ใครพอรู้จักเซลล์มิตซูบ้างครับ

godog · 4241

Offline godog

• หนึ่งในใต้หล้า
  • godbaaa@hotmail.com
ใครพอรู้จักเซลล์มิตซูบ้างครับ อยากได้กระบะซักคันไว้เป็นรถสำรองคับ
 :(

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
มิตซูมันไม่แพงนะ ที่บ้านก่ใช้แต่กระบะมิตซู
แล้วที่ God ถามนี่จะรับหนมจีบ-ซาลาเปา ม่ายช่าย!! ของแถมเพิ่มเยอะๆๆๆๆหรือ?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Reply #2 on: 02 Jul 2009, 19:58
เผื่อจะมีส่วนลดพิเศษบ้างอะคับ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline แม่น้องเก้า

• BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
ใครพอรู้จักเซลล์มิตซูบ้างครับ อยากได้กระบะซักคันไว้เป็นรถสำรองคับ
 :(
ได้รถรึยังค่ะพี่ พอดีมีรุ่นพี่ทำอยู่ลองสอบถามดูก่อนได้ค่ะ 0813509484 ชื่อน๊อต อ่ะค่ะ บอกว่าเก๋ที่หอการค้าให้เบอร์มาน่ะค่่ะ
 :) :) :)

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ถ้าใครจะถอยอีผุผุ บอกนะ เพื่อนผมเป็นเจ้าของโชว์รูม  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

ผมกะลัง 2 จิต 2 ใจ ระหว่าง อีผุๆ กะมิตซูอะคับ
 :-X

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เอามาทำอะไรฮะ....การใช้งานที่ต้องการ... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

เอามาทำอะไรฮะ....การใช้งานที่ต้องการ... :)

เอามาแข่งกะคอซาร์เครื่อง 2000 คับ ;) ;)
(ล้อเล่นนะ) 8) 8)

ส่วนใหญ่ก็ใช้ขับทั่วไป + ขนของไม่เกิน 1 ตันครับ :น้ำร้อน:

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

เอามาแข่งกะคอซาร์เครื่อง 2000 คับ ;) ;)

ส่วนใหญ่ก็ใช้ขับทั่วไป + ขนของไม่เกิน 1 ตันครับ :น้ำร้อน:

อิอิ ขับชนะป๋ม... ป๋มเอาเวคบีเป็นตัวประกันนะ...อิอิ ;)

อ่า...ถ้าใช้งานทั่วไป.. เอาอะไรก็ได้ฮะ...แล้วแต่ชอบเลย... แต่นิสสันก็ดีนะฮะ... รอ ผมแค่ไม่ชอบวีโก้ที่ ขับแล้วเบรคกับมันช่วงล่างเอาไม่อยู่ครับ ดีแมคก็ โอเคอยู่ มิซูตัวนี้ยังไม่เคยขับฮะ แต่ผมว่าถ้ามันพอๆกัน มองที่ ออฟชั่น มองที่การตกแต่งภายในที่เราชอบฮะ... ถ้าไม่ยึดยี่ห้อนะครับ... ภายนอกก็ดูที่มันโดนใจว่า... แต่กระบะผมชอบ ford ครับ ช่วงล่าง ขับแล้วปลอดภัย เบาะนั่งแล้วไม่เมื่อย ขับอัดๆตามเขาเวลาต้องหักหลบอะไรมันคุมอยู่ครับ ประตูโอเพ่นแคบก็ใช้งานง่ายดีด้วย...  ;)

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  อีซูชุ สิครับ..แน่นอนกว่าถึงไม่มีแบบประตูแค๊ปเปิดได้แต่ความปลอดภัยดีกว่าเห็นๆ
 อย่างน้อยถ้าผ่านเมืองจันผมยังคอยดูแลให้ได้หน่าก๊าบบบ อิอิ

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

อิอิ ขับชนะป๋ม... ป๋มเอาเวคบีเป็นตัวประกันนะ...อิอิ ;)

อ่า...ถ้าใช้งานทั่วไป.. เอาอะไรก็ได้ฮะ...แล้วแต่ชอบเลย... แต่นิสสันก็ดีนะฮะ... รอ ผมแค่ไม่ชอบวีโก้ที่ ขับแล้วเบรคกับมันช่วงล่างเอาไม่อยู่ครับ ดีแมคก็ โอเคอยู่ มิซูตัวนี้ยังไม่เคยขับฮะ แต่ผมว่าถ้ามันพอๆกัน มองที่ ออฟชั่น มองที่การตกแต่งภายในที่เราชอบฮะ... ถ้าไม่ยึดยี่ห้อนะครับ... ภายนอกก็ดูที่มันโดนใจว่า... แต่กระบะผมชอบ ford ครับ ช่วงล่าง ขับแล้วปลอดภัย เบาะนั่งแล้วไม่เมื่อย ขับอัดๆตามเขาเวลาต้องหักหลบอะไรมันคุมอยู่ครับ ประตูโอเพ่นแคบก็ใช้งานง่ายดีด้วย...  ;)

ทีแรกก็จะเอาฟอร์ดหรือมาสด้านี่หละคับ

แต่พอไปดูทดสอบการชนในเวปแล้วนี่ เปลี่ยนใจทันทีเลย :omg: :omg:

Offline LukTarn

ผมกะลัง 2 จิต 2 ใจ ระหว่าง อีผุๆ กะมิตซูอะคับ
 :-X

ถ้าสนใน TOYOTA บอกนะค่ะ มีน้องเป็นเซลล์อยู่ ทั้งลด ทั้งแถม บอกพี่ เด๋วพี่จัดให้

อ่า...ถ้าใช้งานทั่วไป.. เอาอะไรก็ได้ฮะ...แล้วแต่ชอบเลย... แต่นิสสันก็ดีนะฮะ... รอ ผมแค่ไม่ชอบวีโก้ที่ ขับแล้วเบรคกับมันช่วงล่างเอาไม่อยู่ครับ ดีแมคก็ โอเคอยู่ มิซูตัวนี้ยังไม่เคยขับฮะ แต่ผมว่าถ้ามันพอๆกัน มองที่ ออฟชั่น มองที่การตกแต่งภายในที่เราชอบฮะ... ถ้าไม่ยึดยี่ห้อนะครับ... ภายนอกก็ดูที่มันโดนใจว่า... แต่กระบะผมชอบ ford ครับ ช่วงล่าง ขับแล้วปลอดภัย เบาะนั่งแล้วไม่เมื่อย ขับอัดๆตามเขาเวลาต้องหักหลบอะไรมันคุมอยู่ครับ ประตูโอเพ่นแคบก็ใช้งานง่ายดีด้วย...  ;)

ทีแรกก็จะเอาฟอร์ดหรือมาสด้านี่หละคับ

แต่พอไปดูทดสอบการชนในเวปแล้วนี่ เปลี่ยนใจทันทีเลย :omg: :omg:

ขอดูบ้างฮะ... คลิฟการชน

ส่วนตัว จากที่ลองขับ... ford mazda ผมว่าช่วงล่างดีมากครับ.. ผมเน้นรถที่ สามารถเอาตัวรอดจาก อุบัติเหตุหรือเหตุฉุกเฉินได้ครับ...  ทำให้ไม่ชนดีกว่า ชนแล้วรอดฮะ...

วีโก้บางไป เบรคห่วย ช่วงล่างเลว เครื่องแรง...

ที่เหลือ ยังไม่เคยขับฮะ :)

lap Time

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
ซื้ออีโวมาขนของคับผมสนันสนุนเต็มที่

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ซื้ออีโวมาขนของคับผมสนันสนุนเต็มที่

ผมเชียร์อิมนะถ้างั้น  ห้าๆๆ

แต่ผมว่า ถ้ากระบะนี่ไทรทันผมเริ่มชอบนะ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง