ขายแร็คหลังคาใส่ corsa ของใหม่ครับ 4500 ครับ

kit_6413 · 8739

Offline kit_6413

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ของอยู่ที่เพื่อนผมครับจะส่งมาให้หลังวันแม่ครับมีสองชุดสีขาว กับ สีดำครับ ผมจะใส่เองอันนึงครับ
อีกอันเพื่อนฝากขายครับขอย้ำนะครับว่าเป็นของใหม่ครับ 4500 บาทครับ ขอยืมรูปมาก่อนนะครับ
เหมือนในรูปเปะๆเลยครับ ถ้าได้ของแล้วจะถ่ายรูปจริงมาให้ดูครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
แล้วจะขายสีขาวหรือสีดำหล่ะครับ
ราคาลดได้อีกหรือเปล่าครับ :pray

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เป็นของตรงรุ่นเฉพาะของopelเลย  หรือว่าเป็นของทั่วไปที่ใส่กับรถหลายๆรุ่นอ่ะครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline ขอยลอนผาบี้

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5D MT
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ C14NZ
เป็นของตรงรุ่นเฉพาะของopelเลย  หรือว่าเป็นของทั่วไปที่ใส่กับรถหลายๆรุ่นอ่ะครับ :P :P :P

แร็คสกี

• *
แล้วจะขายสีขาวหรือสีดำหล่ะครับ
ราคาลดได้อีกหรือเปล่าครับ :pray

ผมใส่สีไหนก็ได้ครับ ส่วนเรื่องราคาถ้าผมเห็นของจริงแล้วจะลองต่ออีกหน่อยครับผมก็อยากได้ถูกๆเหมือน
กันครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีตังค์ครับ  :-[ :-[ :-[

เห็นเพื่อนมันบอกว่าอันนี้ตรงขามันจะใส่กับ corsa ได้พอดีถ้ารุ่นอื่นอาจจะเทียบใส่กันได้ครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ตรงรุ่นเพื่อopelนี่จับยัดขาลงในรางมีฝาปิดเห็นเคยมีคนสั่งเข้ามานี่นา แต่ฝาครอบเป็นยี่ห้อTHULE ของมาจากสวีเดน

แต่ที่มีตราopelอยู่ที่ไหนน๊าาาาา ;) ;) ;) ;)คู่นึง :P :P :P

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

• *
ตรงรุ่นเพื่อopelนี่จับยัดขาลงในรางมีฝาปิดเห็นเคยมีคนสั่งเข้ามานี่นา แต่ฝาครอบเป็นยี่ห้อTHULE ของมาจากสวีเดน

แต่ที่มีตราopelอยู่ที่ไหนน๊าาาาา ;) ;) ;) ;)คู่นึง :P :P :P

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ อีกวัน สองวัน ถ้าได้รับของแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูอีกทีครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
รอ..

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

• *
ได้รับของมาแล้วครับ สีดำไปแล้วครับ เหลือแต่สีขาวครับ

• *
ของผมใส่แล้วจะไม่เห็นขาเกี่ยวนะครับ
แต่ถ้าไม่ตรงรุ่นใส่แล้วจะเห็นขาเกี่ยวครับ ขอยืมรูปคันสีขาวหน่อยนะครับ

• *
ลืมเบอร์โทรครับ 0850568809 หลังเที่ยงนะครับ

• *
ตอนนี้ผมมีอยู่ห้าชุดครับทั้งสีขาวและสีดำครับ สวนราคาต่อมาได้อันละ 4000 ครับ
ในรูปตรงปลายมีจุกอุดด้วยนะครับแต่ไม่ได้ใส่ครับ

• *
พี่คนที่จะเปลี่ยนจากสีขาวเป็นสีดำ ติดต่อกลับด้วยครับ ผมโทรไปพี่ปิดเครื่องครับ

....ตอนนี้เหลือแค่สามชุดครับ....

Offline เก่ง

• นักรบพเนจร
  • **
  • คอร์ซ่าคันเขียว
  • No.: ยังไม่มีครับ
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว กระโปรงดำ
  • เครื่องยนต์: C16SEL
ยังมีเหลือมั้ยครับ ถ้าเหลือขอจอง 1 ชุดครับ
พอดีโทรหาพี่แล้วไม่ติดครับ
เก่ง 0816237889

บ้านอยู่เตาปูน ทำงานดินแดง
Corsa หัวใจใหม่ฝาแดง (C16SEL) Disc Brake 4 ล้อ ABS
แก๊ส AC

• *
ที่ผมหมดแล้วครับ แต่ที่เพื่อนน่าจะยังมีอยู่ แต่บ้านเพื่อนผมโดนน้ำท่วมครับเดี๋ยวโทรถามให้ครับ

Offline เก่ง

• นักรบพเนจร
  • **
  • คอร์ซ่าคันเขียว
  • No.: ยังไม่มีครับ
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว กระโปรงดำ
  • เครื่องยนต์: C16SEL
ที่ผมหมดแล้วครับ แต่ที่เพื่อนน่าจะยังมีอยู่ แต่บ้านเพื่อนผมโดนน้ำท่วมครับเดี๋ยวโทรถามให้ครับ
ขอบคุณครับผม   ;)

บ้านอยู่เตาปูน ทำงานดินแดง
Corsa หัวใจใหม่ฝาแดง (C16SEL) Disc Brake 4 ล้อ ABS
แก๊ส AC

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง