เซียงกงบางนามีอะไรให้ช็อปมั่งคับ

godog · 13438

Offline godog

• หนึ่งในใต้หล้า
  • godbaaa@hotmail.com
พอดีไปทำธุระแถวนั้น ว่าจะแวะเข้าไปซักหน่อย

ไม่ทราบว่ามันมีอะไรขายบ้างอะคับ

ของที่ขายแนวๆไหนคับ ;)

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
โหมากมายครับ อะไหล่เก่า ครับ หัวตัด มหาศาลครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
โหพี่ เชียงกง บางนา ตลาดอะไหล่ ใหญ่ที่สุดในประเทศ

มีตั้งแต่ ของSTD ยัน ของแต่งนำเข้า เลยครับ แต่เรื่องราคานี่

เราต้องเคี่ยวกับคนขายพอสมควรนะครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

ใครฝากซื้อ ฝากถามราคาอะไรปะคับ เด๋วจักให้ :-*

Offline wiwat

• นักรบพเนจร
  • **
  • Tel 086 0330741
ช่วยถามตัวนี้ให้ด้วย ครับ มีหรือปล่าว วาล์วน้ำ  และคอวาล์วที่ติดกับเครื่อง Astra 1.6 6V ครับ

Offline Dsky

ไปเชียงกง ให้แต่งตัวโทรมๆไปนะครับ บอกว่าเป็นช่าง แล้วต่อราคาแบบหาร 2 (จริงๆนะ)  :หึหึ:

(บอมบ์ปลอมตัวมา)
« Last Edit: 27 Jun 2009, 21:38 by ZeaBiscuit »

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ใช่เลย แต่ดีๆ โดนหัวหลุดแน่ๆ ที่สำครัญควรรู้ราคาของใหม่ๆด้วย จะต่อได้อย่างเมามันและไม่หลุดครับ
เช่น เปิดมา3000 ....โห..พี่ของใหม่คู่ละ 2500 เองนะจะซื้อไปขายต่อเนี่ยงี้ผมก็เจ๊งอะดิ 1200 ได้ไหมครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ใช่เลย แต่ดีๆ โดนหัวหลุดแน่ๆ ที่สำครัญควรรู้ราคาของใหม่ๆด้วย จะต่อได้อย่างเมามันและไม่หลุดครับ
เช่น เปิดมา3000 ....โห..พี่ของใหม่คู่ละ 2500 เองนะจะซื้อไปขายต่อเนี่ยงี้ผมก็เจ๊งอะดิ 1200 ได้ไหมครับ

เซียนมาเองๆๆ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
ฝากถาม ราคาเครื่องจิก๊าบ  4A GZE เกียร M/T มีลิมิเต็ท  หม้อน้ำ   :ตาปิ้ง: 

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ไม่ค่อยอยากจะไปเล้ยยย เชียงกงบางนา..
เด๋วนี้ หาที่จอดรถยาก ค่าจอดก่แพง ชม.ละ 50 บาท หรือแจ้งจอดทั้งวัน 100
นอกนั้นก่เดินให้กระจาย..ตัวผมส่วนมาก ก่แต่งตังโทรมๆ ขาสั้น เสื้อกล้าม เดินถามมันทุกร้าน ถ้าเจอของถูกใจ !!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ฝากถาม ราคาเครื่องจิก๊าบ  4A GZE เกียร M/T มีลิมิเต็ท  หม้อน้ำ   :ตาปิ้ง: 

อย่าหาเลยครับ ผมแทบไม่เห็น 4A ซุปสวยที่เชียงกงมานานมากแล้ว  :ไม่:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline cherryjaa

อยากไปเดินดูบ้างอ่า แต่ดูมะเปงกัวไปเปงหมูอ่า :-X :วิญญาณ:

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
มิตติ้งย่อยเชียงกงซะเลย เอารถจอดข้างนอก แล้วก่ถีบสเก็ตบอร์ด หรือจักรยาน เข้าไปเดินดูกัน 55!!

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline Omega VIP

มิตติ้งย่อยเชียงกงซะเลย เอารถจอดข้างนอก แล้วก่ถีบสเก็ตบอร์ด หรือจักรยาน เข้าไปเดินดูกัน 55!!

เยี่ยมเลยครับพี่  แต่จะไปจอดรวมกันตรงไหนอ่ะ  เมื่อก่อน 30 บ. ทั้งวัน  เดี่ยวนี้ถ้าราคาตามที่พี่นุ่นบอก  โคตรโหดอ่ะ  ใครไปเลือกซื้อเครื่องอ่วมแน่นอนครับ

แต่ใช้จักรยานพับได้ รึ สเกตแบบมีแฮนน่าจะดีนะ  เดินครบหมดแน่นอนครับ

เยี่ยมเลยครับพี่  แต่จะไปจอดรวมกันตรงไหนอ่ะ  เมื่อก่อน 30 บ. ทั้งวัน  เดี่ยวนี้ถ้าราคาตามที่พี่นุ่นบอก  โคตรโหดอ่ะ  ใครไปเลือกซื้อเครื่องอ่วมแน่นอนครับ

แต่ใช้จักรยานพับได้ รึ สเกตแบบมีแฮนน่าจะดีนะ  เดินครบหมดแน่นอนครับ

พี่ก่แค้นเรื่องที่จอดรถนี่แระ แพงบรรลัยเลย .. ขับไปดูไปมันไม่ถึงกึ๋นอ่ะ จะจอดดูก่จอดยาก..
กะว่าจาออกมอร์ไซด์ 3 ล้อขับไปดูแบบเพลินแม่งซะเลย จอดตรงไหนก่ได้ ขนไปกันได้ 4 คนสบายๆ

ก่เด๋ว ขับรถผ่านๆ จาเช็คเป้า-ที่จอดข้างๆ ให้ทราบกันอีกทีนะ

Offline bat

• bat
หาที่จอดตามห้างใกล้ๆ แล้วไปรถคันเดียวกันน่าจะดีกว่านะ พรุ่งนี้วันพุธ ถ้ามีเวลาเหลือก็จะไปเหมือนกัน ใครจะไปมั่งเอ่ย ;D ;D ;D ;D

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
ฝากดูโช๊คคู่หน้า Vec B ด้วยครับ (ราคา+สภาพ+ร้าน) :ตาปิ้ง:

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

เอารถผมไปปะคับ เด๋วเลี้ยงค่าจอด :มั้ง:

Offline Omega VIP

เอารถผมไปปะคับ เด๋วเลี้ยงค่าจอด :มั้ง:

ค่าจอดเดี๋ยวนี้มันมหาโหดมาก  เปลี่ยนเป็นเลี้ยงน้ำดีกว่าครับ เพราะ มันร้อนมาก  เหนื่อยมากด้วย

จริงๆแล้วตรงใต้สะพานข้ามถนนบางนาตราด (สะพานบางพลี-กิ่งแก้ว) มันมีที่ว่างจอดได้หลายคันนะ
แต่ถ้าคัยซี้กะร่วมกตํญญูก่จอดในตึกร่วมซะเลย 55+

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
บ้านไผ่ใกล้มาก  ถ้าจะไปดูเฉย ๆ แว๊นไปสะดวกกว่า  (แต่ร้อนหน่อย)

ไปได้ทุกซอกซอย  จอดง่าย  หรือไม่ก็หายไปเลย 555+

แต่ถ้าจะซื้อเลย  ก็เอารถไป...

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เดี๋ยวโทรถามพี่เข้ก่อนว่าขาดอะหลั่ยตัวไหนบ้าง เผื่อฝากซื้อคับ :)

www.opel.in.th

089-7015533

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ช่วยถามตัวนี้ให้ด้วย ครับ มีหรือปล่าว วาล์วน้ำ  และคอวาล์วที่ติดกับเครื่อง Astra 1.6 6V ครับ

ผมมีอยู่คับ ได้มาตอนชื้อฝา

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline Photo

• VIP's Member
  • น้องใหม่ในยุทธจักร
จริงๆแล้วตรงใต้สะพานข้ามถนนบางนาตราด (สะพานบางพลี-กิ่งแก้ว) มันมีที่ว่างจอดได้หลายคันนะ
แต่ถ้าคัยซี้กะร่วมกตํญญูก่จอดในตึกร่วมซะเลย 55+

น่าไปเดินด้วย..ถ้าไปช่วงไหนแจ้งด้วย..เผื่อไปแจม
ที่จอดรถน่าจะนัดกันที่ห้างโลตัสแล้วเอารถไปน้อยที่สุดก็คุ้มแล้ว :ปลิว:

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
จะไปกันวันไหนอ่ะ บอกด้วย  :มั้ง:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

จะไปกันวันไหนอ่ะ บอกด้วย  :มั้ง:

นั่นอ่ะดิ..แต่เสาร์อาทิตย์นี้+เข้าพรรษา ผมกลับบ้านนอกคร้าบ..

Offline suny11

• เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE

นั่นอ่ะดิ..แต่เสาร์อาทิตย์นี้+เข้าพรรษา ผมกลับบ้านนอกคร้าบ..

อ้าวสวนทางกันซะงั้น................ผมฝากต้นไว้ละกัน..............

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline zince

เยี่ยมเลยครับพี่  แต่จะไปจอดรวมกันตรงไหนอ่ะ  เมื่อก่อน 30 บ. ทั้งวัน  เดี่ยวนี้ถ้าราคาตามที่พี่นุ่นบอก  โคตรโหดอ่ะ  ใครไปเลือกซื้อเครื่องอ่วมแน่นอนครับ

แต่ใช้จักรยานพับได้ รึ สเกตแบบมีแฮนน่าจะดีนะ  เดินครบหมดแน่นอนครับ

พี่ก่แค้นเรื่องที่จอดรถนี่แระ แพงบรรลัยเลย .. ขับไปดูไปมันไม่ถึงกึ๋นอ่ะ จะจอดดูก่จอดยาก..

เอาไปจอดใกล้ๆ ก็ดีครับ เผื่อทางร้านขาดของชิ้นใหนจะได้ให้เด็กวิ่งหาใกล้ๆ ให้ได้ มีหลายรุ่นเลย  8) 8) 8)
กะว่าจาออกมอร์ไซด์ 3 ล้อขับไปดูแบบเพลินแม่งซะเลย จอดตรงไหนก่ได้ ขนไปกันได้ 4 คนสบายๆ

ก่เด๋ว ขับรถผ่านๆ จาเช็คเป้า-ที่จอดข้างๆ ให้ทราบกันอีกทีนะ

ดีเลยครับ เวลาไปหาซื้อของเด็กแถวนั้นจะได้หาของง่ายๆ มีหลายรุ่นจอดให้เลือกแงะ  8) 8) 8)
... โพสรอบแรกข้อความไม่ขึ้นอะ
« Last Edit: 01 Jul 2009, 17:00 by zince »

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

อ้าวสวนทางกันซะงั้น................ผมฝากต้นไว้ละกัน..............

พี่สน ขึ้นมาวันไหนอ่ะคับ..วันเสาร์ ผมยังอยู่ ออกเช้าวันอาทิตย์ กลับวันอังคารคร้าบ!!

Offline suny11

• เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ผมออกจากภูเก็ต16.30วันเสาร์ ลัดฟ้าไปครับ แล้วต่อรถเมล์ 8)ไปที่นครชัยศรี วันอาทิตย์บ่ายเข้ากรุง กลับวันอังคารทางเดิม

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง