ตามหาชุดดิสเบรคหลัง astra 16v. ไม่รู้ว่าที่คุณเม็งมีหรือเปล่า

junnoi · 1649

Offline junnoi

• VIP's Member
  • น้องใหม่ในยุทธจักร
  • แม่โจ้ เชียงใหม่
ตามหาชุดดิสเบรคหลัง astra 16v. ไม่รู้ว่าที่คุณเม็งมีหรือเปล่า หรือท่านใดมีวานบอก...ทั้งชุดรวมคานหลัง (เพราะของเดิมเป็นดรั้มเบรค อยากเปลี่ยนเป็นดิส...)

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ลองฝากพี่เต้ย ถามพี่สิน ไม่ก็พี่เข้ ดูครับ จะได้มีคนติดให้นะครับ แนะนำว่า ควรทำ คู่ กับ ABS ครับ ขับสบายใจกว่านะครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน

Offline junnoi

• VIP's Member
  • น้องใหม่ในยุทธจักร
  • แม่โจ้ เชียงใหม่
ลองฝากพี่เต้ย ถามพี่สิน ไม่ก็พี่เข้ ดูครับ จะได้มีคนติดให้นะครับ แนะนำว่า ควรทำ คู่ กับ ABS ครับ ขับสบายใจกว่านะครับ

..จะลองถามเต้ยดู....thk

Offline Watts

• นักรบพเนจร
  • **
  • Forgive your enemies, but never forget their names
  • รุ่นรถ: Ople Astra Caravan 95
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: 1600 CC  8V
ถ้าได้ชุดดิสหลังแล้ว ของเซ้ง ดรัมหลังต่อน่ะครับ

ความรู้ที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "รู้อย่างนี้"...
ความคิดที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "น่าจะทำ"...
คำพูดที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "น่าจะพูด"...
สำหรับความรักแล้ว คำว่า "น่าเสียดาย" มันอาจจะน้อยเกินไป...
เมื่อนึกย้อนไปคิดถึงสิ่งที่เราอยากจะ.. คิด.. ทำ ..หรือพูดอะไรออกไป.. แต่ไม่ได้ทำมัน...
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง.. ถ้าโอกาสนั้นมีเพียงแค่ครั้งเดียว

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง