ขายกุญแจOPEL ชุดกุญแจครบเซต หรือ ไม่ครบเซต

kato · 3234

Offline kato

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สำหรับกุญแจOpel ที่ common กับ zafiraนะครับ

ตามที่ผมได้หาข้อมูลมา แผงรีโมตที่จะจูนค้องเป็นชนิดเดียวกัน
แผงรีโมตของ Zafira เราจะแบ่งออกเป็น 3 แบบหลักๆครับ ตามรูป  เพื่อป้องกันการผิดพลาดเทียบกับแผงรีโมตที่ใช้งานก่อนนะครับว่าเป็นแบบ 1 หรือ 3
แบบที่ 1 ได้ทดลองจูนแล้วไม่มีปัญหาครับ ถ้าเป็นแบบที่ 1 สั่งได้เลยนะครับ
แบบที่ 2 มีแล้วครับแต่ยังไม่เคยลองเพราะไม่มีรถตัวอย่าง ที่ใช้รีโมตรุ่นนี้
แบบที่ 3 มีแต่ยังไม่เคยลองเพราะไม่มีรถตัวอย่าง ที่ใช้รีโมตรุ่นนี้

สอบถามได้นะครับ
จองและระบุ Option ด้วยครับ

Option 1 กุญแจ ไม่มีรีโมต + ชิบ Immo แท้  950 ส่ง EMS

Option 2 เคสกุญแจ +ดอก (ใหม่)+แผง วงจร รีโมตแบบที่ 1 แท้ (มือสอง)+ ชิบ Immo 1,750 ส่ง EMS  

Option 3 เคสกุญแจ  แท้มือสอง 150 ส่ง ลงทะเบียน

เบอร์5 ขายแล้ว
Option 4 ชิบ Immo แท้ เม็ดละ750 ส่ง EMS

เพิ่ม

Option 5  เคสกุญแจ +ดอก (ใหม่)+แผง วงจร รีโมตแบบที่ 1 แท้ (มือสอง) ไม่เอา ชิพimmo 1000 ส่งลงทะเบียนครับ

Option 6  แผง วงจร รีโมตแบบที่ 1  แท้ (มือสอง) 700 ส่งลงทะเบียนครับ

Option 7  เคสกุญแจ +ดอก  300 ส่งลงทะเบียนครับ

Option 8  กุญแจ แบบไม่มีรีโมต 220 ส่งลงทะเบียนครับ

Option 9  เคสกุญแจ อย่างเดียว 250 ส่งลงทะเบียนครับ

Option 10  ดอกแบบมีรีโมต อย่างเดียว 150 ส่งลงทะเบียนครับ

การจูน ชิป กับรีโมต สามารถจูนได้ตามศูนย์หรืออู่ต่างๆที่มีเครื่องมือ ราคาแตกต่างกันไปนะครับ

การจูนชิป Immo จูนได้ครั้งเดียวนะครับ จูนทับไม่ได้ แบ่งเป็น 2 แบบใหญ่ๆ
1 มี Security code จูนได้เลย
2 ไม่มี มี Security code ต้องมีการหา code อาจจะมีค่าใช้จ่ายขึ้นอยู่กับสถานที่

การจูนรีโมต จูนได้หลายครั้ง ไม่ต้องใช้ Security code

ราคาสำหรับไว้อ้างอิงครับจากเพื่อนสมาชิกโพสไว้  ราคานี้ถามเฉพาะ Zafira นะครับ
อู่ชางแก่นจูนอิมโม 300-500
จูนอิมโมศูนย์รามอินทรา เกือบ 500, บางบัวทองลงโปแกรม900บาทยังไม่ได้บวกvat, แจ้งวัฒนะ900บาท  , ห้างทำ4000บาท
ศูนย์MK กุญแจยังไม่รวมลงโปรแกรม 3,110 บาท

****แผงวงจร รีโมต แท้ (มือสอง) ใช้งานได้ คัดมาแล้ว แม้มีการบัดกรีซ่อมมา ถ้าใส่เคสแล้วหลวมแนะนำให้หากระดาษหรือฟองน้ำหนุนด้านหลัง
****รับประกันถ้ารีโมทจูนไม่ได้ยินดีรับคืนครับ 
สำหรับท่านที่ซื้อแผงรีโมตพร้อมชิป กรุณาลองจูนรีโมตก่อนนะครับ ถ้าไม่ได้อย่าจูนชิปครับ ชิปจูนได้ครั้งเดียว จูนแล้วไม่รับคืน

081-7188453

winyu chaipimonplin
ธ.กสิกร เลขบัญชี 721-2-43247-9

Zafira Sport 2.2.
มาจากบ้าน zafiracafe ครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง