สอบถามพี่ๆ เกียวกับเครื่องเสียงครับ

toony2005 · 1166

Offline toony2005

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีครับผม ใช้ Zafira อยู่ตอนนี้กำลังอยากเปลี่ยนเครื่องเสียงหรือ ฟร้อน1dinตัวใหม่อยู่ อยากทราบว่ามีฟร้อนของยี่ห้ออะไรที่ลองรับการใช้งานที่พวงมาลัยเมาติฟังชั่นของzafiraได้บ้างมะครับแล้ว 1.ไปติดร้านไหร 2.ราคาเท่าไร ขอบพระคุณมากครับ

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ที่ใช้ได้เลย ส่วนมากจะเป็นพวก ซูเรค ครับ ถูกๆเสียงงั้น ไม่ค่อยทน
แต่พวกเครื่องเสียงดีๆหน่อย ต้องมีปลั๊กสัญญาณครับ ก็สามารถ ใส่ได้ ตามร้านเครื่องเสียง ชั้นดีจะสามารถแนะนำได้อย่างง่ายดายครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline pok-opel

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: AstraF
  • สีรถ : Red
  • เครื่องยนต์: X16XEL AC LPG no Turbo
เห็นของ Pioneer ในเวปคลองถมสองต่อชุดควบคุมได้ทุกแทบรุ่นครับราคาเรื่มต้นที่พันปลายๆ ลองเข้าไปดูรุ่นเอาครับ

http://www.klongthom2.com/pioneer

แต่ราคาถ้าไปซื้อของเองที่บ้านหม้อจะถูกกว่าครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง