กลับมาแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ..หลับไป2เดือน

m_pong · 1958

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
 :)หลังจากที่สายทามมิ่งขาดจอดยาวเลยคับ :อุ่น: ได้พี่นพ มาช่วยรื้อและประกอบตั่งแต่เช้าจนค่ำ ตามมาด้วยกิ๊ฟ พี่เชตร์ พี่เขม จนแล้วเสร็จดีใจมากมายเลยคับที่ได้ตื่นชะที แต่คอยนี่อะดิใม่เข้าใจว่าทำไมใส่ของตัวเองใม่ติดแล้วทำใมเอาของพี่นพมาติดเฉยเลยและก็เอาของเราไปลองกับพี่นพก็ติดงงๆ  :หึหึ:แล้วเราก็เจอกับสมาชิกใหม่อีกท่านหนึ่งใช้แอดต้า5ประตูคือ พี่ปลัดกฤษ มาเปรื่ยนอะใหล่ที่ท่านอยากเปรื่ยนและเหตูการใม่น่าเชื่อก็เกิดขึ้นคือรถ พี่เชตร์ลูกลอกหน้าเครื่องที่กำลังเปรี่ยนเกลียวรูดคับ และก็ใด้อะใหล่ตัวเดียวกับที่ พี่ปลัด แกเปรี่ยนออกพอดีเลยทำไห้ใด้รับผลประโยชจากพี่เขาพอดีสรุป .....ไปฃ่าแมวลายต่อบ้านพี่เขมอิอิอิอิ  :-\ :-\ผมใม่ได้ไปคับ  แอบมาเล่าให้ฟังอิอิอิ

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
การอยู่กันเป็นกลุ่มก้อนมันก็ดีแบบนี้ละ แบ่งปันน้ำใจให้กันและกัน ผมว่าสังคม opel in เป็นสังคมที่น่าอยู่เลยละ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
รวมกลุ่มกัน เชือดแมว.... ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline sawassdee

• นักรบพ่อลูกอ่อน
 :)  ชื่อ เชฐ  เขียนแบบนี้สิจ้ะ เอ็ม  สอนไม่จำเดี๋ยวตีก้นลายเลย  อิ  อิ   ;)

Opel  Astra F  1994  C16SE  Sedan

Toyota  Corolla  GLXI  1.3   4E - FE   1995

Offline m_pong

• mmmm
:)  ชื่อ เชฐ  เขียนแบบนี้สิจ้ะ เอ็ม  สอนไม่จำเดี๋ยวตีก้นลายเลย  อิ  อิ   ;)

ขออภัยมานะที่นี้คับอิอิอิ :-[ :-[

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D ทำเองสนุกกว่ามากครับ แจ่มครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
ผมเคยเจอพี่ๆในกลุ่ม(พี่เป้ง) ซ่อมคอยด้วย คัทตั้นบ้ส  8)ฮ่า มาก  ผมไปเรียกที่อู่ไหนมาเข้าก็บอกว่าคอยเสียต้องเปลี่ยน เกือบเปลี่ยนจิงๆ ดีนะคับที่โทรหาพี่เข้ แล้วของหมดเลยมะได้เปลี่ยน 5555+  หลงจอดตั้งหลายวัน

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เอ้า!! กดหัวแมวววววววว.. ระยอง!! โหมดแก้ววววววว
เอ้า!! กดหัวแมวววววววว.. ชน!! โหมดแก้ววววววว

จำไว้นะ ชื่อพี่เขาเปงอย่างงี้ ..55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline hengsak

• นักรบพเนจร
  • **
งงครับ ทำได้ไงอ่ะ ซ่อมคอยล์ด้วยคอตตอนบัต ??? สอนหน่อยสิค๊าบ :please:

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
เอ้า!! กดหัวแมวววววววว.. ระยอง!! โหมดแก้ววววววว
เอ้า!! กดหัวแมวววววววว.. ชน!! โหมดแก้ววววววว

พี่ครับ แมวระยอง กับแมว กทม รสชาติเหมือนกันมั้ยครับ สงสัยถ้ามีโอกาศ ผมต้องขอ อนุญาติไปแจมมั่งนะครับพี่ๆ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

พี่ครับ แมวระยอง กับแมว กทม รสชาติเหมือนกันมั้ยครับ สงสัยถ้ามีโอกาศ ผมต้องขอ อนุญาติไปแจมมั่งนะครับพี่ๆ อิอิ

ว่างหรอ???..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
....รถเจ้าเอ็มไม่ชอบของแท้ครับ.... 8) 8)  ยืนยัน...เพราะคอล์ย ของท่านปลัดก้อของแท้ ใส่รถเจ้าเอ็ม
สตาร์ทยังงัยก้อไม่ติด...แต่พอเจอคอล์ยเทียบจากรถผม...ชึ่งเดียวติด  :มั้ง: :มั้ง:
งงครับ..งง ช่างที่อู่ก้องง  หลังจากสังหารแมวไปหนึ่งฝูง ผมก้อบึ่งไปอุทัยฯ แอองีบอยู่แถวๆบายพาสงีบหนึ่ง
แล้วบึ่งต่อ ด้วยคอล์ยแท้ของเจ้าเอ็ม...ยืนยันว่ามันยังดีอยู่ เพราะมันเหยียบทะลุ 160 กิโลฯต่อชั่วโมงได้... ;D ;D

อาการแบบนี้เขาเรียก...คอล์ยปราบเซียนครับ...เกิดมาไม่เคยเจอ... :red: :red:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง