับ   เพราะหายากครับ  หลังคามันยาวคาขนส่งเลยแพง

เมื่อไหร่ พี่ลักษณ์ จะแกะสปอยเลอร์หลัง (astra van)  มาก็อบแจกล่ะครับ   ;)

แล๊คขายแล้วน๊ะครับ   ส่วนแก๊ปถ้าจะถอดออกก๊อปติดอยู่เรื่องทำสีอย่างเดียวครับไม่หวง  พอดีจะส่งไปใส่หลังคาใหม่ถ้าจังหวะพอดีก็เอาไปทำใด้ครับ

Offline GSI GODZILA

เอามั๊ยคับเด้วผมเอาไปขึ้นโมให้คับหามาสัก10ชิ้นเปงงัยคับ

จัดเลยครับ ผมจอง 1 ชิ้น    :D
ถ้าหาคนจองไม่ครบ/ทำแล้วไม่คุ้ม จะหาพวกจองเพิ่มครับ

แล๊คขายแล้วน๊ะครับ   ส่วนแก๊ปถ้าจะถอดออกก๊อปติดอยู่เรื่องทำสีอย่างเดียวครับไม่หวง  พอดีจะส่งไปใส่หลังคาใหม่ถ้าจังหวะพอดีก็เอาไปทำใด้ครับ

8) 8) 8)
 :'( :'( :'(

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง