หาฝาถังน้ำมัน corsa 3 door

nookpe · 2225

Offline nookpe

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ตอนนี้มีกลิ่นน้ำมันในรถ ตรวจดูใต้เบาะหลังแล้วไม่รั่ว ช่างแนะนำให้เปลี่ยนฝาถังน้ำมัน
เลยอยากจะหาฝาถังน้ำมัน.....ของใหม่ หรือเปลี่ยนเฉพาะโอริงได้หรือไม่ครับ

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
มีของคับมือ2ญี่ปุ่นถังขาวจั๊วเร้ยยยยย เม้งคับ 0816282537

• *
ขอรูปกับราคาได้ไหมครับ......

ขอรูปกับราคาได้ไหมครับ......
จัดไปคับ ที่บอกว่าขาวๆคือภายในถังนะคับ อิอิ ราคา 3พันคับ :หึหึ: :หึหึ:

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
เค้าหาฝาถังครับเสี่ยเม้ง

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

เค้าหาฝาถังครับเสี่ยเม้ง
ก้อว่าอยู่คับแต่พอผมโพสลงไปว่าถังน้ำมันแล้วเค้าอยากดูรูปก้อจัดให้คับ เอาเปงว่า จะหาถังน้ำมัน ปั๊มติ๊กทั้งชุด หรือฝาถังน้ำมันด้านนอกตัวรถก้อมีหมดคับ อิอิอิ :หึหึ: :หึหึ:

• *
ฝาถังน้ำมันด้านนอกตัวรถครับ........ที่เปิด-ปิดตอนเติมน้ำมันนะครับ ....ราคาเท่าไหร่ครับ
ของผมโอริงน่าจะไม่ดีแล้ว....

ค่าของ 400 ค่าส่ง 100 บาทคับอีเอ็มเอสคับผม

Offline kiddee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
จัดไปเลยครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง