มีอะไหล่ขาย Opel corsa,calibra,vectra,omega,astra หลายลายการ

sstdapalm · 43571

Offline sstdapalm

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
มีล้อขอบ 17-18 เข้ามามั่งป่ะคับ :มั้ง:
ขอโทษครับตอนนี้ยังไม่มีโอกาสหน้าจะจัดหามาครับ

• *
ไปดู ไปเลือกของที่ร้าน(หรือบ้าน)คุณได้มั๊ย ถ้าได้ที่ไหนครับ
 :ตาปิ้ง:

ผมสนใจโช๊ค คอม้าชุดเบรค corsa ยกพวงเลยครับ มีของไหมครับ ราคาเท่าไร
ร้านอยู่พัทยาครับ ชุดคอม้าชุดเบรค corsa ยกพวง มีครับกำลังทยอยลงในเวปครับ

• *
มีดิสด์เบรคหลัง astra ไหมครับ  :ตาปิ้ง:
ผมกำลังเช็ตของให้ก่อนครับ

• *
ไปดู ไปเลือกของที่ร้าน(หรือบ้าน)คุณได้มั๊ย ถ้าได้ที่ไหนครับ

ผมสนใจโช๊ค คอม้าชุดเบรค corsa ยกพวงเลยครับ มีของไหมครับ ราคาเท่าไร
ร้านอยู่พัทยาครับ คอม้าชุดเบรค corsa ยกพวง มีครับ กำลังแยกของจัดร้านอยู่ครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า

ร้านอยู่พัทยาครับ คอม้าชุดเบรค corsa ยกพวง มีครับ กำลังแยกของจัดร้านอยู่ครับ

อยู่ส่วนใหนของพัทยาครับ ถ้าไปดูที่ร้านมีส่วนลดป่าวเนี๊ยะ ;D ;D

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline phit

• *
  • บูรพาไม่เคยแพ้
มาไม่ทันหมดแล้วมั๊ง  อะไหล่ใกล้บ้านเข้ามาแล้ว ว่าแต่ พัทยา เหนือ  กลาง  ใต้ ตรงใน????

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ถ้าเจ้าของร้านมาอ่านเจอ.....

ร้านท่านตั้งอยู่ ณ ต.เตาถ่่าน  อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี นะครับ....  :ใบเหลือง:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline godgi

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 109
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: X14

ร้านท่านตั้งอยู่ ณ ต.เตาถ่่าน  อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี นะครับ....  :ใบเหลือง:

อยู่แถวไหนอ่ะพี่ติดถนนสุขุมวิท เลยหรือป่าว บ้านผมก็อยู่เตาถ่าน ว่าจะไปดูอยู่เหมือนกันครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

อยู่แถวไหนอ่ะพี่ติดถนนสุขุมวิท เลยหรือป่าว บ้านผมก็อยู่เตาถ่าน ว่าจะไปดูอยู่เหมือนกันครับ

แหม....เสียดายจังที่บ้านไม่มีเตาถ่านมีแต่เตาแก๊สกับเตาแม่เหล็กไฟฟ้า อดไป  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

จากสัตหีบไปทางพัทยา  ยูเทิร์นที่บ้านพักกรมสรรพาวุธกลับมาประมาณห้าร้อยเมตร

เลยปากทางเข้าหมู่บ้านนาวีเฮาท์ที่เท่าไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่ามีป้าร้านทำฟันอันใหญ่ๆอยู่ เลยปากทางมาประมาณ 5 เมตรครับ

แหม....เสียดายจังที่บ้านไม่มีเตาถ่านมีแต่เตาแก๊สกับเตาแม่เหล็กไฟฟ้า อดไป  ;) ;) ;) :P :P :P
น้ำท่วมบ้านเตาไฟฟ้าใช้ไปก้อมีความเสี่ยง เอามาไว้ที่ัสัตหีบดีกว่าครับคุณลุง  :ไถ:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ขอจองซันรูฟ Corsa ด้วยคนนะครับ ไฟฟ้าหรือแมนนวล ได้หมดจร้า..

ด้้ามเกียร์ manual ราคาเท่าไหร่ล่ะครับ..
  8)

อ้อ ได้มาแระค่ะ...1 อัน อิอิ... ;) ;)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline krish

วันเสาร์ผมไปดูมาแล้วพร้อมกับหนานมาและเจ้าเอ็มอ้วน มึนเลย อยากได้ทุกอย่าง แต่ไม่มีตังส์ เสียดายรถที่นำเข้าจากเยอรมันเป็นรถขับซ้าย ถ้าเป็นขับขวาที่นำเข้าจากญี่ปุ่น ขายได้อีกหลายอย่างเลยเช่น แร็คเพาวเวอร์ ถาดใส่ของ ไม่รู้ว่าหม้อลมเบรกรถขับซ้ายกับขับขวามันใส่ด้วยกันได้หรือเปล่า ใครรู้ช่วยแถลงไขด้วย แต่ที่แน่ๆคานหน้า คานหลัง ปีกนก โช๊ค คอม้า ประตู จานดิสเบรกหน้าใหญ่เล็ก ของคาริบร้า แอสตร้า คอซ่า เวคบีมีแม็ด
บรรยายไม่หมด ไม่ได้ค่านายหน้าหรอกครับแต่เห็นน้องเขาขายของแบบซื่อๆดี ของชิ้นไหนพวกเราใช้ได้ ราคาพอดีก็ช่วยอุดหนุนกันหน่อย ได้ข่าวว่าจะมีของมาลงอีกสองตู้ เดี๋ยวไปกู้หนี้ยืมสินมาก่อน ;) ;) ;)

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ถ่ายภาพ มาเยะๆ นะครับ ถ้าไปอีก เหอะๆ อยากได้ฝากระโปร่ง GSI ง่ะๆๆๆ กระจัง 16 วาวว์ ด้วยๆๆ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
โอ้วววววงานนี้หลังคารั่วกันเพียบแน่ๆคับ ;D ;D
รอมานานแว้ว... :)

คุณบอล อย่าลืม อัพเดตเด้อ

เพ่นุ่นน้องจัดให้แล้วน๊าตอบแทนที่เพ่ชี้เป้าล้อไตเมทให้น้อง :หึหึ: :หึหึ:
:lovelove

ขอจองซันรูฟ Corsa ด้วยคนนะครับ ไฟฟ้าหรือแมนนวล ได้หมดจร้า..

ด้้ามเกียร์ manual ราคาเท่าไหร่ล่ะครับ..
  8)

อ้อ ได้มาแระค่ะ...1 อัน อิอิ... ;) ;)
กระจกส่องหน้าอะดิคุงครู..^^

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jadenipat

• รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
เค้าหั่นรถมาเป็นสองท่อนอะป่าวครับ หรือมาเป็นชิ้นเป็นอัน

Offline krish

เข้าใจว่าเขาน่าจะสั่งตัดที่เยอรมันแล้วให้ทางโน้นแยกชิ้นมาให้ด้วย โดยสังเกตจากที่ร้านมีลังไม้ขนาดใหญ่อยู่สองสามลังสำหรับพอใส่อะไหล่ที่แยกชิ้นแล้ว ส่วนฝากระโปรงหน้าGSIล็อตหน้าน่าจะมีนะเสี่ยเจี๊ยบ(เดาเอา)
แต่กระจังหน้า 16 วาวล์ของแอสตร้าเห็นกองอยู่ชิ้นหรือสองชิ้นนี่แหละ ส่วนยางขอบประตูของแท้ๆเห็นใส่อยู่ในลังเต็มไปหมด ถ้าชอบของเดิมๆเอามาล้างตากแดดสักสองวัน ชะโลมด้วยโลชั่นก่อนใส่รับรองแหล่ม :red :red

เค้าหั่นรถมาเป็นสองท่อนอะป่าวครับ หรือมาเป็นชิ้นเป็นอัน

ดูจากลักษณะแล้ว ถอดประกอบมาครับพี่เจต...

แต่เจ้าของบ่นว่า พวกเด็กลงชองมันไม่ระมัดระวังทำให้ของเสียหายไปเยอะเหมือนกัน

ผมก้อเลยบอกว่า.... แบบนี้ต้องเอามันมาอบรม สักลังสองลังแมว  ;D ;D ;D

Offline chanat

• DekGayRay's
  • Tel 0896762564

ดูจากลักษณะแล้ว ถอดประกอบมาครับพี่เจต...

แต่เจ้าของบ่นว่า พวกเด็กลงชองมันไม่ระมัดระวังทำให้ของเสียหายไปเยอะเหมือนกัน

ผมก้อเลยบอกว่า.... แบบนี้ต้องเอามันมาอบรม สักลังสองลังแมว  ;D ;D ;D
  ลังแมววววววว มีกดไลท์
มะฮาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

• *
มาไม่ทันหมดแล้วมั๊ง  อะไหล่ใกล้บ้านเข้ามาแล้ว ว่าแต่ พัทยา เหนือ  กลาง  ใต้ ตรงใน????
ขอโทษนะครับที่ตอบช้า เพราะกำลังทำราคาอยู่และถ่ายรูปครับ
ส่วนที่อยู่อยู่ที่ทางไปพัทยาสัตหีบเลยแยกเจไปสัก สองกิโลเมตรก่อนแยกเต่าถ่านครับ

• *
วันเสาร์ผมไปดูมาแล้วพร้อมกับหนานมาและเจ้าเอ็มอ้วน มึนเลย อยากได้ทุกอย่าง แต่ไม่มีตังส์ เสียดายรถที่นำเข้าจากเยอรมันเป็นรถขับซ้าย ถ้าเป็นขับขวาที่นำเข้าจากญี่ปุ่น ขายได้อีกหลายอย่างเลยเช่น แร็คเพาวเวอร์ ถาดใส่ของ ไม่รู้ว่าหม้อลมเบรกรถขับซ้ายกับขับขวามันใส่ด้วยกันได้หรือเปล่า ใครรู้ช่วยแถลงไขด้วย แต่ที่แน่ๆคานหน้า คานหลัง ปีกนก โช๊ค คอม้า ประตู จานดิสเบรกหน้าใหญ่เล็ก ของคาริบร้า แอสตร้า คอซ่า เวคบีมีแม็ด
บรรยายไม่หมด ไม่ได้ค่านายหน้าหรอกครับแต่เห็นน้องเขาขายของแบบซื่อๆดี ของชิ้นไหนพวกเราใช้ได้ ราคาพอดีก็ช่วยอุดหนุนกันหน่อย ได้ข่าวว่าจะมีของมาลงอีกสองตู้ เดี๋ยวไปกู้หนี้ยืมสินมาก่อน ;) ;) ;)
ขอบคุณมากครับพี่

• *
จากสัตหีบไปทางพัทยา  ยูเทิร์นที่บ้านพักกรมสรรพาวุธกลับมาประมาณห้าร้อยเมตร

เลยปากทางเข้าหมู่บ้านนาวีเฮาท์ที่เท่าไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่ามีป้าร้านทำฟันอันใหญ่ๆอยู่ เลยปากทางมาประมาณ 5 เมตรครับ

น้ำท่วมบ้านเตาไฟฟ้าใช้ไปก้อมีความเสี่ยง เอามาไว้ที่ัสัตหีบดีกว่าครับคุณลุง  :ไถ:
ใช่เลยครับตามนั้นเลยครับไม่หลงแน่นอนครับ

Offline kobck

• *
อยากได้ ไฟหน้า omega b ของแท้ อะครับ  พอมีมั้ยแล้วก้อ เอดิจิตอล...

มีพัดลมแอร์ไหมครับ ราคาเท่าไหร่
พอดีใบหัก... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

รถผม Corsa 3D ครับ

• *
อยากได้ ไฟหน้า omega b ของแท้ อะครับ  พอมีมั้ยแล้วก้อ เอดิจิตอล...
ตอนนี้ยังไม่มีครับกำลังรอคอนเทนเนอร์สองอยู่แล้วจะมาแจ้งให้ทราบ

• *
มีพัดลมแอร์ไหมครับ ราคาเท่าไหร่
พอดีใบหัก... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:
มีแต่ตัวนี้ครับ

Offline chai3392

• No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
มีแต่ตัวนี้ครับ
ไอ้ตัวล่างมาจากเยอรมันด้วยเหรอครับ น่ารักอะ 555 :ไถ: :ไถ:
มันหันหน้าหนีแสดงว่าไม่ได้ย้อมแมวใช่มั๊ย 5555

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline godgi

• No.: 109
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: X14
ตอนนี้ยังไม่มีครับกำลังรอคอนเทนเนอร์สองอยู่แล้วจะมาแจ้งให้ทราบ
พี่ช่วยถ่ายรูปฝาครอบล้อ astra ให้ชมหน่อยครับ (เมื่อวานที่ผมโทรถามครับ)  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

• *
เรื่องฝาครอบล้อAstraดูมาแล้วสภาพไม่สวยและของไม่ครอบหรือ 2 ข้างเองครับ
ไฟท้ายCorsaนั้นมี 3 คู่ แต่สภาพดีไม่มีแตกไมีมีชำรุด 1 คู่ นอกนั้น มีแตกตามมุมๆครับ

Offline kparinya

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: Vectra B
  • สีรถ : เงิน
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เข้ามา แจ้งพิกัดร้านให้ครับ
พิกัด garmin นะครับ  N12.71035 E100.88890
เมื่อวานเข้าไปดูของมาแล้ว Vec B สีเงินน่ะครับ ไม่ไกลจากระยองเท่าไร
ขอแนะนำหน่อยครับ  พวกของแต่งจุกจิกเล็กน้อยพวก logo สปอยเลอร์ พวกนี้ถ้าหาโชว์หน้าร้านได้จะดีมากเลย พวกนี้ขายได้แน่นอน
ใครผ่านมาดูของถ้าไม่ได้อะไร จะได้มีอะไรติดไม้ติดมือกลับไปบ้าง

ฝากดูเรื่อง ช่องแอร์ตรงกลาง vec B กับ เรื่อง belt ให้อีกทีครับ ถ้าดึงออกแล้ว โทรมาบอกด้วย
ปริญญา 0819050431 ครับ

0819050431 ปริญญา
unmanual@yahoo.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง