หาชื้อหลอดไฟ ตามภาพ

nawisit · 1499

Offline nawisit

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ต้องการ ประมาณ 10 หลอด  หาได้จากที่ใหน

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ถ้าอยู่กรุงเทพแวะมาแถวพระราม2ก้อได้คับผมมีอยู่บ้างคับ

Offline DS01

• *
  • รุ่นรถ: opel
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1400 cc.
ผมซื้อมา 5 หลอด 20 บาทนะครับ :ตาปิ้ง:

Offline nawisit

• *
ผมอยู่เชียงราย  ครับ หาทุกร้านแล้วไม่มี :omg:

Offline สุรินทร์

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 237
  • รุ่นรถ: คอร์ซ่า
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: 1400
            ซื้อจากร้านอะไหล่ หลอดละไม่กี่บาท แล้วถอดเอาของเก่าที่ขาดออก แล้วเอาของใหม่ที่ซื้อมาใส่แทน แปลงนิดหน่อยก็ใช้ได้ปกติครับ

Offline Oakbannoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
ที่ใส่ในแผงแอร์ใช่เปล่า ของผมก็ขาดหมดแล้ว แก๊ะออกมาเปลี่ยนไม่เป็นกลัวพัง   :haha

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline taeichi

• *
หลอดในหน้าปัดหรือปล่าวครับ
ผมอยู่พะเยา ก็ไปหาซื้อแถวร้านอะไหล่ยนต์ทั่วไปครับ บอกเค้าว่าหลอดใส่หน้าปัดนะครับ มันจะเป็นแบบเปลี่ยนหลอดได้ หาที่ขนาดไกล้เคียงกันครับ ใส่ได้ แต่แน่นนิดนึงครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง