pre order Idle speed control ยี่ห้อ Loewe ราคา 1900 พร้อมส่งครับ ปิด pre 23/8/55

Sangkang · 4039

Offline Sangkang

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอเปิดราคาที่ 1900 บาท ไทยครับราคารวมค่าส่งทั่วประเทศ ems
ไม่มีมัดจำ ผมสั่งก่อนจ่ายก่อน
ท่านใดสนใจ รบกวนฝากรุ่นรถพร้อมรหัสเครื่อง ชนิดของเกียร์ ด้วยครับหรือโทรสอบถามได้ครับ
ขอเป็นระบบ pre order นะครับ
เปิด pre order ถึงวันที่ 23/8/55 ของจะมาถึงไทยประมาณ ต้นเดือน กันยายน แล้วผมค่อยโทรแจ้งเรื่องโอนเงินอีกที
ราคานี้ไม่รวมถึงค่าจัดส่งของกลับเมื่อมีปัญหา แต่ผมจะติดต่อให้
ราคานี้เฉพาะรุ่นที่แจ้งด้านล่างนะครับ นอกเหนือจากนั้นรบกวนโทรถามครับ

หลังไมค์ pond_oni@hotmail.com

เหตุเกิดจาก idle ของผมมันอืด ช่างเต้ยบอกเรียบร้อยแล้ว
ผมจึงสั่ง idle speed control จาก เยอรมัน ยี่ห้อ Loewe พึ่งได้ของวันนี้ 4/8/55 สั่งเมื่อ 23/07/55 ตอนนี้ขอทดลองตัวที่สั่งมาก่อนว่า ok ป่าว
ปัญหา ณ ปัจจุบันน๊อตต้องใช้น๊อตตัวเก่า น๊อตที่ให้มามันใหญ่อันเล็กอัน
เครื่องที่ใช้ได้
x14xe
c14se
C14nz ของผมใส่ลองอยู่ แต่ต้องใช้น๊อตตัวเก่านะครับ น๊อตที่ให้มาจะใหญ่ตัวเล็กตัว

x16xel
c16se
ทั้งหมด เกียร์ auto และเกียร์ ธรรมดา
จีงอยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่ามีใครสนใจไหม
ส่วนเรื่องรับประกัน
Characteristics:
+ 100% exact fit
+ Brand new and in original packaging
+ 12 month guarantee
+ 4 weeks money back guarantee
+ complies with ISO 9001 : 2000 and CE (EN 61000-6-3 : 2001+A11:2004

ปล. ไม่อยากให้เพื่อนๆพี่ๆเจอปัญหาของเก่า เอามายอมแมวเหมือนผม (หม้อลมเบรค ซื้อมือสองเกือบเสียเหมือนจะได้เสียตังอีกทีในเร็ววันนี้)

0800640792
ปอนด์

« Last Edit: 16 Aug 2012, 09:45 by Sangkang »

Offline surach

• นักรบพเนจร
  • **
C14NZ ได้ป่าวครับ

Offline อยากข้าม

• นักรบพเนจร
  • **
อยากทราบราคาด้วยครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ขอทราบราคา พร้อมค่าส่ง กี่ตังคับ :o :o

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
บ้านเรามีของlucus ของใหม่ราคา1200  โดยส่วนตัวไอเดิลมันไม่ค่อยเสีย ที่เสียส่วนใหญ่เป็นเพราะล้างไม่เป็นครับ  ตังแต่ทำรถมาผมเคยเจอที่เสียจริงๆเลยก็แค่ 2ตัวอาการคือช๊อตไฟจะโชว ส่วนอีกตัวคือแกนพลาสติกมันแตกเกลียวรูด  นอกนั้นจะมาจากระบบไอดีรั่วครับ หรือไม่ก็ไฟไม่พอเพราะใช้ไดชารต์ไม่ตรงสเปก เพราะใช้พัดลมตัวใหญ่กับไดชาตร์เดิม หรือไม่ก็แปลงไดชาตร์พี่ยุ่นมา

บ้านเรามีของlucus ของใหม่ราคา1200  โดยส่วนตัวไอเดิลมันไม่ค่อยเสีย ที่เสียส่วนใหญ่เป็นเพราะล้างไม่เป็นครับ  ตังแต่ทำรถมาผมเคยเจอที่เสียจริงๆเลยก็แค่ 2ตัวอาการคือช๊อตไฟจะโชว ส่วนอีกตัวคือแกนพลาสติกมันแตกเกลียวรูด  นอกนั้นจะมาจากระบบไอดีรั่วครับ หรือไม่ก็ไฟไม่พอเพราะใช้ไดชารต์ไม่ตรงสเปก เพราะใช้พัดลมตัวใหญ่กับไดชาตร์เดิม หรือไม่ก็แปลงไดชาตร์พี่ยุ่นมา

จริงๆของผมตัวเก่ามันก็ใส่แล้ววิ่งได้ครับ แต่มันจะทดรอบไม่อยู่ อาการคือพอมี load รอบมันจะตกลงเรื่อยๆ จนเข้าเกียร์แล้วรถดับ เข้า d บางครั้งเต่าวิ่งแซงได้ นั้นทำให้ผมต้องกดคันเร่งเพิ่มขึ้นนั้นเท่ากับหม่ำน้ำมันเพิ่มขึ้น

และก็เคยถอดมาล้างแล้วยังไงก็ไม่หาย ไม่อยากโดนเหมือนหม้อลมเลยจัดการสั่งเองเลย

ขอเวลาลองหน่อยนะครับ
รถดันเบรคติด  :please: เสียจานเบรคพร้อมผ้าไปคู่ละครับ ซ่อมออกมาเบรคติดใหม่  เข้าไปเช็คอีกรอบบบบบ :cry3 :ตาย: :ตาย: :ตาย: :เครียด: :เครียด: :เครียด: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

Offline zOlutiOn

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ในท้องตลาดมียาง O-ring ขายไหมครับ ของผมตอนถอดออกมาล้างครัั้งล่าสุดไม่รู้หายไปไหน (หายก่อนถอด) ครั้งแรกถอดจำได้ว่าใส่เรียบร้อยแล้ว

ท่านใดพอมีข้อมูล ขนาด O.D. , I.D. และความหนา บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

Offline chai3392

• No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
เอาไอเดิ้ลไปร้านอะไหล่เลยครับ เดี๋ยวเขาหาเทียบ (โอริง)ให้ได้สมใจอยากเองแหละครับ

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง