ชุดแต่ง IRMSCHER รอบคัน for astra

GSI GODZILA · 13668

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
สืบเนืองจากป๋าที่เคารพอยากกลับมาเล่นโอเปิ้ลอีกครั้งแล้วเค้าเผอิญชอบชุดแต่งชุดเน้จึงอยากจะขึ้นโมทำ ชิ้นงานจะเปงที่เดียวกับที่เคยทำ corsa จะมีกันชนหน้า กาบข้างซ้ายขวา กันชนหลัง อีกชิ้นที่ฝาท้าย<กันชนหน้า กาบข้างซ้ายขวา สามารถใส่กับ astra ได้ทุกรุ่น>เด้วราคาจะนำมาบอกนะคับ :หึหึ:

Offline moimoi

จัดเลยครับ..จะได้มีรถสวยๆเพิ่มขึ้น... :D :D

Offline bancha

• นักรบพเนจร
  • **
  • 091-0374858
  • No.: 267
  • รุ่นรถ: opel corsa 3D 1.4i
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิม เกียร์ auto
ทำกันหลัง corsa ด้วยมั้ยครับ                           ม   

091-0374858

Offline Ball

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V

Offline tuck

• ผู้เยี่ยมยุทธ
จัดเลยครับอยากแต่งรถแล้วครับ :haha

Offline nueng_16v

• **
  • No.: 246
  • รุ่นรถ: Astra 4door น้องมะเขือเทศ
  • สีรถ : แดงสดใส่
  • เครื่องยนต์: X16XE  เกียร์ Auto
รอราคาอยู่ครับ จะได้หยอดกระปุกรอครับ  อิอิ  สวยดีครับ

รออีกสักนิดนะคับมันต้องขึ้นตัวอย่างแล้วเอามาชั่งน้ำหนักถึงจะประเมิณราคาได้คับหยอดกระปุกไว้ก่องได้เลยคับ...อิอิ

Offline taeichi

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
รอราคาครับพี่น้อง .......

Offline jungskie

• *
  • Astra Van X20xev
ทำตัวสปอยเลอร์ด้วยป่าวคับ

Offline JOe1323

• No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
อยากได้ spoiler หลัง astra vanด้วย  :ตาปิ้ง:

อยากได้ spoiler หลัง astra vanด้วย  :ตาปิ้ง:
ก้อคิดว่าจะทำอยู่นะคับแต่มันติดตงไฟเบรคดวงที่3คับขนาดมันม่ะเท่ากับของที่บ้านเรามี ถ้าจะแกะออกมาแล้วโป้วปิดไปเลยก้อกัวว่าตอนแกะจะเสียหายคับม่ะรู้ว่าจะไปหาจากไหนได้อีกเพราะที่ตัวไฟเบรคมีโลโก้ IRMSCHER อยู่ด้วยอ่าคับ :สำนึก: :สำนึก:

Offline jungskie

• *
  • Astra Van X20xev
 :red:คิดอย่างเดียวไม่ทำแจกใบแดงคับ ;D

Offline JOe1323

• No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
พลาดเลย  :D

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
งามครับ

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

ราคามาแล้วคับทั้งชุด 5ชิ้น กันชนหน้า กาบข้างซ้ายขวา กันชนหลัง ก้อนที่ติดฝาท้าย 12000 บาทคับ 0816282537 เม้งคับ :หึหึ: :หึหึ:

• **
  • รุ่นรถ: Astra 4door น้องมะเขือเทศ
  • เครื่องยนต์: X16XE  เกียร์ Auto
ของผม  4 ประตูใช้ได้สามอย่างใช้ไม่ครับพี่  กันชนท้ายใส่ได้ไม่ครับ

ถูกต้องคับหน้า3500 หลัง3500 กาบข้างชิ้นละ1800 ก้อนฝาท้าย1800

• **
เป็นงานดิบ ใช้ไม่ครับ  อีกสักสอง สาม  เดือน น่าจะได้ไปส่อยมาใส่แน่ๆ อิอิ
 :giveme :giveme

เปงงานดิบด้านนอกสีดำด้านผิวเรียบคับเปงงานเดียวกับชุดแต่งคอซ่าเลยคับในเบื้องต้นผลิต3ชุดคับ

ชิ้นงานตัวเปงๆมาแล้วค๊าบบบบบเนียนมั่กๆๆขายไปแล้ว1ชุดนะคับเหลืออีก2ชุดคับ :หึหึ: :หึหึ:กาบข้างกับก้อนตงฝาท้ายก้อมาแล้วนะคับความเนียนม่ะต่างกับกันชนหน้าหลังเลยคับ

Offline cirCe

• **
กันชนหน้า ถ้าผมไม่มีสปอร์ตไลท์ แต่อยากจะหามาใส่เพิ่มเอง ราคามันจะประมาณเท่าไหร่ครับ
แล้วราคากันชนหน้า กับกาบข้างสองข้าง เท่าไหร่บ้างครับผม

ปล. อยากเห็นรูปด้านข้างรถชัดๆอ่ะครับ ว่าใส่กาบข้างแล้วออกมาเป็นยังไง ขอบคุณครับ : )

สปอร์ตไลท์ถ้าจะหาตงรุ่นเลยเปงสี่เหลี่ยมจัตุรัสน่าจะหายากผมจึงเลือกที่จะม่ะเจาะช่องไฟมาให้เผื่อให้ไปหาแบบอื่นมาใส่แทนซึ่งอาจจะเปงทรงกลมก้อได้ส่วนราคากันชนหน้า 3500 กาบข้างชิ้นละ 1800ส่วนรูปต้องรอพรุ่งเน้นะคับเด้วดึงจากในคอมมาลงให้คับนี่ผมตอบทางบีบีมันม่ะมีรูปคับ

Offline cirCe

• **
สปอร์ตไลท์ถ้าจะหาตงรุ่นเลยเปงสี่เหลี่ยมจัตุรัสน่าจะหายากผมจึงเลือกที่จะม่ะเจาะช่องไฟมาให้เผื่อให้ไปหาแบบอื่นมาใส่แทนซึ่งอาจจะเปงทรงกลมก้อได้ส่วนราคากันชนหน้า 3500 กาบข้างชิ้นละ 1800ส่วนรูปต้องรอพรุ่งเน้นะคับเด้วดึงจากในคอมมาลงให้คับนี่ผมตอบทางบีบีมันม่ะมีรูปคับ
ขอบคุณมากครับผม : )

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
วัสดุเป็นอะไรอ่ะเม้ง

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

ไฟเบอร์คับบางเบา อิอิ

กันชนหน้า ถ้าผมไม่มีสปอร์ตไลท์ แต่อยากจะหามาใส่เพิ่มเอง ราคามันจะประมาณเท่าไหร่ครับ
แล้วราคากันชนหน้า กับกาบข้างสองข้าง เท่าไหร่บ้างครับผม

ปล. อยากเห็นรูปด้านข้างรถชัดๆอ่ะครับ ว่าใส่กาบข้างแล้วออกมาเป็นยังไง ขอบคุณครับ : )
ด้านข้างคับ

ใส่แล้วหล่อแบบเน้คับผม :หึหึ: :หึหึ:

อยากได้มั่งจัง...แต่ กะตังค์ ยังไม่มี    :nono

ทุกปัณหามีทางออกคับคุณบอลสำหรับปัณหาเน้ผมแนะนำเปงมาม่าสักเดือนเนิงน่าจะช่วยได้คับ อิอิ

ทุกปัณหามีทางออกคับคุณบอลสำหรับปัณหาเน้ผมแนะนำเปงมาม่าสักเดือนเนิงน่าจะช่วยได้คับ อิอิ

8) 8) 8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง