> > >ต้อง การ Opel Corsa 3 dr ครับ มี งบ 100,000 บาท เกียร์ธรรมดายิ่งดีครับ< < <

siwarakha · 16240

Offline siwarakha

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :'( ต้องการรถ Opel corsa 3 ประตู เกียร์ MT ครับ มีงบ 100,000 บาท
ถ้าจะให้ดีขอเป็นเจ้าของขายเองนะครับ  :sorry
จะได้ติดต่อกันได้สะดวกครับ และน่าเชื่อถือ
mail   :pray: titam_5@hotmail.com
หรือโพสไว้ก็ได้ครับจะเข้ามาดูครับ
 :loveloveหรือจะแนะนำก็ได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
:giveme

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
มีครับแต่เกินงบไป 33000
ขาย133,000

เล็งๆว่าจะขายอยู่ครับ

CORSA3DR

4E-FTE Turbo

ช่วงล่าง Steinmetz โช๊คสปริง

กันชนหน้าหลัง VITA part Steinmetz รอบคัน

สีเพ่งทำมาใหม่เป็นสีของ Nissan ตัวญี่ปุ่น

คร่าวๆแค่นี้ก่อนละกันครับ

สนใจโทรมาได้ 085-1114414 คุณปลาวาฬ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
5 5 5 ผมขาย 150,000

แต่เป็นเครื่อง x16xe corsa GSi เกียธรรมดานะ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline poh_za

• *
ขาย133,000

CORSA3DR

กันชนหน้าหลัง VITA part Steinmetz รอบคัน

สีเพ่งทำมาใหม่เป็นสีของ Nissan ตัวญี่ปุ่น

สนใจโทรมาได้ 085-1114414 คุณปลาวาฬ
มีรูปไหมครับ สนใจ

Offline panupun

• ผู้เยี่ยมยุทธ
opel 3 dr. ธันวาคม ปี95 เพิ่งต่อประกันประเภท 3 เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ยาง+โช็ค เปลี่ยนเมื่อ มีนาคมปีนี้ ติดแก๊สถังโดนัทเมื่อ มีนาคมปีนี้ กิโลละประมาณ80-90 สตางค์ สปริงแต่งH&R รถดูแลดีวิ่ง 8 หมื่นกว่าแท้แน่นอน เครื่องเดิมเปลี่ยนของเหลวตามสเปก สีเดิม(เพิ่งทำสีชายล่างกันชนหน้าหลังเมื่อวาน)เบาะหนังใหม่ tv dvd พร้อมกล้องถอยหลัง ลำโพงหลัง ไมล์ไฟฟ้า แม็ก0pelแท้สวยหายากราคาแพง ชุดแต่งรอบคัน เกียร์ธรรมดา ไฟหน้า+ไฟท้ายแต่งสวย  สรุปรถสวยพร้อมใช้ขับสนุก พรุ่งนี้ลงรูปให้ดู โทร 084-0801001 ราคาคุยกันครับ

opel 3 dr. ธันวาคม ปี95 เพิ่งต่อประกันประเภท 3 เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ยาง+โช็ค เปลี่ยนเมื่อ มีนาคมปีนี้ ติดแก๊สถังโดนัทเมื่อ มีนาคมปีนี้ กิโลละประมาณ80-90 สตางค์ สปริงแต่งH&R รถดูแลดีวิ่ง 8 หมื่นกว่าแท้แน่นอน เครื่องเดิมเปลี่ยนของเหลวตามสเปก สีเดิม(เพิ่งทำสีชายล่างกันชนหน้าหลังเมื่อวาน)เบาะหนังใหม่ tv dvd พร้อมกล้องถอยหลัง ลำโพงหลัง ไมล์ไฟฟ้า แม็ก0pelแท้สวยหายากราคาแพง ชุดแต่งรอบคัน เกียร์ธรรมดา ไฟหน้า+ไฟท้ายแต่งสวย  สรุปรถสวยพร้อมใช้ขับสนุก พรุ่งนี้ลงรูปให้ดู โทร 084-0801001 ราคาคุยกันครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
โอ้ว คนซื้อ1 กับรถเทพ3 จะเลือกถูกมั้ยเนี่ย แนะนำไม่ถูกเลย

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
โอ้ว คนซื้อ1 กับรถเทพ3 จะเลือกถูกมั้ยเนี่ย แนะนำไม่ถูกเลย

ผมได้ vec b มาแล้วอ่ะน้า ขืนมีรถ 3 คัน แต่การใช้ประโยชน์ ซ้ำกัน เดี๋ยวจะงานงอก

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

• *
ขาย133,000

CORSA3DR

8)รถสวยและดีมากเลยนะครับ   :ตาปิ้ง:...ไม่ทราบว่าทำไมถึงขายหรอครับ(ถ้าไม่อยากตอบก็ไม่ตอบก็ได้นะครับ)
 :please:สงสารรถจังครับ
แต่รถพี่ก็น่าสนใจนะครับ ขอปรึกษาเรื่องเงินกับคนออกตังค์ก่อนนะครับ(แม่ผมเอง อิอิ)...  ;D

• *

8)ขอบคุณมากนะครับ  :givemeเดี๋ยวผมจะติดต่อไปนะครับ

รบกวนอีกหน่อยนะครับ ช่วยถ่ายภาพเครื่องยนต์ให้ผมยนโชมหน่อยนะครับ :ตาปิ้ง:

เพิ่มรูปครับ กระจกแต่งตรงรุ่น สายพานทามมิ่ง ลูกรอก ปั้มน้ำ พัดลมหม้อน้ำเพิ่งเปลี่ยน เครื่อง 1.2 ใช้งานอยู่ใช้น้อย  ใช้น้อยครับสลับใช้มีหลายคัน ขอขายที่ 109000 บาท

• *
เพิ่มรูปครับ กระจกแต่งตรงรุ่น สายพานทามมิ่ง ลูกรอก ปั้มน้ำ พัดลมหม้อน้ำเพิ่งเปลี่ยน เครื่อง 1.2 ใช้งานอยู่ใช้น้อย  ใช้น้อยครับสลับใช้มีหลายคัน ขอขายที่ 109000 บาท

ขอบคุณมากครับ รถคุณโอเคอย่างแรงเลยครับ 8) เดี๋ยวเย็นๆจะโทรหานะครับ :'(

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ยินดีด้วยคร้าาา   ไปเล่นรถอะไรต่อค่ะพี่

:มั้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

ขอบคุณครับ รถเดิมมีอยู่ครับ แล้วคงหา0pel มาใช้ใหม่ชอบครับ ขอบคุณเวปน่ารักทุกท่าน

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
แล้วใครจะวางงบสัก 250,000 บ้างไหมครับ เห็นน้าหมอจะปล่อยอยู่   ;) ;)

Offline finn-first

• หนึ่งในใต้หล้า
  • สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
แล้วใครจะวางงบสัก 250,000 บ้างไหมครับ เห็นน้าหมอจะปล่อยอยู่   ;) ;)
รถมรดกเลือดเหรอครับ น้าเบริด์  :haha :haha

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอบคุณครับ รถเดิมมีอยู่ครับ แล้วคงหา0pel มาใช้ใหม่ชอบครับ ขอบคุณเวปน่ารักทุกท่าน

อย่าเพิ่งทิ้งกันไปไหนนะคร้าาา   

:-[ :-[

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
รถมรดกเลือดเหรอครับ น้าเบริด์  :haha :haha

เอาปาเจราจริยาโหนติมาแข่งกะผมม๊า  :haha :haha :haha   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
เอาปาเจราจริยาโหนติมาแข่งกะผมม๊า  :haha :haha :haha   :P :P :P

น้าหมอจะท้าแข่งบุญ แข่งวาสนา จะไหวหรือครับ เห็นเป็นบาลีแปลม่ายออกอะครับ  ;) ;D :haha

ยังไม่ไปไหนหรอกครับ ยังเป็นแฟนคลับอยู่ มีคนเขาเรียกลุงเลยน้อนใจหน่อยๆ ยังดีมีเรียกพี่อยู่บ้าง ไม่ได้คิดจะขายหรอกครับ แต่มีน้องเจ้าของกระทู้เขาสนใจเกียร์ธรรมดาเลยลองเสนอดู ไหนๆเสนอแล้วเลยลงเวปตลาดรถใช้เวลา10 นาที จ่ายสดรับรถไปเลยเจ้าของใหม่อยู่ธันญ(ปทุม)แล้วคงมาเป็นแฟนคลับต่อ เจ้าของใหม่อายูแก่กว่าผม 4 ปี แต่ใจถึงเป็นกันเองยังไงก็ฝากเจ้าของใหม่ไว้ด้วยครับ  คิดถึงคุณเอ พี่หมอ เจ้าของเวป คุณบัติและอีกหลาวท่านที่ไม่ได้เอยนามโดยเฉพาะคุณจิ๊ด คุณเจี๋ยบ แต่ไม่ทราบว่าคุณโทนีหายไปไหน

ยังไม่ไปไหนหรอกครับ ยังเป็นแฟนคลับอยู่ มีคนเขาเรียกลุงเลยน้อนใจหน่อยๆ ยังดีมีเรียกพี่อยู่บ้าง ไม่ได้คิดจะขายหรอกครับ แต่มีน้องเจ้าของกระทู้เขาสนใจเกียร์ธรรมดาเลยลองเสนอดู ไหนๆเสนอแล้วเลยลงเวปตลาดรถใช้เวลา10 นาที จ่ายสดรับรถไปเลยเจ้าของใหม่อยู่ธันญ(ปทุม)แล้วคงมาเป็นแฟนคลับต่อ เจ้าของใหม่อายูแก่กว่าผม 4 ปี แต่ใจถึงเป็นกันเองยังไงก็ฝากเจ้าของใหม่ไว้ด้วยครับ  คิดถึงคุณเอ พี่หมอ เจ้าของเวป คุณบัติและอีกหลาวท่านที่ไม่ได้เอยนามโดยเฉพาะคุณจิ๊ด คุณเจี๋ยบ แต่ไม่ทราบว่าคุณโทนีหายไปไหน

8) 8) :D :D

++++++++

• *
ขายแล้วครับ

อ้าว :sosad3ไม่ทันเลย!
พอดีไปเรียนกลับมาไม่ทันซื้อซะแล้ว แย่จังๆ!  :please:
 :แงๆ:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

เรียกลุงนี่ก็ถือว่าลดอายุให้ไปเยอะแล้วนะครับ ถ้าจะให้เรียกกันตรงๆเลยคงต้องเรียกปู่อ่ะครับปู่นุ  :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ยินดีด้วยคร้าาา   ไปเล่นรถอะไรต่อค่ะพี่

พรุ่งนี้ถ่ายรูปรถให้ดูครับ

พรุ่งนี้ถ่ายรูปรถให้ดูครับ
รูปรถครับฝากให้คุณ ยัยแมวอ้วน   คุณพี่หมอมีโอกาสหาอะไรดื่มกันครับ

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=684189

1996 OPEL, CORSA SWING 1.4 (3Dr) สีเขียว เกียร์ธรรมดา ทะเบียน กรุงเทพฯ ราคา  87,000  บาท
ขายรถบ้านมือเดียว สภาพดีมาก ปี 96 โอเปิ้ล ควอซ่า 3 ประตู เกียร์ธรรมดา กระจกไฟฟ้า ภายในสะอาด ใช้รักษา แอร์เย็น ยางใหม่ หาที่จอดง่าย ประหยัดน้ำมัน ผู้ขาย ภานุ โทร 084-700-8686

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=684250

1994 OPEL, CORSA SWING 1.4 (3Dr)  สีแดง เกียร์ธรรมดา ทะเบียน เชียงใหม่ ราคา  79,000  บาท
ขายโอเปิ้ลคอซ่าสวิงสวยๆ สีแดง เครื่องฟิต ช่วงล่างดี สีสวย เครื่องเล่นซีดี เกียร์ธรรมดา พร้อมใช้ ภาษีเต็ม ราคา79000 พร้อมโอน ราคาคุยกันได้ ปี 37   ผู้ขาย โต้ โทร 085-869-0417

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=684282

สีฟ้า เกียร์ธรรมดา ทะเบียน เชียงใหม่ ราคา  79,000  บาท ขายโอเปิ้ล 3 ประตูสวยๆ
1400 หัวฉีด เกียร์ธรรมดา กระจกไฟฟ้า เครื่องฟิต ช่วงล่างเยี่ยม ภายในสวย เบาะกำมะหยี่ จดทะเบียนปี 37 ขาย79000 พร้อมโอน
จุดนัดดูรถ เชียงใหม่, เมือง ผู้ขาย โต้ โทร 085-869-0417

สองคันหลังน่าจะเป็๋นเต้นรถ

Offline mack000

• *
  • รุ่นรถ: Astra 16v 4 ประตู
  • สีรถ : สีแดง
คันที่ 2 http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=684250
เพิ่งเห็นเมื่อตอนเย็นนี่เองครับ จอดอยู่แถวๆหอ ใกล้กับ ม.เชียงใหม่ ครับ

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  ระวังหน่อยครับ เพื่ือน ๆ สมาชิก การขายรถใน เวปอื่น อย่าอยากได้จนหลงลืมคิดว่าของ ถูก รีบร้อนโอนเงิน

ก่อนเป็นห่วงครับ CHECK  ให้แน่นอน หมู่ไป ไก่มา  ชัวกว่า   ;D มิจชาชีพมันอาจแฝงตัวเข้ามา

คนละเรื่องเดียวกันหรึเปล่าว่า   :drink:

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
เห็น corsa ที่ขายๆกัน แล้วคิดถึงคันเก่าจัง สภาพคนละเรื่อง :'( :'(

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง