+++ มาแล้ว 2-5 ก.ค. งานคอมมาร์ท +++

ยัยแมวอ้วน · 5026

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
งาน คอมมาร์ท เอ็กซ์เจน ไทยแลนด์ 2009

ระหว่าง 2-5 กรกฎาคมนี้ ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
งาน คอมมาร์ท เอ็กซ์เจน ไทยแลนด์ 2009

ระหว่าง 2-5 กรกฎาคมนี้ ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

พรุ่งนี้ ไปครับ ..

....................................................

^
^
^

เด๋วโทรหาอีกทีนะคะ  พรุ่งนี้

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
^
^
^

รับทราบครับ...
โอ้ว..นี่เราจะได้เจอยายแมวอ้วน..ตัวจริงๆ เป็นๆ หรือนี่ :ตาปิ้ง:

....................................................

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
^
^
^

ฝากซื้อ thumb 4 g ด้วยสิจ๊ะ........อยากไปแต่ไปไม่ได้อ่ะไผ่  --__--"

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.opel.in.th
www.dekgayray

^
^
^

ฝากซื้อ thumb 4 g ด้วยสิจ๊ะ........อยากไปแต่ไปไม่ได้อ่ะไผ่  --__--"

ถ้าได้ไป  เด๋วให้จี๊ดโทรหานะคะ

++++++++

Offline sinister

• นักรบพเนจร
  • **
วันอาทิตย์ จะไปสอย

BENQ S57

คร้า

อิอิ

มีครายไปม่างเอ่ย ;D

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขับรถไปเปล่าผมอยากเห็นคาเด็ท ไม่ได้ขอลูบๆก็ยังดี  :แงๆ:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
จะซื้โนตบุกพอดีเรย

แนะนำหน่อยได้มะค๊าบบ  ครายรู้บอกที

ASUS TOSHIBA HP ที่ดูๆไวอ่ะ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline zince

แนะนำหน่อยได้มะค๊าบบ  ครายรู้บอกที

HP - ASUS ใช้ได้ทั้งคู่ครับ ราคาพอๆ กัน แต่ถ้าเอาถูกหน่อยก็ต้องเป็น ACER - BENQ เพราะในสเป็คเดียวกันจะถูกกว่า HP - ASUS
เห็นตอนนี้เครื่องถูกลงมามาก 15K-19K ก็หรูแล้วครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

BenQ ไม่ค่อยแนะนำเท่าไหร่นะคะ

เพราะว่า keyboard พังง่าย  และ body บางมาก ๆ

แต่ดีไซน์มันล่อตาล่อใจเท่านั้นเอง

HP อยู่ในสถานะแพงเว่อร์  แต่ถ้ามีกำลัง  ก็จัดมา  เท่ห์ดี

ASUS ใช้อยู่  ก็ OK นะคะ  ไม่แพงเกินไป  แต่ keyboard รู้สึกว่าพิมพ์ยากกว่ารุ่นอื่น (ไม่รู้ทำไม่น้อ)  การรับประกัน OK จัดว่าดีเลยล่ะ

ลองดู Lenovo อีกตัวม่ะ  ใช้ได้เลยล่ะ  เสียงดีมาก ก   ราคาไม่แพง

++++++++

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ขอบคุณ ค๊าบบ

ไว้พรุ่งนี้ไปเดินชมๆ

เหนเพื่อนซื้อมา 2หมื่น ดูดีเรยอ่ะ :ไม่: :ไม่: :ไม่:

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline Omega VIP

พี่ใช้ โตชิบ้า รุ่น M300 ลำโพง ฮาร์มัน คาดอมอ่ะ  นอกจากพี่แล้วก็มีพี่เต้ แฟนพี่เต้ ที่ใช้โตชิบ้าอ่ะ

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T

พี่ใช้ โตชิบ้า รุ่น M300 ลำโพง ฮาร์มัน คาดอมอ่ะ  นอกจากพี่แล้วก็มีพี่เต้ แฟนพี่เต้ ที่ใช้โตชิบ้าอ่ะ

ใช้โตชิบ้าเหมือนกัน... :)

ไม่มอง dell บ้างเหรอคะ... :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline zince

เครื่องนี้ใช่ไหมครับที่มีแต่คลิป กับไวรัสนะครับ ว่างๆ จัดให้ 1 ชุดนะครับ เอาคลิปนะ ไม่เอาไวรัส  ;D ;D

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

แนะนำหน่อยได้มะค๊าบบ  ครายรู้บอกที

พี่ใช้ โตชิบ้า รุ่น M300 ลำโพง ฮาร์มัน คาดอมอ่ะ  นอกจากพี่แล้วก็มีพี่เต้ แฟนพี่เต้ ที่ใช้โตชิบ้าอ่ะ

ไม่มอง dell บ้างเหรอคะ... :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

ตอนนี้อยากได้ Netbook NB200 ของ Toshiba อีกแล้วอ่ะ  ก่ะว่าจะยกเครื่องนี้ให้พี่สาว  เวลาจูนแก๊สเครื่องมันใหญ่ไปอ่ะ  นั่งไปในรถแล้วไม่ถนัด ราคาแพงกว่า Acer Apsire one พันเดียวเอง  ชื่อชั้นเหนื่อกว่า

แนะนำหน่อยได้มะค๊าบบ  ครายรู้บอกที

พี่ใช้ โตชิบ้า รุ่น M300 ลำโพง ฮาร์มัน คาดอมอ่ะ  นอกจากพี่แล้วก็มีพี่เต้ แฟนพี่เต้ ที่ใช้โตชิบ้าอ่ะ

เครื่องนี้ใช่ไหมครับที่มีแต่คลิป กับไวรัสนะครับ ว่างๆ จัดให้ 1 ชุดนะครับ เอาคลิปนะ ไม่เอาไวรัส  ;D ;D

ที่ได้มาทั้งหมดอ่ะ  ฮาร์ดิส Ext ของต้นมันอ่ะ  ยังไม่ได้ไปดูดมาหมดเลยนะ แค่ 30 GB เองอ่ะ   ว่าจะไปเอาของพ่อน้องเก้า  แต่สงสัยต้องมีฮาร์ดิส 1 TB อ่ะ  ถึงจะดูดหมด

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T

ตอนนี้อยากได้ Netbook NB200 ของ Toshiba อีกแล้วอ่ะ  ก่ะว่าจะยกเครื่องนี้ให้พี่สาว  เวลาจูนแก๊สเครื่องมันใหญ่ไปอ่ะ  นั่งไปในรถแล้วไม่ถนัด ราคาแพงกว่า Acer Apsire one พันเดียวเอง  ชื่อชั้นเหนื่อกว่า

ฝากจูนแก๊สรถติวด้วยซักคันได้ม่ะคะ...  :-[ :-[

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

เอ็ม300 เค้าว่าร้อนง่ายมะช่ายหรอพี่

อย่างงงี้เปลี่ยนหม้อน้ำจะหายไหม  555

พรุ่งนี้กะไปเดินดูคอมมาร์ท มีครายปายม่างงงงงง

....

โตชิบ้า นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ตอนนี้อยากได้ Netbook NB200 ของ Toshiba อีกแล้วอ่ะ  ก่ะว่าจะยกเครื่องนี้ให้พี่สาว  เวลาจูนแก๊สเครื่องมันใหญ่ไปอ่ะ  นั่งไปในรถแล้วไม่ถนัด ราคาแพงกว่า Acer Apsire one พันเดียวเอง  ชื่อชั้นเหนื่อกว่า

เครื่องนี้ใช่ไหมครับที่มีแต่คลิป กับไวรัสนะครับ ว่างๆ จัดให้ 1 ชุดนะครับ เอาคลิปนะ ไม่เอาไวรัส  ;D ;D

ที่ได้มาทั้งหมดอ่ะ  ฮาร์ดิส Ext ของต้นมันอ่ะ  ยังไม่ได้ไปดูดมาหมดเลยนะ แค่ 30 GB เองอ่ะ   ว่าจะไปเอาของพ่อน้องเก้า  แต่สงสัยต้องมีฮาร์ดิส 1 TB อ่ะ  ถึงจะดูดหมด

เหอๆๆ...

ของพ่อน้องเก้า...ก็เอามาจากต้น...  :) ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ตอนนี้อยากได้ Netbook NB200 ของ Toshiba อีกแล้วอ่ะ  ก่ะว่าจะยกเครื่องนี้ให้พี่สาว  เวลาจูนแก๊สเครื่องมันใหญ่ไปอ่ะ  นั่งไปในรถแล้วไม่ถนัด ราคาแพงกว่า Acer Apsire one พันเดียวเอง  ชื่อชั้นเหนื่อกว่า

ฝากจูนแก๊สรถติวด้วยซักคันได้ม่ะคะ...  :-[ :-[

กอล์ฟจูนได้นิดหน่อยอ่ะ  ยังมือสมัครเล่นอยู่ครับ  เก่งๆน่าจะให้พี่จุ๊ฟ แห่งดินแดนสองแคว  จูนให้ดีกว่า  อีกอย่าง คือ จูนเป็นแต่หัวฉีด AG กับ Versus ได้นิดหน่อย  อิอิ

เอ็ม300 เค้าว่าร้อนง่ายมะช่ายหรอพี่

อย่างงงี้เปลี่ยนหม้อน้ำจะหายไหม  555

พรุ่งนี้กะไปเดินดูคอมมาร์ท มีครายปายม่างงงงงง

....

โตชิบ้า นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

ไม่ใช่ร้อนง่าย  แต่มันร้อนเลยอ่ะ  การแพร่อาการร้อนของมันนะ  ถ้าวางบนตัก  ไอร้อนกระจายมาถึงระบบสืบพันธุ์เลยอ่ะ  :-[ :-[ :-[

Offline sinister

• **
ลองดู BenQ S57 ค่ะ

ทรายว่า สเปค มันโหดเลยแหละ

วันนี้ทรายจะไปซื้ออยุ่

แต่ตอนนี้เพิ่งหายส่างขอนอนต่ออีกแปปค่อยออกจากบ้าน

ห้าๆๆ ???

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

Offline peppy

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
ไม่จิงๆ :แงๆ: ben Q ก็มีตัวโหดอยู่ ทนถึกตามสไตล์เป็ปปี้เลย แต่มันเก่าแล้ว ตัว r45 แข็งแรงๆรับรอง

แต่พวกตัวสีขาวๆไรงี้ไม่แนะนำคับบอดี้ เปราะมากๆถึงมากที่สุดๆ

แต่แนะนำที่สุดซื้อเครื่องแม็คเลยครับ

อยากได้อ่ะเครื่องแม็คๆ

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมใช้ benQ อยู่แต่ตั้งกะรุ่นแรกๆนะฮะ joybook 2000 เครือ่งที่มี vga แยกตัวแรกๆในตลาด ใช้มา 4 ปี แล้วก็ยังพอใช้ได้ฮะ ผุๆหน่อย... โครง แมกนีเซียม ไฟดูดประจำ... (0 ที่พันทิฟ เห็นเข้าว่าหลังๆกวนตีนลูกค้าด้วย ผมเคยไปโมโหมารอบนึงเรื่องอะไรไม่รู้)

แนะนำว่า benQ ไม่น่าซื้อครับ อะไหล่ มันไม่มีเยอะเท่า ASUS เพื่อนต้นซื้อมา 5 ปีแล้ว... วันนั้นเอาเข้าร้านไปเปลี่ยนกรอป body ใหม่หมด สวยเหมือนใหม่เลย... :-* เมื่อก่อนคงเชียร์ Asus ครับ การทำภายในเครื่องดีกว่าเจ้าอื่นมากๆๆๆๆ แต่แพงกว่านิดหน่อย

เดี๋ยวนี้ มันมากมายอ่ะ อะไรม่ะรุ โตชิบ้าก็ดี Asus ก็ดี ถ้าเอา ฟังค์ชั่น ก็ SONY (จริงๆแพงกว่าแต่มันคิดมาเยอะใช้งานง่ายกว่าในเรื่องดีซายด์นะครับ เมื่อกอนเกลี่ยนแต่มาลองใช้มันคิดมาเยอะจริงๆ)

ลองใช้งานลองรูดๆแป้นพิมพ์ ดูครับ หลายๆยี่ห้อ มันพิมพ์ ได้ไม่ต่างจาก เครื่อง PC เลย แต่บางเครื่องใช้ไปจะหงุดหงิดเวลาลากนิ้ว(ไม่รู้เป็นแบบผมป่าวนะชอบลากนิ้วบนคียบรอด์เวลาพิมพ์) มันจะสะดุดๆ

ดูด้วยนะครับว่าใครรับประกัน... บางเจ้า...ชื่อเสีย..เยอะจริงๆ  :o

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ไม่จิงๆ :แงๆ: ben Q ก็มีตัวโหดอยู่ ทนถึกตามสไตล์เป็ปปี้เลย แต่มันเก่าแล้ว ตัว r45 แข็งแรงๆรับรอง

แต่พวกตัวสีขาวๆไรงี้ไม่แนะนำคับบอดี้ เปราะมากๆถึงมากที่สุดๆ

แต่แนะนำที่สุดซื้อเครื่องแม็คเลยครับ

อยากได้อ่ะเครื่องแม็คๆ

ของต้น ใช้มา 4 ปียังม่ะพังเลย... แต่ล่าสุดท่าจะลง windows ผิดตัว... อืดแปลกๆ

joybook 2000 ตอนซื้อ 60000 คับพี่น้อง แรม 512 นน. 2 กก :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: แพงเฮียๆ แต่ถ้าไม่ซ้อตัวนี้ ต้องซื้อ acer เฟอร์รารี่แล้วอ่ะ ที่มี VGA แยก  :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง