ขาย Opel Corsa สีบรอนซ์ ปี 96 5d 1.4 Auto สภาพรถมือ1ครับ

generax · 5382

Offline generax

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขาย Opel Corsa สีบรอนซ์ ปี 96 5d 1.4 Auto ราคา 120,000 บาท มือเดียว สภาพรถมือ1ครับ (ต่อรองราคาได้นะครับ)

- 15 ปี วิ่งไป 141,664 k.m. 95% วิ่ง นวมินทร์ ลาดพร้าวครับ เท่าที่จำความได้ไม่เคยออกต่างจังหวัด ไม่เคยชนครับ 8)
- เข้าศูนย์แท้พระนครฯ ทุกระยะ ซ่อมอะไหล่แท้ทุกชิ้น ;D
- เครื่องยนต์ เกียร์ แอร์ เบรค ล้อ ช่วงล่าง ระบบไฟ สภาพ 95-99% พร้อมใช้งาน :-[
- วิ่งในเมือง-นอกเมือง ใกล้-ไกลได้พร้อมพิสูจน์ ซื้อไปใช้ได้เลยไม่ต้องซ่อมอะไรแล้วครับ :หึหึ:
- รถไม่เคยแต่งนะครับ แต่ในรถจะแถมเครื่องเล่น CD Pioreer และ แอมป์ ให้ครับ :ปลิว:
- จุดนี้ที่รถคันนี้ขาดไปคือกระทะล้อหลังขวา หลุดไปตอนขับเมื่อ3เดือนก่อนครับ นอกนั้นอยู่ครบครับ :sorry

สนใจมาดูรถ หรืออยากพูดคุยกัน ก็โพส reply ทิ้งไว้ครับ เดี๋ยวพอหลังไมค์เบอร์ และที่อยู่ไปให้ครับ ผมอยู่นวมินทร์ครับ
มาดูสภาพรถกันครับ ถ้าต้องการภาพใดๆเพิ่มเติม แจ้งมาได้เลยครับ จะมาอัพเพิ่มให้

มาดูสภาพที่จอดรถครับ จอดในร่มตลอดทั้ง เวลาไปที่ทำงานก็จอดในที่จอดรถเช่นกันครับ แทบไม่เคยจอดตากแดด

ห้องเครื่องครับ

วิทยุ และเครื่องเล่น CD Pioreer ครับ ตอนซื้อมาจำได้ว่าเป็นหมื่นครับ

กระทะล้อที่หายไปครับ จุดเดียวจริงๆครับสำหรับรถคันนี้

Offline wipawun

• *
สนใจมากค่ะ รบกวนติดต่อกลับ 089-7008755 ถ้าถูกใจวันอังคารจะไปดูรถค่ะ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :P ซ่อมพระนคร แต่ทำไมมี สติกเกอร์ อู่พี่อุ้ยละครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:P ซ่อมพระนคร แต่ทำไมมี สติกเกอร์ อู่พี่อุ้ยละครับ เหอะๆ

คงจะมีคนแอบเอามาติดโฆษณาอ่ะครับป๋าเจี๊ยบ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• *

ขอบคุณพี่jeabjamiroที่ท้วงครับ จริงๆรถคันนี้ของคุณแม่ครับ ก็ทราบข้อมูลมาตามที่ประกาศไป

ผมลองถามคุณแม่แล้วครับ ว่าจริงๆแล้วเป็นอย่างไร ปรากฏว่า เคยนำไปเข้าอู่นอกจริงครับ ซึ่งเห็นบอกว่าเป็นอู่ของช่างโอเปิลมาเปิดเอง แต่เพียงแค่ระยะสั้นๆครับ เพราะท่านบอกว่าแพง แล้วการบริการก็ไม่ได้ดีกว่าของทางพระนคร ในที่สุดก็กลับมาเข้าศูนย์พระนครเหมือนเดิม   :-X

เรื่องการเข้าศุนย์พระนคร หรือข้อมูลที่ประกาศไว้นั้น ผมยืนยันว่าเป็นความจริงครับ เพราะคุณแม่เก็บใบเสร็จเอาไว้เกือบทั้งหมด ทั้งศูยน์บริการและอะไหล่ครับ ยังไงขอลงรูปยืนยันไปเลยครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ไม่มีปัญหา หลอกครับ ยังเอาบิลให้คนซื้อดูก็จบครับ เรื่องข้อมูล ซ่อม ว่าทำไรไปมั้ง
ที่พระนคร มีข้อมูลอ้างอิง ทั้งหมด ครับ
ถ้าคุยกันรู้เรื่องแบบนี้ สบายครับ
ขอบคุณครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
ขายแล้วนะครับ รอโอนรถอาทิตย์หน้าครับ

Offline phung

• *
  • รุ่นรถ: opel corsa swing 5dr.
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: 1.4
คันนี้สวยมาก ชอบมากเลยค่ะ แต่ไปสอยน้องเปิ้ลสีขาวมาแล้วเมื่อเดือนสิงหาคมที่ผ่านมานี้เอง  ดีใจกับเจ้าของใหม่ด้วยค่ะ

:bye:

Offline wipawun

• *
เจ้าโอเปิลน้อยเดินทางมาถึงบ้านที่เชียงใหม่แล้วค่ะ ไม่ผิดหวังที่ตั้งใจลงไปเอาถึง กทม. 8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
วิ่งมาไกลตาเลยเปลี่ยนไป๋  ;D ;D ;D :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline superden

• *
สวยมาก โดยเฉพาะไฟหน้า   8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง