ขออนุญาติขาย อะไหล่ opel แบบ งงๆๆ

Sangkang · 6016

Offline Sangkang

• ผู้เยี่ยมยุทธ
1.กระจังหน้า คิดว่า vectra a no logo มีรอยแตกแถว logo 1000 บ
2. ไฟหน้า คิดว่าของ vectra a ข้างซ้าย ไม่มีหลอด ขาหักตามสภาพ 1000 บ
3. พัดลมหม้อน้ำของ bosch GM กะลังจะไปสกลครับ
4. ลำโพงคู่หน้า คู่ละ 1000 บ
5. ไฟท้าย astra 16v ข้างขวา ใหม่กิ๊บ  ประจวบครับ

ปอนด๋ 0800640792
ps1: ค่าส่งทั่วประเทศ 100 บาท
ps2: ชิ้นไหนใช้งานไม่ได้ รับคืนภายใน 15 วัน
« Last Edit: 06 Sep 2012, 21:00 by Sangkang »

ไฟท้ายครับ ขายแล้วจ๊า
« Last Edit: 28 Aug 2012, 16:39 by Sangkang »

ต่อรองมาได้ครับ

ดันนิสนึง

ขายต่อไป

อยากได้เท่าไหร่โทรมา

ดันกันต่อไป

Offline sitsudlua

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • สิต ครับ
ถึงคุณปอนด์ ผมสิตนะครับ ที่โทรไปสอบถามเรื่องพัดลม เดี๋ยวผมขอไปเชคดูก่อนว่า พัดลมเสียหรือว่า สวิทย์อื่นๆเสีย ครับ ยังไงจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

Opel Vectra A 2.0 C2ONE

ถึงคุณปอนด์ ผมสิตนะครับ ที่โทรไปสอบถามเรื่องพัดลม เดี๋ยวผมขอไปเชคดูก่อนว่า พัดลมเสียหรือว่า สวิทย์อื่นๆเสีย ครับ ยังไงจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

ตามนั้นครับท่าน

Offline sitsudlua

• *
  • สิต ครับ
เรียนคุณปอนด์ จากที่ผมเชคโดยละเอียดแล้วพบว่า ขั้วบัดกรีของพัดลมไม่เชื่อมกันครับ ดูสามารถใช้ได้ปกติครับ ตามรูปแนบ จึงต้องขออภัยมา ณ ทีนี้นะครับ คงขอยกเลิกการสั่งนะครับ ต้องขอโทษจริงๆ ทีแรกก็นึกว่าเสีย ช่างเขาบอกว่าเสียแล้วซื้อใหม่เลย ลองค้นขอมูลในบอร์ดนี้มีคนเคยเป็นอาการนี้ผมเลยลองดู ได้จริงด้วย ^^

Opel Vectra A 2.0 C2ONE

เรียนคุณปอนด์ จากที่ผมเชคโดยละเอียดแล้วพบว่า ขั้วบัดกรีของพัดลมไม่เชื่อมกันครับ ดูสามารถใช้ได้ปกติครับ ตามรูปแนบ จึงต้องขออภัยมา ณ ทีนี้นะครับ คงขอยกเลิกการสั่งนะครับ ต้องขอโทษจริงๆ ทีแรกก็นึกว่าเสีย ช่างเขาบอกว่าเสียแล้วซื้อใหม่เลย ลองค้นขอมูลในบอร์ดนี้มีคนเคยเป็นอาการนี้ผมเลยลองดู ได้จริงด้วย ^^

ตามนั้นครับท่าน

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ช่างที่ไหนครับ
จะได้ไม่ไปใช้บริการ
 :red: :red:

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

ไฟท้ายไป ประจวบครับ

Offline surasit

• *
ผมโอนค่าพัดลมให้แล้วครับ
นายสุรสิทธิ์   สมารมย์
233/1 พีแลอาร์อพาตเม้น (ร้านเสริมสวยหนุงหนิง) ถนน ไอทียู
ต.ธาตุเชิงชุม  อ.เมืองสกลนคร  จ.สกลนคร  47000

พัดลมเตรียมไปสกลครับ

Offline surasit

• *
ผมได้รับพัดลมแล้วอยู่ในสภาพสมบูรณ์ทดลองใช้แล้ว  ขอบคุณ

ผมได้รับพัดลมแล้วอยู่ในสภาพสมบูรณ์ทดลองใช้แล้ว  ขอบคุณ

จำได้ว่าจัด นสพ เยอะมาก

ส่วนท่านทีรับไฟท้ายไปดูแล ผมได้ไปเอาเงินมาแล้วนะครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง