((( ขายเบาะเดิมๆ opel astra 5 ตู )))

เสือ · 3385

Offline เสือ

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับอย่างเดียว
ขายเบาะเดิม opel astra 5 ประตู (ตามสภาพ)
เบาะคู่หน้าขายตัวละ 500 มี 4 ตัว (ไม่มีรางนะคับ)
เบาะพิงศรีษะ(ของเบาะหลัง)ขายตัวละ 200 มี 4 ตัว
ถ้าแพงไปต่อรองเอานะคับ
085-1661165

Offline aotto147

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Astra F
  • สีรถ : Gray
  • เครื่องยนต์: C16SE Turbo !!!
พี่ เบาะชุดหลัง ยึดติดกับตัวถังเลยไม๊ครับ หรือ ว่าเหมือนกับ คู่หน้าครับ..  :sorry :sorry

Car: Opel Astra 5D hatchback
Engine: C16SE 1.6 8v
Turbo&ECU: TD04(HL)&PFC F-CON HKS
Wheel: Ray&Nitto Neo Gen 2012
Subtension: Koni SP20 all set Front&Rear &. Front shock ball joint Toyota Supra
Sound System: Prism&DLS Pro Front spearker JBL Subwoofer

Mechanics Super car  in phuket Autoexprass dot com
ซื้อ 5 หมื่น แต่ง 1 แสน .... -.-

พี่ เบาะชุดหลัง ยึดติดกับตัวถังเลยไม๊ครับ หรือ ว่าเหมือนกับ คู่หน้าครับ..  :sorry :sorry
อ่า...ไม่แน่ใจคำถาม
 คือ(5D)มันพับได้คับ 60/40
แต่เบาะหลังผมไม่มีคับ
มีแค่ที่พิงตามภาพคับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
จอง4ตัวเลยครับ เดี๋ยวโทรหาเรื่องรายละเอียด

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

อ่า.........
ขายไปหมดแล้วคับ
ขอบคุณท่านผู้มีอุปการะคุณทุกๆท่านคับ

จอง4ตัวเลยครับ เดี๋ยวโทรหาเรื่องรายละเอียด
ขอโทษด้วยคับพี่ซันนี่
เมื่อเช้าเพื่อนๆสมาชิกเอาไปหมดแล้ว
เหลือแต่พนักพิงศรีษะ 4 ตัวยกให้พี่ฟรีๆ
แลกกับโลโก้พี่ได้มั๊ย

;)

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ยินดีครับ แต่ผมจะเอาไปทำไรหว่า ยกกลับคืนให้ก็แล้วกันครับ ส่วนสติกเกอร์วัดขนาดถ้าใช้ได้เดี๋ยวส่งให้เลย

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
 :ตาปิ้ง: มาแอบเบ่งเบาะแอสตร้า

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง