มีอะไหล่ขาย Opel corsa,calibra,vectra,omega,astra หลายลายการ

sstdapalm · 43555

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
ให้พี่ชายเอารถหนีน้ำไปไว้ที่ค่ายสัตหีบ เลยให้พี่ชายไปยกโช๊ค คอม้าดุมล้อ ชุดเบรค ทั้งชุดเลย ใส่เสร็ฐแล้ว แจ่มเลย
และจะให้ไปหายางขอบประตู สายเกียร์ พัดลมแอร์ และแผ่นกันโคลน(ที่อยู่หลังล้อ)อีกรอบ ถ้ามีของกรุณาบอกด้วยครับ
เป็นรุ่น CORSA ออโต้ครับ

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline neung888

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: corsa 3d

ขอราคาชุดไฟท้ายพร้อมส่งกระบี่ด้วยครับ..

Offline sstdapalm

• *
เข้ามา แจ้งพิกัดร้านให้ครับ
พิกัด garmin นะครับ  N12.71035 E100.88890
เมื่อวานเข้าไปดูของมาแล้ว Vec B สีเงินน่ะครับ ไม่ไกลจากระยองเท่าไร
ขอแนะนำหน่อยครับ  พวกของแต่งจุกจิกเล็กน้อยพวก logo สปอยเลอร์ พวกนี้ถ้าหาโชว์หน้าร้านได้จะดีมากเลย พวกนี้ขายได้แน่นอน
ใครผ่านมาดูของถ้าไม่ได้อะไร จะได้มีอะไรติดไม้ติดมือกลับไปบ้าง

ฝากดูเรื่อง ช่องแอร์ตรงกลาง vec B กับ เรื่อง belt ให้อีกทีครับ ถ้าดึงออกแล้ว โทรมาบอกด้วย
ปริญญา 0819050431 ครับ
แอร์ตรงกลางของ vec B ของยังไม่มาครับ ส่วนเรื่อง Belt นั้นผมเอาให้ช่างเขาไปดูก่อนครับว่ามันทำงานอย่างไรแล้วจะแจ้งให้ทราบ  อีกครับ

• *

ขอราคาชุดไฟท้ายพร้อมส่งกระบี่ด้วยครับ..
ราคาไฟ้าท้าย Corsa คู่ละ 2,000 บาท พร้อมส่งให้ครับ

• *
ให้พี่ชายเอารถหนีน้ำไปไว้ที่ค่ายสัตหีบ เลยให้พี่ชายไปยกโช๊ค คอม้าดุมล้อ ชุดเบรค ทั้งชุดเลย ใส่เสร็ฐแล้ว แจ่มเลย
และจะให้ไปหายางขอบประตู สายเกียร์ พัดลมแอร์ และแผ่นกันโคลน(ที่อยู่หลังล้อ)อีกรอบ ถ้ามีของกรุณาบอกด้วยครับ
เป็นรุ่น CORSA ออโต้ครับ
เรื่องยางขอบประตูต้องรบกวนมาดูด้วยตัวเองดีกว่าครับ ส่วนเรื่องสายเกียร์ และพัดลมแอร์ และแผ่นกันโคลนด้านหลังตอนนี้ยังไม่มีของครับ ถ้าของมาและมีอะไรเพื่มเติมจะแจ้งให้ทราบครับ

• *
เข้ามา แจ้งพิกัดร้านให้ครับ
พิกัด garmin นะครับ  N12.71035 E100.88890
เมื่อวานเข้าไปดูของมาแล้ว Vec B สีเงินน่ะครับ ไม่ไกลจากระยองเท่าไร
ขอแนะนำหน่อยครับ  พวกของแต่งจุกจิกเล็กน้อยพวก logo สปอยเลอร์ พวกนี้ถ้าหาโชว์หน้าร้านได้จะดีมากเลย พวกนี้ขายได้แน่นอน
ใครผ่านมาดูของถ้าไม่ได้อะไร จะได้มีอะไรติดไม้ติดมือกลับไปบ้าง

ฝากดูเรื่อง ช่องแอร์ตรงกลาง vec B กับ เรื่อง belt ให้อีกทีครับ ถ้าดึงออกแล้ว โทรมาบอกด้วย
ปริญญา 0819050431 ครับ
แอร์ตรงกลางของ vec B ของยังไม่มาครับ ส่วนเรื่อง Belt นั้นผมเอาให้ช่างเขาไปดูก่อนครับว่ามันทำงานอย่างไรแล้วจะแจ้งให้ทราบ  อีกครับ
เรื่องBelt นั้นผมลองให้ช่างลองทำดู เขาบอกว่าตอนที่จะใส่เข้าไปนั้นต้องเปิดฝาด้านข้างแล้วคลายน็อตฝั่งหนึ่งก่อนแล้วถึงจะดึงออกมาได้ครับมันจะมีตลับลูกปืนคอยล็อคอยู่ครับ

Offline i_poch

• ผู้เยี่ยมยุทธ
มูนรูฟถอดออกมาจากหลังคาเป็นชุดๆมีจุดยึดกับหลังคามาด้วยหรือเปล่าครับ  ถ้าไม่มีเวลาจะติดตั้งจะยึดกับอะไรอ่ะครับเพราะจุดยึดอยู่ที่หลังคาเดิม  ถ้าต้องสร้างจุดยึดใหม่นี่ถ้าเหนื่อยเหมือนกันนะเนี่ย :P :P :P
ครั้งนี้ต้องขอโทษด้วยทางเยอรมันไม่ทราบวิธีการตัดที่เมืองไทยต้องการ คราวจะแก้ตัวใหม่ให้ดีขึ้นครับ
ผมเคยโทรไปจองของ Corsa 3D ไปชุดหนึงครับนานแล้ว ตอนที่พี่เพิ่งตั้งกระทู้อ่ะครับ
แล้วพี่บอกว่าเช็คสต็อกแล้วจะติดต่อกลับอ่ะครับให้ผมทิ้งเบอร์ไว้ แต่พี่คงลืมไปแล้ว  :sosad3 
ถ้ายังไงมีล็อตใหม่ที่ตัดมาครบแล้วรบกวนแจ้งหน่อยนะครับ  :D

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

Offline krish

มีของล็อตใหม่เข้ามาหรือยังล่ะ ช่วงนี้เห็นเงียบหายไป เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปดูของแอสตร้าสัก 2-3 ชิ้น ตอนนี้ยังนึกไม่ออกว่าจะเอาอะไร อ้อ...กระจกมองข้างแอสตร้ามีมามั่งหรือยัง ถ้าได้ของ 16 วาวล์ยิ่งดี :'( :'( :'(

• *
มูนรูฟถอดออกมาจากหลังคาเป็นชุดๆมีจุดยึดกับหลังคามาด้วยหรือเปล่าครับ  ถ้าไม่มีเวลาจะติดตั้งจะยึดกับอะไรอ่ะครับเพราะจุดยึดอยู่ที่หลังคาเดิม  ถ้าต้องสร้างจุดยึดใหม่นี่ถ้าเหนื่อยเหมือนกันนะเนี่ย :P :P :P
ครั้งนี้ต้องขอโทษด้วยทางเยอรมันไม่ทราบวิธีการตัดที่เมืองไทยต้องการ คราวจะแก้ตัวใหม่ให้ดีขึ้นครับ
ผมเคยโทรไปจองของ Corsa 3D ไปชุดหนึงครับนานแล้ว ตอนที่พี่เพิ่งตั้งกระทู้อ่ะครับ
แล้วพี่บอกว่าเช็คสต็อกแล้วจะติดต่อกลับอ่ะครับให้ผมทิ้งเบอร์ไว้ แต่พี่คงลืมไปแล้ว  :sosad3 
ถ้ายังไงมีล็อตใหม่ที่ตัดมาครบแล้วรบกวนแจ้งหน่อยนะครับ  :D
ผมกำลังรอของชุดใหม่อยู่ครับ กำลังรอดูว่าจะมาในสภาพแบบไหนอย่างไรแล้วจะแจ้งให้ทราบภายหลัง
ขออภัยช่วงนี้ยุ่งๆอยู่เลยดูเงียบไปครับ

• *
มีของล็อตใหม่เข้ามาหรือยังล่ะ ช่วงนี้เห็นเงียบหายไป เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปดูของแอสตร้าสัก 2-3 ชิ้น ตอนนี้ยังนึกไม่ออกว่าจะเอาอะไร อ้อ...กระจกมองข้างแอสตร้ามีมามั่งหรือยัง ถ้าได้ของ 16 วาวล์ยิ่งดี :'( :'( :'(
ของล็อตใหม่ยังไม่มาครับ ส่วนกระจกมองข้างแอสตร้า รบกวนลองให้พี่ป.แวะเข้ามาเลือกชมได้ครับอาจจะมีติดอยู่กับส่วนของประดูก็ได้ครับต้องลองมาดูครับ
ถ้าจะเข้ามารบกวนโทรบอกผมล่วงหน้าหน่อยครับช่วงนี้ไม่ค่อยได้อยู่ร้านยุ่งๆอยู่ครับ จะได้เปิดร้านให้ครับ
ขอบคุณครับ

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ผมกำลังรอของชุดใหม่อยู่ครับ กำลังรอดูว่าจะมาในสภาพแบบไหนอย่างไรแล้วจะแจ้งให้ทราบภายหลัง
ขออภัยช่วงนี้ยุ่งๆอยู่เลยดูเงียบไปครับ

อย่างน้อยมันต้องตัดมามั้งแผ่นหลังคา หรือท่าจะให้ดีที่สุดต้องตัดมาทั้งเสาเก๋งหน้าหลังเลยอย่างนี้ครบแน่ครับ แนะนำเฉยๆครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline pola

• *
ของชุดใหม่ถึงแหลมบังยังคับ

Offline Chutaro

• Chuvy Calibra
  • No.: 242
  • รุ่นรถ: Calibra
  • สีรถ : Black & White
  • เครื่องยนต์: C20XE LPG
มีแผ่นพลาสติกที่ครอบมอเตอร์ปัดน้ำฝนหน้าของ คาริบร้า มั้ยครับ (แผ่นสีดำที่อยู่ระหว่างกระโปรงหน้ากับกระจกหน้าน่ะครับ) + พวกยางกระจก ประตู แล้วก้อแก้มหน้าซ้ายขวาด้วยครับ

• *
ของชุดใหม่ถึงแหลมบังยังคับ
ตอนนี้ของอยู่แหลมฉบังแล้วครับกำลังเตรียมเอกสารเพื่อจะนำออกมาครับ

• *
มีแผ่นพลาสติกที่ครอบมอเตอร์ปัดน้ำฝนหน้าของ คาริบร้า มั้ยครับ (แผ่นสีดำที่อยู่ระหว่างกระโปรงหน้ากับกระจกหน้าน่ะครับ) + พวกยางกระจก ประตู แล้วก้อแก้มหน้าซ้ายขวาด้วยครับ
มีครับเดี๋ยวผมจะถ่ายรูปมาให้ดูก่อนครับ เรื่องยางกระจกยางขอบประตูก็มีครับแต่ต้องรบกวนมาเทียบเองดีกว่าเพราะว่ายางมันคล้ายกันมากเลยครับ เรื่องแก้มหน้าซ้ายขวาตอนนี้ยังไม่มีครับน่าจะมาเร็วๆนี้ครับ

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มีเบาะคอร์ซ่า 3ประตูแบบเบาะหลังแยก มาครบๆสภาพสวยๆมั๊ยครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Nikolaus

• นักรบพเนจร
  • **
ติดต่อไม่ได้เลยครับ ว่าจะสั่งกันชนที่คุยกันไว้ ผมกำลังรอจะทำสีพร้อมกันหน้าหลังครับ เลยค้างคาอยู่ ยังไงถ้าสะดวกรบกวนติดต่อกลับด้วยครับ  :-X :-X :-X

Offline Bottle_man

• *
 หวัดดีครับ คุณ บอย ผมซื้อเครื่อง คุณ มาตั้งแต่ ธีนวาคม ปีที่แล้ว จนบัดนี้ผมยังไม่ได้ Invoice คุณเลย
รถผมก็ต้องโอน ตกลงว่าจะให้ผมทำอย่างไรดีครับ  ยังไงติดต่อกลับมาหน่อย นะครับ โทรไปก็ไม่รับสาย

ตอนนี้ผมเดือดร้อนมาก ยังไงกรุณาอย่าลืมลูกค้าเก่านะครับ เพราะไฟแนนท์จะอายัดทะเบียนผมแล้ว เนื่องจากไม่ยอมโอนซะที

Offline alex6969

• *
 มี ไฟเลี้ยว astra van ไหมคร้าบ ราคา เท่าไรคร้าบ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง