((( ขายกันชนหน้า opel astra คับ )))

เสือ · 6567

Offline เสือ

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับอย่างเดียว
ขายกันชนหน้า opel astra
เพิ่งทำสีมาใหม่ๆ ขาย 1,800-
เสือ 085-1661165
มารับของเองนะคับ

Offline chai3392

• No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
ได้ของเล่นใหม่  ;) ;) ;)

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline Ball

• No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V
อันที่ใส่นะ...ได้มากี่บาทครับ    :ตาปิ้ง:

ผมซื้อตัดศอกมา3800คับ (กันชนตัวนอก ELITELสีเขียว)
มี กันชน สปอร์ตไลท์ เซ็นเซอร์อุณภูมิ
แผงคอยล์ร้อน พัดลมแอร์ ไดเออร์
ทำสีอิก2000
(ที่ซื้อเพราะอยากได้แค่สปอร์ตไลท์เท่านั้นเองคับ)

Offline Ball

• No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V
ได้มาจากอู่พี่เข้หรือเปล่า..ผมเห็นมีอยู่1อัน  สีเขียวเหมือนกันเลย  สวยดีครับ :'(

Offline อู๋ครับ

• นักรบพเนจร
  • **
ของอยู่ที่ไหนครับ

Offline pakavat

• DekGayRay's
พี่เสือทำเสร็จ โชว์ชุดแต่งด้วยนะครับผม หล่อๆ :D :D :D :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ของอยู่ที่ไหนครับ
อยู่ท่าน้ำนนท์คับ
(ฝั่งบางศรีเมือง)

พี่เสือทำเสร็จ โชว์ชุดแต่งด้วยนะครับผม หล่อๆ :D :D :D :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ใส่แล้วคับดุ๊ก  ;)

Offline pakavat

• DekGayRay's
สุดยอดครับพี่เสือ  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline chai3392

• No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
แต่งเสร็จห่ิอหุ้มคลุมผ้าไว้เหมือนเดิม ขยันแต่งจริงเลย ฝากคอร์ซ่าไปแต่งมั้งนะ

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
พัดลมแอณืกับพัดลมหม้อน้ำ ตัวไหนเป็นตัวไหนอ่ะครับ

ผมแปลงมา 1 ตัว เพื่อจะได้แปลงกลับ 555+

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง