หาคนอุปการะ Corsa 5D ปี94 (Auto) ราคาค่าตัว 60,000 บาท

kong corsa · 3400

Offline kong corsa

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
เฮ้อ..ทำใจอยู่นาน ภรรยาสั่งให้ขาย :cry3
เลยหาคนที่จะมาอุปการะ ที่คู่ควรกัน ผมใช้มาตั้งแต่ป้ายแดงออกรถมา ปี94 ปัจจุบันใช้น้อยมากเอาไว้ไปจ่ายตลาด
ยังต่อประกันชั้น1 อยู่เลย
สภาพเดิมๆ ล้อเหล็ก คู่มือ อยู่ครบ

ให้คู่มือซ่อมเล่มนี้ด้วย

รูปรถคราวๆ ครับ

เฮ้อ... นัดดูได้ครับ ติดต่อ 0817733897  :alone

Offline kong corsa

• *
ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ติดต่อมา ขอดูตัวเป็นๆ ซึ่งผมตั้งใจว่าวันเสาร์ที่จะถึงนี้ คงนัดหลายๆท่านที่สนใจดู
แต่เหตุเกิดขึ้นวันนี้ มีสมาชิกจากหนองคายมีความตั้งใจมากมายในการที่จะมาดู เจ้าซ่าร์ ลงแรงนั่งเครื่องบินมาจากอุดร และตอนนี้ รถคันนี้กำลังเดินทางไปหนองคายไปรับใช้เจ้าของใหม่ ตอนเห็นท้ายรถ ผมค่อนข้างใจหาย ของเคยดูแลกันมา 19ปี คงอาจไม่ได้พบกันอีกนาน
 :please:

แต่ก็คงยังดีกว่าอยู่ที่ผมมั้ง ซึ่งช่วงหลังๆ ผมจอดไว้เป็นส่วนใหญ่ หวังว่ารถคนนี้คงมีประโยชน์ ต่อเจ้าของใหม่นะครับผมคงต้องทำใจไป :-X

Offline koptribe

• นักรบพเนจร
  • **
  • :: OPEL ONLY ::
  • รุ่นรถ: corsa 1.4i 3d
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน
  • เครื่องยนต์: c14nz เดิมๆ แน่นๆ
ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ติดต่อมา ขอดูตัวเป็นๆ ซึ่งผมตั้งใจว่าวันเสาร์ที่จะถึงนี้ คงนัดหลายๆท่านที่สนใจดู
แต่เหตุเกิดขึ้นวันนี้ มีสมาชิกจากหนองคายมีความตั้งใจมากมายในการที่จะมาดู เจ้าซ่าร์ ลงแรงนั่งเครื่องบินมาจากอุดร และตอนนี้ รถคันนี้กำลังเดินทางไปหนองคายไปรับใช้เจ้าของใหม่ ตอนเห็นท้ายรถ ผมค่อนข้างใจหาย ของเคยดูแลกันมา 19ปี คงอาจไม่ได้พบกันอีกนาน
 :please:

แต่ก็คงยังดีกว่าอยู่ที่ผมมั้ง ซึ่งช่วงหลังๆ ผมจอดไว้เป็นส่วนใหญ่ หวังว่ารถคนนี้คงมีประโยชน์ ต่อเจ้าของใหม่นะครับผมคงต้องทำใจไป :-X
:'( :'( :'( :'( :'(

:: You'll Never Walk Alone ::

Offline dang@dang

• *
  • รุ่นรถ: คอซ่าสวิง 5 ประตู
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 8v 1400 cc.
ไม่ต้องห่วงนะครับ
เดี๋ยวแต่งหน้าทาปากก่อนแล้วจะเอารูปมาให้ชมครับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ไม่ต้องห่วงนะครับ
เดี๋ยวแต่งหน้าทาปากก่อนแล้วจะเอารูปมาให้ชมครับ

คุณเป็นคนที่โชคดีมาก... 8) 8) 8)

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง