ขาย astra 5 ประตูสีแดงตัวนอกทั้งคัน

GSI GODZILA · 15115

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
กันชนหน้า GSI16V สเกิตร์รอบคันเครื่อง x18xe ภายใน airbag คู่จัดเต็มด้วยประตูไฟฟ้าทั้ง4บาน เบาะและภายในสีดำทั้งหมด สีแดงสาดใหม่ทั้งคัน ราคา 150000 บาท ติดต่อ 0813714142 เบอร์คุ้นๆมั๊ยคับท่านเจ้าสำนักของเรานี่เอง 8) 8)

Offline kastra

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
สวดยอด เอาเลยดีมั้ยเม้ง

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ราคานี้คุ้มสุดๆ ไม่ต้องทำไรแล้ว

www.opel.in.th

089-7015533

ถ้ามีที่จอดก้อโดนไปแล้วคันเน้เหงตั้งแต่ตอนเริ่มทำเลยคุ้มมากๆคับกับราคาเน้

Offline pocky glico

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

Offline Ball

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V

Offline gsi-u.d.

Offline เสือ

• ขับอย่างเดียว
  • No.: astarดำ 231  /  astraแดง 203  / corsa 233
  • รุ่นรถ: opel astra(5d) 1.6 16v ปี 97 /  opel astra(5d) 1.6 16v ปี 95 / opel corsa (5d) 1.4i 8v ปี 94
  • สีรถ : astra ดำ  /  astra แดง   /   corsa ม่วงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: X16XEL   /   X16XEL   /  C14NZ
ถ้าไม่ติดว่ามี astra อยู่แล้ว2คัน
ผมคงกระซวกมันตั้งแต่นาทีแรกที่ลงประกาศ

:-\

Offline jadenipat

• รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
คุ้มมากมาย

Offline Nikolaus

• นักรบพเนจร
  • **
สวยคุ้มกว่าการนำแอสต้าแฮทช์แบ็คทั่วไปไปติดมูนรูฟเองแน่นอนครับ ทั้งกันชนเอยคอนโซลภายในเอย ไม่รวมถึงระบบไฟฟ้าประตูหน้าหลังอีก

Offline umc2006

ไม ขายซะล่ะครับ.. :P :P

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
เจ้าของรถเยอะเกิน แทบไม่ได้ใช้ +  ท่าทางจะไป build คันอื่นต่อ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

• *
ขอนับถือ คำพูดและสัจจะ ของเจ้าของรถมากๆครับ
ได้ตกลงซื้อขายกับคนติดต่อคนแรกแล้ว ใครยื่นข้อเสนอมาก็ขายให้ไม่ได้จริงๆ
นี่แหละครับ ลูกผู้ชายตัวจริง  8) 8) 8)
ขอคาราวะ :sorry :sorry :sorry

นี่แหละครับท่านเจ้าสำนักตัวจริงส่วนตัวรถเรียบร้อยโรงเรียนอุดรโภชนาไปแล้วตั้งแต่วันแรกที่ลงขาย อิอิอิ

นี่แหละครับท่านเจ้าสำนักตัวจริงส่วนตัวรถเรียบร้อยโรงเรียนอุดรโภชนาไปแล้วตั้งแต่วันแรกที่ลงขาย อิอิอิ

อิอิ

ขอนับถือ คำพูดและสัจจะ ของเจ้าของรถมากๆครับ
ได้ตกลงซื้อขายกับคนติดต่อคนแรกแล้ว ใครยื่นข้อเสนอมาก็ขายให้ไม่ได้จริงๆ
นี่แหละครับ ลูกผู้ชายตัวจริง  8) 8) 8)

ผมซื้อม่ายใช่ผมอย่าเข้าจายผิดเด้อ  เป็นของผู้นี้ครับ   ผมมีหน้าที่คอยช่วยติดต่อให้คร๊าบเม้ง  ตอนนี้ขับคนเดียวก็สามคันแล้วเอามาอีกคันดูแลม่ายใหวครับ :alone

• *

ผมซื้อม่ายใช่ผมอย่าเข้าจายผิดเด้อ  เป็นของผู้นี้ครับ   ผมมีหน้าที่คอยช่วยติดต่อให้คร๊าบเม้ง  ตอนนี้ขับคนเดียวก็สามคันแล้วเอามาอีกคันดูแลม่ายใหวครับ :alone
เฮียลักษณ์ ก้อถ่อมตัวไป opel ในอุดรฯ 90% อยู่ในความดูแลของเฮียลักษณ์ทั้งน๊าน ทำมัยจะดูแลไม่ไหว
ผมว่า มากกว่านี้ยัง เอาอยู่ อิอิอิอิ ;) ;) ;)

???เฮียป๊อกก็ว่าไป :เครียด:

วันนี้ได้เจอตัว..เป็นๆมานะครับ  สวยมากๆๆ  8) 8)

Offline Nikolaus

• นักรบพเนจร
  • **
ของดี รถดี ไม่เคยค้างอยู่ได้นานๆ  :'( :'( :'( อิจฉาแทนคนซื้อไปเลย

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
แลกแอสตร้าแวนไหมงับ 555

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แลกแอสตร้าแวนไหมงับ 555

ตอนนี้ไม่แลกอ่ะครับป๋าเจี๊ยบ เอาไว้ใช้ขับไปซื้อกับข้าวซักพักนึงก่อนครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เพื่อนเจี๊ยบ แลก5ประตูคงม่ะทันแล้วแต่คาบริโอ้ยังพอลุ้นรีบคุยเลย

Offline Beginner

• *
 :ไม่: :ไม่: :ไม่: มาช้าไปหน่อย แต่โดนมากๆ หากเปลี่ยนใจ ทางนี้ยังหวังค้าบบบ

:ไม่: :ไม่: :ไม่: มาช้าไปหน่อย แต่โดนมากๆ หากเปลี่ยนใจ ทางนี้ยังหวังค้าบบบ

สงสัยจะไม่ทันแล้ว.....คุณมาช้ามากๆๆ   ;D ;D

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เม้งแยบๆๆๆให้หน่อยดิ 55

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
วันนี้ได้เคลื่อนมาประจำการที่ อุดรโภชนาเรซซิ่งช็อป เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
 8) 8) 8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีด้วยครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

รับไว้เรียบร้อยครับ  ต่อไปก็หาของใส่เพิ่มอีกครับ ;D ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง