ขายล้อแม็คขอบ 6x14 นิ้ว 4รู100 ET38 ครับ

hua_maew · 6856

Offline hua_maew

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขายล้อแม็ค หน้ากว้าง 6 นิ้ว ขอบ 14 นิ้ว 4รู 100 ET38 ครับ ถอดออกจาก คอซ่า 5ประตูครับ ราคา 3500บาท ครับ สนใจโทรคุยกันครับ ขายได้ขายเลยครับ ได้ใหม่มาแล้วครับ เก่าเลยไม่ได้ใช้ กทม นครปฐม ราชบุรี กาญจนบุรี นัดดูของได้เลยครับ 081-7200080 ขอบคุณครับ

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
สวยอะครับ  8) 8) 8)

Offline kuromi

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5 ตู
  • สีรถ : ขาวคาดแดง
  • เครื่องยนต์: 5a มั้งค่ะ
เสียดายรถยังไม่เสร็จ  :alone

Offline moimoi

ฝาครบมะครับ  สุดเท่าไรครัับ  :) รบกวน pm

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

แบบเดียวกับผมเลย

:D :D :ไถ: :ไถ:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เสียดายรถยังไม่เสร็จ  :alone

ซื้อตุนเก็บไว้ก่อนได้ครับถ้าเราชอบจริง  ของผมยังซื้อเก็บไว้ตั้ง 3-4เดือนกว่าจะได้มีโอกาสใช้  แต่ถ้าเพื่อการมีส่วนร่วมก็ว่าอีกเรื่องนึงครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• *
UP ครับ สนใจเท่าไร โทรคุยกันครับ 081-7200080 ขอบคุณครับ ฝาครบครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :lovelove
ถามก่อนว่าสภาพ ไม่ดุ้งไม่ เคยซ่อมใช่ไหมครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
ไม่มีดุ้ง ไม่เคยซ่อมครับ ถ้าผมเข้า กทม ขนไปให้ดูได้ครับ ไม่ถูกใจไม่เป็นไรครับ นัดดูของได้ครับ

3500 นี้ ทั้ง 4 วงเลยใช่ป่ะค่ะ หรือ วงละ :หึหึ:

เงินออกปุบ หมดปับแน่  :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: แต่ก็นะรถเรานิเนอะ :ปลิว:

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
4 วงซิครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline pluem

• *
มันใส่กับยาง 175/65R14 ได้ไหมครับ
พอดีใช้แอสตร้ายังใช้ล้อกะทะเดิมมาตลอด
ตอนนี้อยากเปลี่ยนเป็นแม็กสีดำครับ

• *
ใส่ได้ครับ เพราะที่ผมใช้กอ้ ไซค์นี้ครับ สนใจรับไปดูแลต่อโทรคุยกันครับ ขายได้ขายให้เลยครับ 081-7200080 กทม นครปฐม ราชบุรี กาญจนบุรี พื้นที่ใกล้เคียงนัดดูของได้ครับ ขอบคุณครับ

เราเสียดายอ่ะ ตอนแรกจะเอา แต่พึ่งเปลี่ยนยางเสียดาย ค่ายาง แต่อยากได้แม๊กมากๆๆๆ ยางเรามันขอบ 13 :cry3 :cry3 :cry3 :cry3 :cry3 :cry3

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
คุณ kuromi  ถ้าอยากได้แม็คใหม่ก็ขายล้อเดิมเลยครับ
ว่าแต่จะขายเท่าไรหล่ะครับ พร้อมยางหน่ะ  :bye: :bye:

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

• *
ขายแล้วครับ  ขอบคุณครับ ลบกระทู้ยังไงครับ ลบไม่เป็น

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขายแล้วครับ  ขอบคุณครับ ลบกระทู้ยังไงครับ ลบไม่เป็น

ไม่ต้องลบหรอกครับทิ้งมันไว้อย่างนี้แหละครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง