ใครที่ชอบล้างรถเองบ้างครับ

bat · 6634

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
ผมล้างเองครับ แต่ถ้าเคลือบสีด้วย จะไปที่ แม็กไกว์ ประมาณ 2 เดือนต่อครั้งครับ

ว่างๆเอาไปลองใช้ดูมั้ยครับ   ;D ;D ;D

Offline ksuchon

• DekGayRay's
  • Pen-Gay Team
ผมล้างเองจำนวนครั้งก็แล้วแต่เวลาอ่ะครับ แต่เคลือบสีสองอาทิตย์ครั้ง

แต่ทางเข้าออกบ้าน Rally ทุกวันครับ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
 :o ล้างเองครับ อะไรดีๆก็ซื้อมาเอง ผมว่า ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า ล้างที่ร้านไหนก็ไม่สะอาดเหมือนล้างเอง เก็บรายละเอียดโคตรรรรรรรรๆๆๆๆๆๆ  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)    :หึหึ:

แต่เวลา ใช้เวลาโคตรๆๆๆ นาน เช่นกัน  ผมล้างรถ ครึ่งวันอ่ะครับ :แงๆ:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline Rin-Mega-Sewagon

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
ปกติชอบล้างเองที่สุด อย่างน้อย 7 วัน/ครั้ง/คัน นานๆสัก เดือนค่อยไปล้าง ตาม คาร์แคร์
ล้างเอง ก็ ภายนอก ภายใน กระโปรงท้าย  ในห้องเครื่องเก็บ เช็ดหมดจด
ขัดสี ส่วนใหญ่ทำเอง เดือนละครั้งพอ (แทบจะไม่เคยจอด ตากแดด ตากฝน)

ล้างรถด้วยตัวเอง ให้อะรัยกับเราเยอะเลย อย่างที่ สมาชิกหลายท่าน กล่าวนั่นแหละ ลองดูซิครับ แล้วจะชอบ แม้จะเหนื่อย แต่ก็สุขใจ ครับ

ซ่อมก่อนเสีย ดีที่ซูดส์
วาจาจริงใจ แสลงหู

Offline chaynoi

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมล้างเองครับ แต่ถ้าเคลือบสีด้วย จะไปที่ แม็กไกว์ ประมาณ 2 เดือนต่อครั้งครับ

ว่างๆเอาไปลองใช้ดูมั้ยครับ   ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 ล้างเองครับ แต่ช่วงหลังๆชักขี้เกียจ คิดว่าจะให้คาแคร์ล้าง อิอิ(แต่ก็กลัวเสียดายตังในกระเป๋า

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline โดโด้

• นักรบพเนจร
  • **
ปกติชอบล้างเองที่สุด อย่างน้อย 7 วัน/ครั้ง/คัน นานๆสัก เดือนค่อยไปล้าง ตาม คาร์แคร์
ล้างเอง ก็ ภายนอก ภายใน กระโปรงท้าย  ในห้องเครื่องเก็บ เช็ดหมดจด
ขัดสี ส่วนใหญ่ทำเอง เดือนละครั้งพอ (แทบจะไม่เคยจอด ตากแดด ตากฝน)

ล้างรถด้วยตัวเอง ให้อะรัยกับเราเยอะเลย อย่างที่ สมาชิกหลายท่าน กล่าวนั่นแหละ ลองดูซิครับ แล้วจะชอบ แม้จะเหนื่อย แต่ก็สุขใจ ครับ

เห็นตามพี่รินเลย
และยังทำให้เราได้รู้ถึงความเปลี่ยนแปลง ของสภาพรถ จุดไหนบกพร่องไม่เหมือนเดิมจากความก่อน
จะได้ซ่อมแซมก่อน ยิ่งล้างยิ่งรักครับ
แฟนทำเศษของกินตกในรถนี่ โดน......... :ตาย:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง