[ซื้อ]สายคลัช Astra 1.6 VAN

LadY_K · 1371

Offline LadY_K

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่
อยากจะขอความช่วยเหลือ คือ น้องเปิ้ล OPEL ASTRA VAN คันเก่งของหนูสายคลัชกำลังจะขาดค่ะ
ช่างบอกว่าเหลืออยู่ 3 เส้น แต่หนูไม่รู้ว่ามันจะรอดไปถึงเมื่อไหร่  :'( :'( :'(

บ้านอยู่นครนายก ไม่มีร้านไหนสามารถหาให้ได้เลย
ถ้าพี่ ๆ ท่านใดพอจะมี หรือทราบร้านที่ขายช่วยบอกด้วยนะคะ ต้องการด่วนค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

Love is to share ,, รักแท้ คือ การแบ่งปัน

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ลองโทรถามพี่สินดูนะครับ www.sindrauto.com ตามนี้เลยครับ

www.opel.in.th

089-7015533

Offline LadY_K

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ  :ตาปิ้ง:

Love is to share ,, รักแท้ คือ การแบ่งปัน

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
อยากจะขอความช่วยเหลือ คือ น้องเปิ้ล OPEL ASTRA VAN คันเก่งของหนูสายคลัชกำลังจะขาดค่ะ
ช่างบอกว่าเหลืออยู่ 3 เส้น แต่หนูไม่รู้ว่ามันจะรอดไปถึงเมื่อไหร่  :'( :'( :'(

บ้านอยู่นครนายก ไม่มีร้านไหนสามารถหาให้ได้เลย
ถ้าพี่ ๆ ท่านใดพอจะมี หรือทราบร้านที่ขายช่วยบอกด้วยนะคะ ต้องการด่วนค่ะ

อยู่แถวไหนครับ.....มีรัย โทรมาครับ....ผมอยู่ปราจีนบุรีครับ นครนายก มีอยู่ 1 ร้านครับ ตรงข้ามขนส่ง นคร...ชื่อ นครนายกอะหลั่ยยนต์ ครับ :giveme
หรือ วัน เสาร์ 3 ธันวาคม 2554 วิ่ง มาปราจีน ครับ ผมกลับ บ้านพอดีครับผมจะดูให้ครับ ถ้าสั่งมาแล้ว ก็ ให็ช่างแถวนั้นเปลี่ยนให้ก็ได้ครับ....แล้วก็ วิ่ง มาดูลายละเอียดอีกทีครับ.... :giveme

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ยังเหลือตั้งสามเส้นใช้ยาวๆเลยครับ เพราะสายครัชใช้ทีละเส้นเอง  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง