ขออนุญาติขาย อะไหล่หลายรายการครับ

pakavat · 4135

Offline pakavat

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
ขออนุญาิตขายครับ เต็มบ้านเกินแล้วครับ
จอไมล์แอสตร้า 1500 บาท
กระจกมองข้างคอซ่า 1500 บาท จองแล้วครับ
พวงมาลัยแอร์แบ๊คแอสตร้า 1500 บาท

ท่อไอเสียสแตนเลส พร้อมปลายคางหมู
ไส้อะไรไม่แน่ใจ แต่รอบเดินเบาเงียบ เร่งเสียงทุ้มครับ ทำมาแทบไม่ได้ใช้
ทำมาใส่คาริบร้า แต่ใส่ไดุ้ทุกรุ่นครับ 2000 บาท

ฝาสูบ c20ne มีสองชุด  ราคาลองคุยกันดูครับ C20NE ท่อนตรงก็มีนะครับ ใครขาดอะไหล่ตัวไหนลองสอบถามได้ครับ

ล้อแม๊ก Lenso ขอบ 15 4 รู 100 น้ำหนักเบา ใส่แล้วประหยัดน้ำมัน ไม่คดไม่ดุ้ง
ทำสีใหม่ ดำด้านขอบเงา พร้อมยาง ปี 09 Hubring พอดีดุมโอเปิ้ลครับ ขาย 7500 บาท

เครื่อง x18 พร้อมเลข เกียถอยหลังไม่ยอมถอย เครื่องปกติดี
 มีแต่เครื่องป่าวๆนะครับ ราคาลองคุยกันดูครับ เหมาะกับเอาไปวางแทนเครื่องเดิมรุ่นเดียวกัน

ติดต่อ ผม ดุ๊ก o89-679777สี่ ดูของพัฒนาการ หรือ หลังราม ครับ
« Last Edit: 11 Dec 2012, 00:08 by pakavat »

Offline umc2006

ขออนุญาิตขายครับ เต็มบ้านเกินแล้วครับ
กระจกมองข้างคอซ่า 1500 บาท จองแล้วครับ
พวงมาลัยแอร์แบ๊คแอสตร้า 1500 บาท

ท่อไอเสียสแตนเลส พร้อมปลายคางหมู
ไส้อะไรไม่แน่ใจ แต่รอบเดินเบาเงียบ เร่งเสียงทุ้มครับ ทำมาแทบไม่ได้ใช้
ทำมาใส่คาริบร้า แต่ใส่ไดุ้ทุกรุ่นครับ 2500 บาท

ฝาสูบ c20ne มีสองชุด  ราคาลองคุยกันดูครับ C20NE ท่อนตรงก็มีนะครับ ใครขาดอะไหล่ตัวไหนลองสอบถามได้ครับ

ล้อแม๊ก Lenso ขอบ 15 4 รู 100 น้ำหนักเบา ใส่แล้วประหยัดน้ำมัน ไม่คดไม่ดุ้ง
ทำสีใหม่ ดำด้านขอบเงา พร้อมยาง ปี 09
Hubring พอดีดุมโอเปิ้ลครับ ขาย 6000 บาท

เครื่อง x18 พร้อมเลข เกียถอยหลังไม่ยอมถอย เครื่องปกติดี
 มีแต่เครื่องป่าวๆนะครับ ราคาลองคุยกันดูครับ เหมาะกับเอาไปวางแทนเครื่องเดิมรุ่นเดียวกัน

ติดต่อ ผม ดุ๊ก o89-679777สี่ ดูของพัฒนาการ หรือ หลังราม ครับ

ยางเบอร์ไรครับ

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

ทำมาใส่คาริบร้า แต่ใส่ไดุ้ทุกรุ่นครับ 2500 บาท

ทำสีใหม่ ดำด้านขอบเงา พร้อมยาง ปี 09
Hubring พอดีดุมโอเปิ้ลครับ ขาย 6000 บาท

ยางเบอร์ไรครับ
185 55 15 ครับผม Dunlop sp sport ครับ

Offline kparinya

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: Vectra B
  • สีรถ : เงิน
  • เครื่องยนต์: X20XEV
พวง astra เอามาใส่ vectra B ได้ไหมครับ
คือจะเอาของเดิมไปหุ้มหนังน่ะครับ เอามาใส่ชั่วคราว

0819050431 ปริญญา
unmanual@yahoo.com

:omg: :omg: :omg: ใส่ได้ครับ แต่ก้านไฟเลี้ยวไม่ดีดกลับ แต่เกลียวมันลงได้ครับ

เอามั้ยครับผมยินดีให้ยืมมม

อันนี้รูป เอาของเวค บี มาใส่ในคาริบร้าครับ

Offline kparinya

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: Vectra B
  • สีรถ : เงิน
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม
ถ้าปลายเดือนยังอยู่ผมจะติดต่อไป
แต่ถ้ามีคนสนใจก็ขายได้เลยนะครับ

0819050431 ปริญญา
unmanual@yahoo.com

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม
ถ้าปลายเดือนยังอยู่ผมจะติดต่อไป
แต่ถ้ามีคนสนใจก็ขายได้เลยนะครับ
ยินดีครับ

อัพเดท เปลี่ยนแปลงราคานิดหน่อยครับบบบ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง