ขายด่วน opel astra 1.6I เกียร์ auto ราคาจิ๊บๆๆๆไม่ถึง หกหมื่น

kapkai · 3022

Offline kapkai

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 เครื่อง 1600 ช่วงล่างแน่ วิ่งร้อยกว่านิดๆๆ แอร์เย็นเพิ่งเติมน้ำยามาครับ เครื่องเสียงทำมาพอฟังได้ครับเสียบ usb ได้ เบาะเดิม แบตเพิ่งเปลี่ยน ได้ 2 เดือน ภาษี พรบ ครบ กระจกไฟฟ้า รถวิ่งทุกวันรักษาดี ไม่เคยดมแก็ส จะซื้อไปติดแก็สก็คุ้มครับ สนใจคุยกันได้ครับ ราคาอาจลดได้อีกสำหรับคนชอบ 0810362240 หรือนัดเจอลองขับได้ครับ ไบเทค หรือ ถ.บางนาตราด กม.25-38 ครับ 

• *
ห้องเครื่อง อาจดูสกปรกครับ เพราะไม่ได้เช็ดครับ

• *
รูปห้องเครื่องครับ

• *
ขาย ต่อครับ ไม่รีบขายได้ขายครับ

• *
ขายแล้วครับ ปิดการขายครับ ขอขอบคุณเวป opel.in.th

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง