ทีเด็ดคุณยาย...

umc2006 · 2462

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ที่ บ้านพักคนชราแห่งหนึ่งมีคนแก่ทั้งหญิงและชายอยู่กันหลายคน ในตอนเย็นวันหนึ่งหลังจากรับประทานอาหารเย็นเสร็จเรียบร้อยแล้ว หลายคนเลือกที่จะไปดูโทรทัศน์ บางคนเลือกที่จะไปเดินเล่นในสวน เวลาใกล้โพล้เพล้ พ่อเฒ่าบุญล้ำ อายุ 81 ปี ผู้อยู่ที่บ้านพักนี้มานานกว่าใครเดินไปหาแม่เฒ่าสายประทีป อายุ 72 ปี ผู้มาใหม่ซึ่งนั่งอยู่บนม้านั่งในสวนคนเดียว

บุญล้ำ : ผมรู้ว่าคุณกำลังคิดอะไร ?

แม่เฒ่าสายประทีปเงยหน้าขึ้นมามองแต่ไม่พูดอะไร

บุญล้ำ : สิ่งที่คุณคิดจะสมประสงค์ เพียงแต่…ถ้าคุณให้ผม 20 บาท ผมจะมีเซ็กส์กับคุณ
ที่หลังพุ่มไม้พุ่มโน้นแม่เฒ่าสายประทีปจ้องมองพ่อเฒ่าบุญล้ำด้วยมาดที่สงบ

บุญล้ำ : แต่ถ้าคุณให้ผม 50 บาท ผมจะมีเซ็กส์กับคุณที่ศาลากลางน้ำตรงนู้น

แม่เฒ่าประทีปยิ้มเล็กน้อยแต่ก็ไม่พูดอะไรเช่นเคย

บุญล้ำ : ถ้าคุณคิดจะมีเซ็กส์กับผมในที่มิดชิดหน่อยและมีฟูกอ่อนนุ่มคุณก็ให้ผม 100
บาท ผมจะพาคุณไปที่ห้องนอนผมทันที แม่เฒ่าประทีปยิ้มกว้าง เธอเอามือล้วงไปที่กระเป๋าเสื้อข้างเอวดึงธนบัตรใบละหนึ่งร้อย
บาทที่ยับยู่ยี่ออกมาคลี่แล้วยื่นให้แก่พ่อเฒ่าบุญล้ำ เขารีบรับมาด้วยความตื่นเต้น

บุญล้ำ : ตกลงว่าคุณอยากจะให้ผมมีเซ็กส์กับคุณที่ห้องผมใช่ไหม ?

สายประทีป : เปล่า ฉันอยากให้คุณมีเซ็กส์กับฉัน 5 ครั้งวันนี้ที่หลังต้นไม้โน้น

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง