แม็กซ์มินิแท้ๆ สวย-สุด-ซึ้ง ขอบ15" ราคาไม่เอาเปรียบกันครับ : )

dogneverlies · 4739

Offline dogneverlies

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขายล้อสวยสุดๆ Mini Cooper ขอบ 15 กว้าง 7.5 +45 4รู100 พร้อมยางมิชลิน ปี08
ล้อสวยสภาพดีครับ มีรอยเบียดบ้างตามการใช้งาน ปล่อยเดิมๆให้เห็นเลยครับ ไม่เคยซ่อม เป็นล้อแท้ๆ Made in Italy capแท้ๆ ติดรถมาจากศูนย์เลยครับ ไม่ได้ซื้อต่อใครมา ขายราคาถูกกว่าล้อปลอมอีกครับ ตกล้อละ2พันกว่าบาทเอง สวยและสภาพดีมากครับ ยางเริ่มแข็งเปลี่ยนได้ก็ดีไม่เปลี่ยนก็พอได้ หในรูปร้านที่เค้าขายแม๊กซ์ห่อพลาสติกไว้ให้เพื่อกันเบาะเปื้อนตอนขนกลับครับ ผมว่ามันเข้าท่าดีเลยไม่ได้แกะออก มาดูได้เลยครับ : )

ล้อใส่รถมินิผมเอง พอดีคันเลยเปลี่ยนเป็นขอบ17 ครับ หาเรื่องกระด้าง...555+

9,900 บาท

โป้ง
081-911-1751

ปล. ดูของแถวพัฒนาการนะครับ

« Last Edit: 07 Jul 2012, 09:31 by dogneverlies »

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า

• *
 "คนจำนวนมากไปไม่ถึงความฝัน  มิใช่เพราะพวกเขาอ่อนด้อยกว่าคนอื่น
หากเพราะพวกเขาทิ้งความอดทนไว้กลางทางต่างหาก"

วินทร์  เลียววาริณ
จากเรื่อง  รอยเท้าเล็กๆของเราเอง

• *

• *
อย่า.... "ยึดติด" กับ วัตถุ มากกว่า จิตใจ

อย่า ... เก็บเอาเรื่อง "ทุกข์ใจ" มาใส่สมอง

อย่า.... "ตัดสิน" คนอื่น "แค่เพียงมอง"

อย่า... อิจฉา อย่า คิด ครอบครอง... ของที่"ไม่ใช่"ของๆเรา

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ขอบ 15 กว้าง 7.5
กว้างใช้ได้นะครับ...

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง