ขายล้อแม็ค+ยาง 4*100 ขอบ 14 สวยๆ 4,300 บาท

อับดุล · 2482

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
ขายล้อแม็ค+ยาง 4*100 ขอบ 14 ราคา 4,300 บาท

ดูแม็คแถว ม.รามคำแหง บางกะปิ กทม

อับดุล 081-2542045

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline umc2006

แม็คสวยดีครับ
ว่าแต่ยางปีไหนหล่ะครับ
 ;D ;D ;D

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

ยางปลายปี 09 ถ้านับตามเดือนปีที่ใช้จะเท่ากับประมาณ 2 ปี 1 เดือน ยางยังใช้ได้อีกนาน

ส่วนแม็คเป็นของผลิดโดย เลนโซ่เอ็นไก

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline thefrog

• นักรบพเนจร
  • **
ผมกบคลองสาม ที่โทรคุยเมื่อตอนหัวค่ำนะครับ พอดีไปข้างนอกเพิ่งกลับเข้าบ้าน ผมโอนเงินมัดจำ 2,000 บาทเข้าแบงค์กสิกรแล้วนะครับ(ตามความสมัครใจของผมเอง) วันอาทิตย์ช่วงบ่าย ไปรับที่สวนสยามนะครับ แล้วผมโทรแจ้งเวลาที่แน่นอนอีกครั้งครับ ขอบคุณครับ

มือใหม่คอร์ซ่า

ใส่ Opel 3D สวยไช้ได้ มันสุงขึ้นและก็เกือบเต็มซุ้มล้อ 8)

Offline coyoteza

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: corsa b 3dr
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: c20
มีอีกไม๊อ่าพี่ ช้าไปอ่า ล้อกระทะผมสนิมกินและหาแม็กอยู่

การเอาชนะในถนนหลวง ไม่ได้หมายความว่าคุณเก่ง จากแดนพะเยา

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง