อยากได้น้องเปิ้ล คอร์ซ่า 5 ประตูสักคันค่ะ ^^

Mixaa · 11259

Offline sawfee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
5 ดอคอซ่า เกียร์ธรรมดา ติดแก็สครับ สนใจไหมครับ อยู่พิษณุโลก
ข้างหลังดูสูง จัง  ไปเสริมอะไรมาหรือป่าว ครับ
รถผมไม่เห็นสูงขนาดนี้ ครับ

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ

เชืยร์ รถคุณวินัย ราคาน่าจะเบากว่านี้ หน่อย จะโอ ครับ   ;D

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline koptribe

• นักรบพเนจร
  • **
  • :: OPEL ONLY ::
  • รุ่นรถ: corsa 1.4i 3d
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน
  • เครื่องยนต์: c14nz เดิมๆ แน่นๆ
5 ดอคอซ่า เกียร์ธรรมดา ติดแก็สครับ สนใจไหมครับ อยู่พิษณุโลก
ข้างหลังดูสูง จัง  ไปเสริมอะไรมาหรือป่าว ครับ
รถผมไม่เห็นสูงขนาดนี้ ครับ
นึกว่าผมเห็นคนเดียว มีแนวร่วมแระ ไมท้ายมันดู สูงๆครับ

:: You'll Never Walk Alone ::

Offline วินัย

• **
ผมติดแก็ส และจำนวนผู้นั่งข้างหลัง ส่วนมากจะ 2 คน (60-70 โลต่อคน) และพอเติมแก็สเต็มที ท้ายมันจะต่ำลง ดังนั้นจึงใส่ยูริเทน น่าจะ 2.5-3 นิ้วมั้งครับ จำไม่ได้แล้ว 

• **
  • เครื่องยนต์: c14nz เดิมๆ แน่นๆ
ผมติดแก็ส และจำนวนผู้นั่งข้างหลัง ส่วนมากจะ 2 คน (60-70 โลต่อคน) และพอเติมแก็สเต็มที ท้ายมันจะต่ำลง ดังนั้นจึงใส่ยูริเทน น่าจะ 2.5-3 นิ้วมั้งครับ จำไม่ได้แล้ว
8) 8) 8) 8) 8)

Offline Mixaa

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :sosad3
เหมือนข้อความบางส่วนมันหายไปเนาะ งง รึว่าฝันไปหนอ

• **
:sosad3
เหมือนข้อความบางส่วนมันหายไปเนาะ งง รึว่าฝันไปหนอ
คงด้วยเหตผลนี้มั้งครับ :cry3 :cry3 :cry3
Jeedz Roweb ประกาศ!!!เนื่องจากผม upgrade webboard แล้วพังนะครับ ข้อมูลจะ back กลับไปวันที่ 15/3/56 ทั้งหมด
ขออภัยในความไม่สะดวกครับ T_T
คัดลอกข้อความจากผู้ดูแลกลุ่มในเฟซครับ 8) 8) 8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง