ใคร,ที่ไหน มีตัวที่ล็อคฝากระโปรงหน้าขายบ้างไหมคะ

rummy · 2786

Offline rummy

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • กะลังตามหาคอร์ซ่าแมนวลสักคันคะ
ตามหัวข้อเลยคะ รบกวนแนะทางสว่างให้รัมด้วยนะคะ  ขอบคุณคะ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Nobody won't to be lonely.

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
ตัวใหนครับ  ตัวติดฝากระโปรงรถ หรือตัวติดกับคานหน้ารถครับ  ...ถ้าเป็นสองตัวนี้มีทั้งสองตัวครับ

• *
  • กะลังตามหาคอร์ซ่าแมนวลสักคันคะ
คล้ายสปริงเปนขดๆที่ล้อคฝาโปรงอ่าคะ  ขายยังไงคะ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ใครน้อ มือซนหมุนเล่นจนหลุดหายน้อ...^^

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

คล้ายสปริงเปนขดๆที่ล้อคฝาโปรงอ่าคะ  ขายยังไงคะ

pm  ที่อยู่มาเดี๋ยวส่งให้ครับ  ใช่เป็นตัวที่ติดฝากระโปรงรึเปล่าครับ

Offline umc2006

เอารูปมาลงสิครับ จะได้เข้าใจตรงกัน ไม่ผิดเพื้ยน
 :giveme :giveme

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

• *
ตัวที่อยุ่หน้าคานรถคะ  หน้าคานตรงที่ครอปรูปมาอ่าคะมานหายไปทั้งหลุมเลย

มีครับ  คานหน้าทั้งชุดก็มีแต่เดี๋ยวลองดูก่อนว่ามันถอดออกใด้รึเปล่า รู้สึกว่าตรงที่เป็นถ้วยใส่สปริงมันอาร์คติดกันเลยไม่ใช้รึเปล่า  แต่ยังงัยจะถอดให้ครับ :-\

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง