((( ขายคอนโซล เรือนไมล์ ช่องแอร์ opel astra )))

เสือ · 11326

Offline เสือ

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับอย่างเดียว
คอนโซล astra + เก๊ะเก็บของ           1500 ขายแล้วจ้าาาา
เรือนไมล์ astra ตัวนอก+หน้ากาก       1500 ขายแล้วจ้าาาา
ช่องแอร์ขวา+สวิตช์ไฟหน้า                  800 ขายแล้วจ้าาาาาาาาาา
หน้ากากแอร์กลาง+สวิตช์+ไฟฝ่าหมาก    900
ขายแล้วจ้าาาา
หน้าปัทม์เรือนไมล์ astra (ตัวใน)         1000ขายแล้วจ้าาาา
ของอยู่ท่าน้ำนนท์ ฝั่งบางศรีเมือง
085-1661165 เสือคับ
« Last Edit: 16 Jan 2013, 09:46 by เสือ »

Offline Sangkang

• ผู้เยี่ยมยุทธ
Reply #1 on: 25 May 2012, 22:02
เก๊ะแยกขายไม๊ครับบบบ

Reply #2 on: 25 May 2012, 22:23
เก๊ะแยกขายไม๊ครับบบบ
มีแยกขายอิกอันคับ
เก๊ะ+ไฟส่องสว่าง 600 คับ

Offline tongit

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: swing 1.4 3dr
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: 1.4
Reply #3 on: 28 May 2012, 11:45
มีที่เปิดไฟเลี้ยวซ้ายขวากะไฟสูงต่ำไหมครับ  ของผมก้านหักครับ เอากาวหยอดสวิตช์ดันติดไปด้วย ไฟสูงหายเลยครับ ได้แต่ไฟต่ำกะเลี้ยวซ้ายขวา หรือมีที่แนะนำรบกวนหน่อยครับ

Reply #4 on: 29 May 2012, 09:07
มีที่เปิดไฟเลี้ยวซ้ายขวากะไฟสูงต่ำไหมครับ  ของผมก้านหักครับ เอากาวหยอดสวิตช์ดันติดไปด้วย ไฟสูงหายเลยครับ ได้แต่ไฟต่ำกะเลี้ยวซ้ายขวา หรือมีที่แนะนำรบกวนหน่อยครับ
ไม่มีคับ

Offline parthong

• *
  • OPEL คือสมบัติ !!
  • รุ่นรถ: Astra 1.6
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XEL
Reply #5 on: 29 May 2012, 18:38
สนใจ คอนโซล ครับ ลดได้มั้ยครับ อยู่ต่างจังหวัดนะครับ :เครียด: PM รายละเอียดค่าโอน และค่าขนส่งให้หน่อยนะครับ

Uploaded with ImageShack.us

Reply #6 on: 29 May 2012, 20:15
ถ้างั้นก็ไม่ต้องเอาเก๊ะก็ได้คับ(ถ้าไม่จำเป็น)
คอนโซลเปล่าๆคิดพันนึงคับ ค่าส่งต่างหาก
อยู่จังหวัดอะไรคับ ผมจะเช็คค่าขนส่งก่อน
หรือโทรมาจะสะดวกกว่าคับ

• *
Reply #7 on: 29 May 2012, 20:36
ถ้างั้นก็ไม่ต้องเอาเก๊ะก็ได้คับ(ถ้าไม่จำเป็น)
คอนโซลเปล่าๆคิดพันนึงคับ ค่าส่งต่างหาก
อยู่จังหวัดอะไรคับ ผมจะเช็คค่าขนส่งก่อน

โอเคครับพี่เสือ ผมอยู๋แพร่ เอาเฉพาะคอนโซลเปล่า ขอเลขที่บัญชี ด้วยนะครับ พุ่งนี้ผมจะโทรหาครับ

Reply #8 on: 05 Jun 2012, 07:15

โอเคครับพี่เสือ ผมอยู๋แพร่ เอาเฉพาะคอนโซลเปล่า ขอเลขที่บัญชี ด้วยนะครับ พุ่งนี้ผมจะโทรหาครับ
ถ้าเป็นคอนโซล
ขอเช็คราคาค่าขนส่งก่อนคับ

• *
ครับ ขอบคุณมากครับ

จัดส่งไป จ.เเพร่ (เขตเทศบาลเมืองแพร่), เด่นชัย, สูงเม่น , ร้องกวาง , สอง
บริษัท N T C ค่าส่ง 800 บาท ถึงภายใน 1 วัน
เลือกรับของได้ที่ ที่ทำการของบริษัทฯ ตามพื้นที่ด้านบนคับ
ค่าคอนโซล1,000+ค่าส่ง 800 เอาไม่เอาแจ้งมาด้วยนะคับ

คอนโซลขายแล้วคับ
ขอขอบคุณท่านผู้มีอุปการคุณ

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
อ้าว......ไม่ทันซะแล้วอดเลยเสียดาย :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• *
งะ ขายไปแล้วเหรอครับ คราวหน้ามี ผมจองเลยนะครับพี่

Offline Sangkang

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 ท่านเสือครับ เก๊ะยัฝอยู่ไม๊คร๊าบ

ท่านเสือครับ เก๊ะยัฝอยู่ไม๊คร๊าบ
เก๊ะพร้อมไฟส่องสว่าง  600 + ค่าส่ง 200 คับ

มีเรือนไมล์(astra)มาเพิ่มคับ "พันเดียว"
รูปอยู่ด้านบน

Offline A

• *
มีมือจับตรงประตู ด้านหลังไหมค่ะ

มีมือจับตรงประตู ด้านหลังไหมค่ะ
ไม่มีคับ

Offline surasit

• *
คุณเสือผมโอนเงินเข้าบัญชีไม่ได้ครับ
รบกวนขอชื่อและเลขบัญชีใหม่ครับ ตอนโทรคุยผมไม่ได้ขอชื่อ
ธนาคารไม่ยอมรับโอนให้ครับกรอกข้อมูลไม่สมบูรณ์

คุณเสือผมโอนเงินเข้าบัญชีไม่ได้ครับ
รบกวนขอชื่อและเลขบัญชีใหม่ครับ ตอนโทรคุยผมไม่ได้ขอชื่อ
ธนาคารไม่ยอมรับโอนให้ครับกรอกข้อมูลไม่สมบูรณ์
ขออภัยอย่างสูงคับพี่
ผมยังหาของไม่เจอ ไม่รู้เอาไปซุกไว้ตรงไหน
เด่วหาเจอเมื่อไหร่ ผมจะโทรหานะคับ
ขอบคุณคับ

พี่surasit ผมหาเบอร์พี่ไม่เจอ
ติดต่อผมด้วย
มีของแล้วคับ
085-1661165

Offline Ooan

• นักรบพเนจร
  • **
ยังมีของหรือเปล่าครับ  ผมสนใจครับ

ยังมีของหรือเปล่าครับ  ผมสนใจครับ
เหลือหน้ากากแอร์กลาง astra คับ (ตามภาพด้านบน)
ตัวบ้านเรา 1000
ตัวนอก     1500

Offline Ooan

• นักรบพเนจร
  • **
อยากได้ตัวที่มีสวิทไฟครับพอดีของผมมันเสียครับปัจจุบันดัดแปลงอยู่ครับ

Offline A

• *
เหลือหน้ากากแอร์กลาง astra คับ (ตามภาพด้านบน)
ตัวบ้านเรา 1000
ตัวนอก     1500

สนใจหน้ากากแอร์กลาง ไม่ทราบขายหรือยังค่ะ
ให้ช่างเปลี่ยนให้ได้ใช่ไหมค่ะ
โทร.0851686016

เหลือชิ้นเดียวตามภาพคับ ตัวนอก 1500

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง