ขายแม็กซ์ ขอบ 15 ใส่ vec b

phot · 5390

Offline phot

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขาย แม็ก 15 ใส่ vec b เป็นแม็กซ์วอลโวครับ ไม่คด ไม่ดุ้ง ไม่เคยทำสีครับ
ผม พต ครับ 082 5746146

• *
เพิ่มรูปครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ถูก หรือแพงแค่ไหนครับ ;) ;)

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

• *
ลืมบอกราคาครับ 4,000 บาท ครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ETเท่าไหร่ สไลด์รูน๊อตมั้ยครับ

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

• *
ผมไม่รู้ว่า ET คืออะไร แต่ไม่ได้สไลด์รูปครับ น่าจะคว้านตรงกลาง เพื่อให้ใส่ดุมได้ครับ ไม่มีปัญหาอะไร ที่เปลี่ยนเพราะใส่ล้อใหญ่ขึ้นครับ

• *
เพิ่มรูปครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ET น่าจะมีปั๊มไว้ที่ล้อด้านหลังนะครับ ลองหาดู
 :D :D :D

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
เห็นแล้วครับ (กว้าง)6.5JX(ขอบ)15X(ออฟเซ๊ท,ET)43 แต่ไม่เห็นสเปคระยะน๊อต

คือที่ถามนี่เพื่อให้ข้อมูลที่จะขายชัดขึ้น เดี๋ยวผมลิงค์ต่อให้ที่zafira cafe'จะได้กว้างขึ้น

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

• *
ขอบคุณมากครับ คุณsuny11  รูปด้านหลังครับ  อย่างที่คุณ umc2006 บอกว่ามิตรภาพสำคัญกว่าเงินตรา เพื่อนสมาชิกท่านใดต้องการบอกราคามาได้ครับ

Offline Nikolaus

• นักรบพเนจร
  • **
ราคานี้ สี่ล้อพร้อมยางเลยเหรอครับ

• *
ราคาพร้อมยาง 4 ล้อ ครับ

• *
ถ้าเพื่อน ๆ สนใจ ลดได้อีกครับ

• **
สนใจครับ แต่รอปั่นเงินครับ  :'( :'( :'(

Offline MAADA

• *
  • มือใหม่หัดขับ OPEL
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: X20XEV standard
ราคา 4000 รวมยาง 4 วง หรอครับ ใส่ได้พอดีเรยใช่ไหมครับ รับของแถวไหนหรอครับ

• *
4000 บาท 4 วง ครับ  ไม่สั่น ไม่คด สีดีครับ ใส่ได้พอดีตามรูปครับ อยู่ราชบุรีแต่สามารถไปส่งได้แถวพุทธมณฑล พระราม 5 บางใหญ่ครับ

• *
ปรับราคาหน่อยนะครับ เอา 2,000 บาท ครับ ช่วยเอาไปใช้หน่อย

• **
ปรับราคาหน่อยนะครับ เอา 2,000 บาท ครับ ช่วยเอาไปใช้หน่อย

โทรติดต่อไม่ได้เลยครับ ผมว่าจะถามเรื่องล้อแม็ก ยังไงช่วสยติดต่อกลับด้วยครับ 0830954619

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง