หากระจกมองข้างด้านขวา ปรับมือ Astra Elite 1.6 16V

voyvay · 1341

Offline voyvay

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
วิ่งแบบไม่มีกระจกมองข้างมาสองอาทิตย์กว่าแล้วครับ ยังหาซื้อไม่ได้เลย เคยลองเอาแบบปรับไฟฟ้ามาลองใส่แต่ใส่ด้วยกันไม่ได้ครับ
รบกวนด้วยครับ :ตาปิ้ง:

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
กระจกอันเดิมเป็นไรหล่ะครับ
 ;D ;D ;D

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ถ้าเปงอย่างนั้นคงต้องหาของใหม่อยู่ที่ว่าจะเปงใหม่แท้หรือใหม่เทียบ เพราะว่าตัวนอกจะเปงปรับไฟฟ้าพับมือคับ ว่าแต่ทำไมถึงใส่ปรับไฟฟ้าม่ะได้ล่ะคับหรือว่าอาจจะต้องเปลี่ยนตัวหูช้างที่เปงรูป3เหลี่ยมด้านในด้วย

• *
ของเดิมเกิดอุบัติเหตุหักแล้วหาไม่เจอครับ :giveme
ให้อู่ลองเอาแบบปรับไฟฟ้ามาใส่แล้วมันต่างกันตรงที่ยึดน๊อด 3 ตัวมันยาวกว่ากัน (ของปรับไฟฟ้ามันยาวกว่า)
คิดว่าน่าจะเป็นอย่างที่คุณ GSI GODZILA บอกคือคงอาจจะต้องเปลี่ยนตัวหูช้างที่เปงรูป3เหลี่ยมด้านในด้วย
หรือถ้าจะต้องใส่แบบปรับไฟฟ้าตรงแผงประตูต้อง Modify ด้วยหรือเปล่าอ่ะครับ ??? ???

สายไฟมันมีมารออยู่แล้วนะคับเมื๋อนกับหลายๆจุด คงต้องซื้อตัวสวิทย์ปรับไฟฟ้ามาด้วยคับผมมีอยู่นะคับเปงของมือ2ญี่ปุ่นคับ 0816282537 เม้งคับ

• *
ตอนนี้ให้ที่อู่พี่เข้หาของให้อยู่ครับ เลยหาช่วยอีกทาง แต่เห็นพี่เข้บอกว่า Astra Elite 1.6 16V ตัวนอกรุ่นนี้ไม่มีสายไฟมารออยู่อ่ะครับ
แต่ก็ยังไม่ได้แกะดูนะครับ แต่ยังอยากจะได้เป็นแบบปรับมือเหมือนเดิมอ่ะครับ ถ้ามีของหรือรู้ที่จำหน่าย รบกวนครับ :giveme :giveme

ถ้าอย่างนั้นผมว่าซื้อเปงของใหม่เทียบน่าจะจบสวยก่านะคับ

• *
ยังหาของไม่ได้เลยครับ ใครพอแนะนำได้บ้างครับ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง