[น้องใหม่??] อิอิ มารายงานตัวค่า ^-^

EY3lY · 16834

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
 :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
แวะมาดู กระทู้นู๋น้อย..

อ่ะปรากาศตัวแล้ว ครั้งหน้า..ก่ตามไปคุมดีๆ ก่แล้วกัน 55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ช่อบุญ

• Guest
โหไม่ได้มาบ้านหลายวันน้องเพชรเรามีคนมาคุมแล้วรึนี่ ;D 8)
ยินดีต้อนรับน้องอาย :)

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ยินดีต้อนรับค่ะน้องอายแฟนน้องเพชร (กะไดยิง)

พี่จอย Astra Van 1.6V นะคะ

ขับคอซ่าของน้องเพชรไปก่อนนะจ้ะ ติดใจแล้วจะได้มาอยู่แก๊งขับโอเปิ้ลด้วยกัน~

โอ้ยย ... ไล่ตามอ่านไม่ไหว 5 หน้าาาแล้วว ทำใจหน่อยนะนู๋ มีแฟนขับรถโอเปิลน่ะ ซ่อมมันทั้งปีแหละ พี่ก้ออยู่แต่ที่อู่กะแฟนเหมือนกันนน
วันๆ ไม่ต้องไปเที่ยวไหนหรอก เบื่ออจะบ้าาาอยู่แล้ว แต่ก้อมันนสดี ซ่อมรถเอง 555

อิอิ อยู่อู๋นาน ๆ จน คนอื่นเต้ามานึกว่า ช่างแล้ว มั้ง ครับ  เรื่องเล่าเกิดที่ อู๋ ส แห่ง นึง (เหม่งจ๋าย)  มีรถ เข้า มา จอด  ในขณะที่เรา กะลัง นั่งเล่นเครื่อง เทค วัน อยู๋ เจ้าของรถเดินมาถามทันที พี่ๆครับ รถ ผม นู๋นนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนั่น มัน งึกๆงัก ๆ ไงไม่รู้ พี่ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ผมก็ตอบเค้าไปหลังจากคุย กันตั้งนาน เด๋ซ ผมเรียกช่างให้นะครับ  8) 8) 8) 8)พี่เข้คร้าบ  พี่เข้ ตอบกลับมาทันได นัท เล่นเลย แปปนึงเด๋ซ พี่เล่นข้าวก่อน 8) 8) 8) 8) 8)

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
อิอิ อยู่อู๋นาน ๆ จน คนอื่นเต้ามานึกว่า ช่างแล้ว มั้ง ครับ  เรื่องเล่าเกิดที่ อู๋ ส แห่ง นึง (เหม่งจ๋าย)  มีรถ เข้า มา จอด  ในขณะที่เรา กะลัง นั่งเล่นเครื่อง เทค วัน อยู๋ เจ้าของรถเดินมาถามทันที พี่ๆครับ รถ ผม นู๋นนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนั่น มัน งึกๆงัก ๆ ไงไม่รู้ พี่ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ผมก็ตอบเค้าไปหลังจากคุย กันตั้งนาน เด๋ซ ผมเรียกช่างให้นะครับ  8) 8) 8) 8)พี่เข้คร้าบ  พี่เข้ ตอบกลับมาทันได นัท เล่นเลย แปปนึงเด๋ซ พี่เล่นข้าวก่อน 8) 8) 8) 8) 8)

เจ้าของรถคงเหว๋ออ่ะ

:-X  :-X  :'(

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline bat

• bat
 8) 8) 8) 8) เอาเลยจัดการไปเลย

ถ้าพี่เจอะแบบนี้นะ พี่ค่อยเข้าไปทำวันหลังละกัน วันนี้ไปทำที่อื่นก่อน   8) 8) 8) 8) 8)

Offline Omega VIP

เจ้าของรถคงเหว๋ออ่ะ

:-X  :-X  :'(

เจ้าของรถคงติดว่า  รถตูจะพัง เพราะ ไอ้ตี๋นี่ป่าวหว่า :หนาว:  รึใจเย็นรอช่างเข้ กินข้าวเสร็จก่อน :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
มีเพลงอยากให้ฟัง

คนที่ไม่ใช่แฟน....ทำแทนทุกเรื่องไม่ได้

.
.
.
.

เข้าใจไหม  เพด-กัน-หยัด

555555+ 8) :please:

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

คนที่ไม่ใช่แฟน....ทำแทนทุกเรื่องไม่ได้

.
.
.
.

นี่ก้อปากดีนะคะ คุณน้องงง

55555+   ;D ;D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

.
.
.
.

สมเป็นน้องชายพี่จริงๆ  ไอ้น้องรัก  8) 8) 8)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team

.
.
.
.

สมเป็นน้องชายพี่จริงๆ  ไอ้น้องรัก  8) 8) 8)

ลูกพี่ทั้งสอง ช่างเป็นลูกพี่ ที่ยิ่งใหญ่จริงๆครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

ใจต้องนิ่งๆๆๆนะน้องนะ อิอิ มีไร หลังไมค์ได้ ตลอด เ ;D ;D ;D

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า

.
.
.
.

>:( จากที่ไปนครนายกกลับมาก็รู้ว่าไอ้ดุ๊กแม่มชอบแบบลูกทุ่งแฟนพันธุ์แท้จริงๆ
ไม่ได้แสร้งทำแต่อย่างใดครับทุกคนในวงนั่นคงเข้าใจและจำแต่ละเพลงที่คัดมาฟังขณะอัดรถ
ได้...........

กรูรับไม่ได้โว้ยยยย....ไรด์ให้2แผ่นนะ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE

.
.
.
.

นี่ก้ตัวช่างยุเหลือเกินนะ

อย่าไปกลัว สุ้ต่อไปน้องเพชร จะ เยิ่ง

คนไทยถ้าตั้งใจทำอะไร ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

.
.
.
.

นี่ก้ตัวช่างยุเหลือเกินนะ

อย่าไปกลัว สุ้ต่อไปน้องเพชร จะ เยิ่ง

คนไทยถ้าตั้งใจทำอะไร ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก

ธรณีนี่นี้เป็นพยาน  ตัวเราก็ศิษย์มีอาจารย์นึ่งบ้าง  ถ้ามีบุตรแล้วไซร้  จะไม่ให้ใช้ชื่อเพชร 

เพชรกันยา  เพชรกันหยัด  เพชรจะเยิ่ง  แต่ล่ะชื่อ  พี่ๆมันคิดกันไปได้นะ

แล้วน้องเพชรมันจะเป็นนายแบบหงส์ทองหรอ  เอ๋ย ! แสงโสม  อิอิ 8) 8) 8)

Offline EY3lY

• นักรบพเนจร
  • **
  • Just the way I am*
555

โหวว ม่ายเข้าบอด แปปเดียว ไหงกลยเปงเรื่องอื่น ชักงงๆ

อิอิ

;D

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น

.
.
.
.

ตอนนี้มานต้องเพลง...งึกๆงักๆมันเปนซะอึ๊กซะอั๊ก...

รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่งก้อจิง...แต่พี่ขอเผ่นก่อนว่ะ....งานเข้า...

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

.
.
.
.

ตอนนี้มานต้องเพลง...งึกๆงักๆมันเปนซะอึ๊กซะอั๊ก...

รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่งก้อจิง...แต่พี่ขอเผ่นก่อนว่ะ....งานเข้า...

ของพี่อ่ะ... เข้าแรงที่สุดแล้วมั่ง... :สำนึก: :สำนึก: :'(

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline NATSLAM

ยินดีต้อนรับครับ น้อง อาย เชิญเข้ามาในบอร์ดที่อบอุ่น อย่างมากมายเลยครับ  ;) ;)

โทษทีมาต้อนรับช้าไปหน่อย งานเยอะอะครับ  ;D ;D

เม้นกานอย่างเมามันเชียว เราพลาดอารายบางอย่างไปรึป่าวเนี่ย อ๊อดๆ :o  :o    :-X   :-X

:omg: :omg:

เบอร์ติดต่อ 083-1313351 , 089-8121732

จริงจัง จริงใจ คิดและรับผิดชอบกับสิ่งที่ทำเสมอ!!

รับปรึกษา ด้านสินเชื่อรีไฟแนนซ์บัตรเครดิตและสินเชื่ออเนกประสงค์ ครับ

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น

.
.
.
.

ของพี่อ่ะ... เข้าแรงที่สุดแล้วมั่ง... :สำนึก: :สำนึก: :'(

ลืมๆไปม่างก้อได้...ตอนนี้กะลังศึกษางานอยู่ครับ(สู้เศรษฐกิจดีก่า...ตอนนี้กะลังสู้เพื่อ40Dอยู่ครับ..อยากได้..)....ยังไงๆๆๆก้อจายเยงๆกันนร้า....
คิดไรมากมายพรุ่งนี้ก้อเช้าแล้ว....เหอๆๆๆ...

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

.
.
.
.

ลืมๆไปม่างก้อได้...ตอนนี้กะลังศึกษางานอยู่ครับ(สู้เศรษฐกิจดีก่า...ตอนนี้กะลังสู้เพื่อ40Dอยู่ครับ..อยากได้..)....ยังไงๆๆๆก้อจายเยงๆกันนร้า....
คิดไรมากมายพรุ่งนี้ก้อเช้าแล้ว....เหอๆๆๆ...

อิอิ ป๋มจาลาออกกลับบ้านแย้วฮะ.... ขอพักก่อน ไม่ไหว ทำงานแล้ว ร่างกายเลวลง :dead:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T
หวัดดีค่ะอาย..
ติวนะคะ... :)

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline mai_corsa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Mr.Mai 088-521-2087
  • No.: 23
  • รุ่นรถ: Corsa b
  • สีรถ : Red
หวัดดีคับ ผมชื่อใหม่คับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะคับ อิอิอิ

เบอร์ผมเอง 088-521-2087 ใหม่ครับ
จำหน่ายอุปกรณ์แบดมินตัน และอื่นๆถูกๆ ติดต่อ พี่ชายผมได้ที่084-971-6487Sports Focus Badminton @ ชลบุรี,งามวงศ์วาน,ปิ่นเกล้า
หรือชมสาขาปิ่นเกล้าได้ที่ http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=17230

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
เกิดรายขึ้นกรานเนี่ย

ไม่ได้เข้ามาแวบเดว

ฮ๋าๆๆ

----

แฟนมีก็คงต้องมา....แฟนไม่มีก้อเพราะว่าแฟนไม่ดี.....

หรือ

แฟนดีก็คงไม่มา.....ที่มันต้องมาก็เพราะไอ้แฟนตัวดี   ;) ;) ;) ;) ;) ;)

555+++

สบายไป ไอน้อง....

เพด-ตอน-ยิก

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เออ .... สงสัยผมเข้าผิดกระทู้  :สำนึก:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!

Offline VINCENT

• 248
เข้ามาดู...อืม....ยินดีต้อนรับอ่ะจะ.... :อุ่น: :อุ่น: :อุ่น:

Offline EY3lY

• **
  • Just the way I am*
โห๊ะ!

:o

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง