ขายท่อทรง Hyper ใส้เกลียว 700 บาท

giffkay · 2864

Offline giffkay

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
(ขายแล้วครับ)ท่อทรง Hyper ใส้เกลียว 2.2  ยาว17  ปากอ้า 3.5  สำนัก วิชัยเฮดเดอร์เทอร์โบ 800 บาท ลดแล้ว 700บาท (กำลังอยู่ขั้นตอนการจัดส่ง) คุณ kemmachart ได้ไปครับ (ผมเอาคนที่โทรมาก่อนครับ)
อยากแรง ดุดัน อยากมันส์ จัดไป!

เอาไปใส่ขำๆ ให้เสียงมันดุ   มัวแต่ใส่ท่อเงียบๆสาวที่ไหนจะชายตามอง(ค้อน)จิงปะ  ;D

มีรอยตกกระบ้าง ไรบ้างนิดหน่อย ขายตามสภาพ ใส่รถแล้วมันอยู่ด้านบนมองมะเห็นหลอก

ปลายมีครูดนิดหน่อย บ่งบอกให้รู้ว่าเจ้าของเดิม...แม่งง ขับดุ!

ใส้เกลียวเนียนๆ ส่องดูแล้วไม่มีผุ ยินดี ยกแล้วเขย่าใส่ปากให้ดูเลย (จัดหนัก)

จัดไป!ฮะ  800 บาท 700 บาท ถูกยังกะขี้..5555+ :D
« Last Edit: 23 Mar 2012, 21:38 by giffkay »

Offline Toonmmc

• *
สนใจครับ
เอาไปใส่ astra 16V เครื่อง X16XEL ได้ป่าวครับ

ถ้าใส่ได้เอาครับ

Offline kemmachart

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 1972
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: 1.4
ใส่ CORSA ได้ไหม อยู่ประจวบ ส่งไหมครับ คิดค่าส่งเท่าไร

Offline giffkay

• *
ตอบสรุปง่ายๆเลยครับ  ไม่ว่าจะปลายท่อแบบไหน   ใส่ไปก็ไม่มีผลอะไรครับ  ถ้าไม่ได้เดินเฮรดเด้อรเดินท่อใหม่ยกทั้งเส้น 
เพราะฉะนั้น ไม่ต้องไปกัวครับว่า ม้าจะหาย  กัวโล่งไปหรืออั้นไป  เหมือนเดิมเท่าเดิมแหละครับ  นอกจากเสียง...ที่ไพเราะขึ้น

เพราะฉะนั้น  ใส่ได้หมดแหละครับ ;D     ไอ้ที่บอกว่าใส่แล้วแรงส์.....  แรงจริงๆครับ เราะเสียงมันเร๊าใจขึ้น  ทำให้ปรายเท้าเราจิกคันเร่งหนักกว่าเดิมโดยที่ไม่รู้ตัว  (อันนี้เรื่องจริง เป็นกันทุกคน) ;)

Offline Toonmmc

• *
บริการส่งเชียงใหม่ไหมครับ

พกง. ก็ได้ครับ
ถ้าได้กรุณาส่งตามนี้ครับ

ที่อยู่  ภูวเดช  พงศ์ธนาภัค
103/25 ม.6 ต.หนองป่าครั่ง อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
Tel : 090-0498057
ขอบคุณครับ

Offline kemmachart

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 1972
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: 1.4
พรุ่งโอนให้นะครับ ส่งตามที่อยู่ใน mail เลย :ตาปิ้ง:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง