ขายล้อแม็กลาย OZ 4รู100 14 นิ้วครับ

gungme · 4064

Offline gungme

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขายล้อแม็กลาย OZ ครับ ทำสีมาใหม่ ไม่ดุ้งครับ  4 รู 100 อีที38 ขนาด14นิ้ว มาดูของได้ที่ ศรีราชา ชลบุรี
ขอขาย 4000 บาทขาดตัว ใครแวะไปช็อปปิ้งอะไหล่ย่านพัทยา สนใจแวะมาดูของผมไก้ ทางผ่านใกล้ๆกัน 20กิโลได้
สะดวกเส่าร์ อาทิตย์ ครับ ณรงค์รัตน์ 08-02511075 อ้อ ยางปี 05 ใช่ไม่ได้แล้ว แถมทิ้งไปด้วยครับ

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
ขอคิวแรกแล้วกัน

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ขายล้อแม็กลาย OZ ครับ ทำสีมาใหม่ ไม่ดุ้งครับ  4 รู 100 อีที38 ขนาด14นิ้ว มาดูของได้ที่ ศรีราชา ชลบุรี
ขอขาย 4000 บาทขาดตัว ใครแวะไปช็อปปิ้งอะไหล่ย่านพัทยา สนใจแวะมาดูของผมไก้ ทางผ่านใกล้ๆกัน 20กิโลได้
สะดวกเส่าร์ อาทิตย์ ครับ ณรงค์รัตน์ 08-02511075 อ้อ ยางปี 05 ใช่ไม่ได้แล้ว แถมทิ้งไปด้วยครับ

มีแค่ 3 ล้อหรอครับ..

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline rmphuket

:please:กังผมหาฝาปิดดุมของรุ่นนี้อยู่....ช่วยชี้เป้าให้หน่อยจิ..../พี่วรพล/rmphuket

• *
ชี้ไม่ถูกครับพี่ รับมรดกเค้ามาอีกทีครับ ยังขายอยู่ครับ คนจองเงียบไปแล้ว จองกันใหม่ได้เลยครับ

Offline Watts

• นักรบพเนจร
  • **
  • Forgive your enemies, but never forget their names
  • รุ่นรถ: Ople Astra Caravan 95
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: 1600 CC  8V
อยากได้  มี  14 รู 114 บ้างไหมอ่ะครับ

ความรู้ที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "รู้อย่างนี้"...
ความคิดที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "น่าจะทำ"...
คำพูดที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "น่าจะพูด"...
สำหรับความรักแล้ว คำว่า "น่าเสียดาย" มันอาจจะน้อยเกินไป...
เมื่อนึกย้อนไปคิดถึงสิ่งที่เราอยากจะ.. คิด.. ทำ ..หรือพูดอะไรออกไป.. แต่ไม่ได้ทำมัน...
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง.. ถ้าโอกาสนั้นมีเพียงแค่ครั้งเดียว

Offline rmphuket

:ปลิว:พอดีผมใช้รุ่นนี้อยู่ ปาดหน้าแปลนด้านในไป 4 มิล(มันเลยซุ้มล้อมาหน่อยเลยปาดออก)+ตีปลอก ตอนนี้ใส่ยางหน้าแคบมาหน่อย 185 เพื่อประหยัดน้ำมันก็หนืบดี...ไม่อยากบอกเลยใส่ตอนแรกมือหนึ่งอยู่ตอนนั้น...แพงมักๆ.... :น้ำร้อน:

• *
ขอปิดการขายครับ ขอบคุณครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง