ทริปที่สุดในโลกเล่นผมเข้าแล้วพี่

ksuchon · 8354

Offline ksuchon

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Pen-Gay Team
โดนอีกแล้วพี่ ทริปที่สุดในโลกรับน้อง เหอๆ

งานเข้าเลยครับ อิอิ งานนี้ รถจอดยาวๆ เลยครับ

หม้อน้ำไม่ได้แค่รั่วแค่จุดเดียวครับ แต่มานมีรอยแตกตรงรังผึ้งเลยครับ

ซวยแท้เลยพี่ ถึงว่า เติมแล้ว หายๆ เติมแล้วหาย ยังดีครับ ประครองกลับมา จากรังสิต จนรอดถึงบ้านพี่ อิอิ

« Last Edit: 13 Jun 2009, 22:46 by Corsa_Doraemon »

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline umgsi

• นักรบพเนจร
  • **
 :shock:เกือบไปเหมือนกัน วันนี้เข้าไปทำงานลาดพร้าว101 วิ่งรถติดแป็บเดียว ความร้อนขึ้นไป93 ปรกติไม่ค่อเกิน 90  ท่าจะต้องเข้าเช็คปั๊มน้ำซะแล่ว

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
มันเป็นอาถรรพ์อ่ะคะ

ต้องมีสักคัน  ต้องมีสักคัน (ที่งานเข้า)

ปล..ยังดีที่กลับถึงบ้านปลอดภัยนะจ๊ะ

:ปลิว:

(นู๋ไผ่..ใช้เครื่องนู๋จี๊ด)

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

มันเป็นอาถรรพ์อ่ะคะ

ต้องมีสักคัน  ต้องมีสักคัน (ที่งานเข้า)

ปล..ยังดีที่กลับถึงบ้านปลอดภัยนะจ๊ะ

:ปลิว:

(นู๋ไผ่..ใช้เครื่องนู๋จี๊ด)

งั้นวันนี้ ขอให้พี่ๆ กลับมาถึงกันอย่างปลอดภัยรถมะเสียมะซ่อมนะครับ อิอิ

ผมแก้เคล็ดไปให้แล้วอิอิ

Offline sinister

• **
เหนื่อยค่ะ

คนเดินไปซื้อน้ำคือนู๋ค่ะ

:dead:ไกลด้ายอีก ถ้าม่ายติดเปงเจ้าถิ่นนะ ฝันเหอะย่ะ ห้ะๆๆๆ :drink:

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

เหนื่อยค่ะ

คนเดินไปซื้อน้ำคือนู๋ค่ะ

:dead:ไกลด้ายอีก ถ้าม่ายติดเปงเจ้าถิ่นนะ ฝันเหอะย่ะ ห้ะๆๆๆ :drink:

ขอบพระคุงมากเลยคร๊าบบบบบบบ คุณเป็นผู้หญิงที่จิตใจงดงาม มากที่สุดเลย

อย่างงี้ เรื่อง Kadett อ่ะ เค้าให้ 35k ละกันเนอะ อิอิ

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
โดนอีกแล้วพี่ ทริปที่สุดในโลกรับน้อง เหอๆ

งานเข้าเลยครับ อิอิ งานนี้ รถจอดยาวๆ เลยครับ

หม้อน้ำไม่ได้แค่รั่วแค่จุดเดียวครับ แต่มานมีรอยแตกตรงรังผึ้งเลยครับ

ซวยแท้เลยพี่ ถึงว่า เติมแล้ว หายๆ เติมแล้วหาย ยังดีครับ ประครองกลับมา จากรังสิต จนรอดถึงบ้านพี่ อิอิ

ดีนะที่ทริปนี้คนโดนไม่ใช่ผม........รถไม่เสียแต่ก็หลงไป 1 ที เกือบเอาตัวไม่รอดแหนะ :อุ่น:

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.opel.in.th
www.dekgayray

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ผมถึงบ้านตีสี่  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เพชร ศิษย์ การไฟฟ้า.... ลูกเจ้าพ่อขุนด่าน.... 8) 8) 8) 8) 8) มีจนได้คร้าบ....  8) 8) 8) 8)

ออ จะเอาหม้อน้ำป่าว... ต้นมีเหลือ... ว่างาย... :) :) :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ผมถึงบ้านตีสี่  :)

ถึงไวนะพี่

ตี4ยังนั่งซดแมวอยุเรย  555+

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
คุณน้องเพชร เค้าวางแผน แต่มันดันแตกน้อยไปหน่อย ใช่มั้ยเพชร 5555

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
กลายเป็น

"เพชร(กันยา)  ม่อ น้ำแตก "

พอดีตกภาษาไทย พิมไม่ค่อยถูก  แหะๆ.. :หึหึ: :หึหึ:

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

พี่ต้นครับผม ขอดูทรงก่อนนะพี่ พอดีรู้สึกเหมือนงานมันเกินความสามารถผม เดี๋ยวลองให้ร้านดูก่อนเนอะพี่

แล้วก็พี่ๆ คร๊าบๆ แหมๆ ได้ทีละแซว ใหญ่ๆเลย แต่พูดๆไปก็พลาดไปนิดเนอะพี่ มันแตกเกินขนาดไปหน่อย อิอิ

• **
เหอะๆๆ

ไออืดการไฟฟ้า

หม้อน้ำแตก 8)

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

เหอะๆๆ

ไออืดการไฟฟ้า

หม้อน้ำแตก 8)

รอบนี้ยอมให้แซวน้า เพราะเดินไปซื้อน้ำให้ อิอิ  ;D

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
กอล์ฟ แหกโค้ง!!  เห็นกับตา 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
กอล์ฟ แหกโค้ง!!  เห็นกับตา 555+

เจี๊ยบก็แหกครับ.. ตอนที่ ขี่ ATV พาคุณจอยลงไปกินหญ้า....เฉยเลย.... 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
คุณต้น  โดนพี่โอ จูบท้าย ย ย

เห็นกับตาเช่นกัน

:D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

ช่อบุญ

• Guest
เห็นจะจะ กะตาเลย น้องกิ๊ฟหลุดโค้ง เข้าป่ากล้วย เล่นเอา น้องต่ายโดดหนี ไปกะแมงกะไซด์ เลยละ ไม่ด้ายโม้ ป่านนี้คุยกานรึยัง ม่ายรู้  :-*

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
งานนี้มีแต่คนเข้าป่า

555+

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline toon2225

• **
งานนี่เพชรเสียน้ำเยอะ น่าจะต้องพักยาวล่ะคับงานนี้   ;) ;)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

555+

บางคนล่องแพ  ยังได้เข้าป่าเลยเนอะ

หุหุ

;D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

555+

บางคนล่องแพ  ยังได้เข้าป่าเลยเนอะ

หุหุ

;D

เก็บกระถินมาซะ หนามเต็มตัวเลยค่ะ

:-X  :-X  :-[

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

• **

555+

บางคนล่องแพ  ยังได้เข้าป่าเลยเนอะ

หุหุ

;D

เก็บกระถินมาซะ หนามเต็มตัวเลยค่ะ

:-X  :-X  :-[

5555+

มีแมลงดั้ว

หนามอีก

อร่อยเหาะ

เรยเจ้าข่ะ

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
เห็นจะจะ กะตาเลย น้องกิ๊ฟหลุดโค้ง เข้าป่ากล้วย เล่นเอา น้องต่ายโดดหนี ไปกะแมงกะไซด์ เลยละ ไม่ด้ายโม้ ป่านนี้คุยกานรึยัง ม่ายรู้  :-*

ดีกันแล้วจ้าเพราะเมื่อคืนลงทางด่วนผิดเลยพาไปเที่ยวที่บางปูไปดูฟาร์มจรเข้กับเมืองโบราณมา แถมเจอฝนตกเล่นเอาปวดตาเลยมองทางม๊ะเห็น แมวลายหมดฤทธิ์ด้วย

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ATV ที่ได้ศูนย์ไม่ดีอะดิ ~_____~ เหยียบถึง 260 ก้อไม่ได้ วู้วว

Offline Omega VIP

กลายเป็น

"เพชร(กันยา)  ม่อ น้ำแตก "

พอดีตกภาษาไทย พิมไม่ค่อยถูก  แหะๆ.. :หึหึ: :หึหึ:

เดี๋ยวลูกพี่ใหญ่ตั้งให้ใหม่นะน้อง " เพชร กันยา ม่อ น้ำแตก  แล้วแยกทาง "  8) 8) 8)

เจี๊ยบก็แหกครับ.. ตอนที่ ขี่ ATV พาคุณจอยลงไปกินหญ้า....เฉยเลย.... 8) 8) 8) 8)

จริงๆแล้ว  อยากลองว่าหญ้ามันนุ่มรึเปล่าครับ    แต่จริงด้วยกับเจี๊ยบครับ  ศูนย์รถมันไม่ดีอ่ะ  เคยขับ ATV มาแล้วไม่น่าจะพลาด   อิอิอิ

เดี๋ยวลูกพี่ใหญ่ตั้งให้ใหม่นะน้อง " เพชร กันยา ม่อ น้ำแตก  แล้วแยกทาง "  8) 8) 8)

ห้าๆ ใช้ได้อยู่ลูกพี่ จัดการเรียบร้อยแล้วครับ ต้องให้ช่างเชื่อม มืออาชีพพี่

แล้วก็สายยางหม้อต้มแก๊ส ฉีกขาดอย่างรุนแรงเลยพี่ น้ำทะลักเลย จัดการหมดละพี่

ซิ่งได้เหมือนเดิมละ อิอิ  :D

555+

มีคนเลอะโคลนด้วยย  อิอิ

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
คุณต้น  โดนพี่โอ จูบท้าย ย ย

เห็นกับตาเช่นกัน

:D
confirm ครับ........... :o :o :o...เฮ้ย นี่มันตรูนิ

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.dekgayray

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง