สมัครแล้วนะพี่ต้น

jook_corsa · 4413

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
เมื่อคืนมาบอกให้ผมสมัครผมก็ลืมไปว่าสมัครแล้วอะนานแล้วด้วยจนลืม.......พอดีว่าเมื่อคืนเมานิดหน่อยเลยจำไม่ได้อะ  :-\

Offline bat

• bat
""อ่ะเมื่อสมัครแล้วก็มาต้อนรับนะ... :D
ยินดีต้อนรับครับ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ดีแล้ว..วันหน้าจาได้รู้แหล่ง  :drink: ถูกจุด.. ;)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ดีแล้ว..วันหน้าจาได้รู้แหล่ง  :drink: ถูกจุด.. ;)
ช่วงนี้อยู่แต่ขอนแก่นพี่....มาเลยๆ....ไม่เมาไม่เลิก :'(

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) เข้าทางฮิๆมากินที่อู่ผมซิสนุกสนุกๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

8) เข้าทางฮิๆมากินที่อู่ผมซิสนุกสนุกๆ
เหล้าอยู่หนาย.....เอิ๊ก........ :drink:

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
จุกครับ.... เปลี่ยนรูปตรงชื่อที่เป็น logoopel เป็นรูปจุกเองได้ไหมฮะ :) :) :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
จุกครับ.... เปลี่ยนรูปตรงชื่อที่เป็น logoopel เป็นรูปจุกเองได้ไหมฮะ :) :) :)

เอาแบบพี่บัติก่ได้.. ;)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ทำไมอะพี่.........เด๋วมานจาหล่อเกินพี่นุ่นอะฮะ...... ;D

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เราอยากให้ ทุกคนได้เห็นหน้ากันครับ... พอเวบมันกว้างขึ้น.... มันจะได้ รู้ว่าใครเป็นใครครับ... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Jack The Ripper

• นักรบพเนจร
  • **
เราอยากให้ ทุกคนได้เห็นหน้ากันครับ... พอเวบมันกว้างขึ้น.... มันจะได้ รู้ว่าใครเป็นใครครับ... :)

จัดให้เจอกันบ่อยๆต้น พี่ว่าดีเหมือนกันนะ (จะได้กินเหล้าไง)  8)
สำหรับรูปพี่อะนะ พอถ่ายแล้วมัน รีเฟล็ค สะท้อนแสง ภาพขาวไปหมดเลย
พอดีได้รูปนี้มาอะนะ (ปัจุบัน) พอใช้ได้ไหมครับ (อย่างน้อยก้อภาพตอนหนุ่มอะนะ)

เปลี่ยนรูปแล้วนะค้าบ  8) โคตรเท่เลย  :drink:

Offline Jack The Ripper

• นักรบพเนจร
  • **
เปลี่ยนรูปแล้วนะค้าบ  8) โคตรเท่เลย  :drink:

5555 ได้ผู้ร่วมอุดมการณ์แล้ว นะ นัท กุ้ง ต้น ต้อม เต้ย นู๋ลิง โอย :ไม่:จำได้ไม่หมด แต่เยอะ
อย่างน้อยรูปก้อส่อว่ารสนิยมเหมือนกัน (แค่เรื่องน้ำที่ดื่มนะครับ) :drink:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง