ศัพท์เด็กสมัยนี้...เฮ่อ..อ่อนใจ 555

KunFroggy · 3707

Offline KunFroggy

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ย้ายมาอยู่ศาลายา แล้วครับ

ก็แค่ N/A เดิม ๆ กับรถคันเดิม ๆ
4E FTE In Side NoMODIFY

088-189-0446 กบ

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
 ;D ;D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Astra5

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ท่าทางผมจะแก่เกินไปที่จะเข้าใจครับ  :(

TechnicalDay.com... Investment Gate to Success

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
บางอย่างก็เข้าใจ บางอย่างก็ไม่เข้าใจ  :ไม่:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
โอ้วไม่นะ ผมยังไม่ 20 เต็มเลย ทำไมผมไม่เคยได้ยินเลย

ไม่จริงงง ผมยังมะแก่ๆๆๆ  :omg:

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ที่แน่อ่านแล้วนึกคุณเจี๊ยบขึ้นมาในมันใด ชิมิ...55555  ;D

www.opel.in.th

089-7015533

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
ไฮเปอร์โบ่ร่าม๊ากค่ะคุณน้อง...........................

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.dekgayray

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 เซงเป็ดผมใช่ประจำ  อะอะ..นอกนั้นเริ่มนิ่ง..มันมากมายเกิน

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
55

สุดteen วาบปีกแมงวันใน RO .... 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Omega VIP

ผมอ่อนหัดเรื่องแบบนี้อ่ะครับ

Offline EY3lY

• นักรบพเนจร
  • **
  • Just the way I am*
โอ้วไม่นะ ผมยังไม่ 20 เต็มเลย ทำไมผมไม่เคยได้ยินเลย

ไม่จริงงง ผมยังมะแก่ๆๆๆ  :omg:

แก่แล้ว ยอมรับความจิงสะ อย่างน้อยหน้าแก่ 555555555

8) 8) 8)

เด๋วนี้มีศัพท์ใหม่แล้วนะ *0*

อย่าง

สุเหวยซ์ = สวย

แน้ร์ค่ะ = นะค่ะ

55555555+++

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

Offline moimoi

เออ! แล้ว  "เด็ดดวง"  ของผมเนี่ยสมัยไหนว่า  อิๆๆๆๆๆ 8)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
แก่แล้ว ยอมรับความจิงสะ อย่างน้อยหน้าแก่ 555555555

8) 8) 8)

อย่าง

55555555+++

จุบุ จุบุ  8)

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :( ของผมมันคนล่ะอย่างนะ ผมไม่ใช้แพร่หลาย มีแต่ศัพท์เฉพาะกิจนายเป็บรู้ดี อยู่กันมาตั้งแต่เด็ก
หลอดออฟเดอร์ลิงคิงมองนูน คิงมองนูน คิงมองนูล

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T
มันก็ต้องมีบ้าง อะไรบ้าง.. นิดนึง... 8) 8) :หึหึ: :หึหึ:

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline mod...kub

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Nine foul. . . Nine life
ต้องมีคำไหนบ้างสิ...ที่ผมเคยได้ยิน....ยังไม่พ้น23เลยแต่ทำไมไม่ค่อยจะรู้เรยละเนี่ย  เซ็งเป็ด  :อุ่น: :อุ่น: :อุ่น:

Offline EY3lY

• **
  • Just the way I am*

8) 8) 8)

อย่าง

55555555+++

(บรรยายด้วยภาพ)

:ตาย:

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

8) 8) 8)

อย่าง

55555555+++

(บรรยายด้วยภาพ)

:ตาย:

ช่วยๆ :ตาย: :ตาย:

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
คิงมุงนูน ๆ ๆ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
นู๋ก้อเปนเด็กนะ

แต่ทามมายยยยยยยย

รู้จักไม่ถึงครึ่ง

:ไม่: :ไม่: :ไม่:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

หลานๆ ยังรู้จักคำว่า..

จ้าบ.... ที่ผมแปลว่า ลาว ม่ะฮะ... ;D ;D ;D

มีไรอีกน่อ... ใครจำได้บ้าง... แก่แล้วความจำไม่ค่อยดี... :อุ่น:

lap Time

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
จ๊าบนี่อย่าพูดให้คุณเจี๊ยบได้ยินนะครับ

เดียวมันหัน

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
อยากรู้ใครมันบัญญัติ

นี่หรือเมืองพุทธ

555+

----------------
ศัพท์ที่  ม. ที่เคยได้ใช้ได้ยินมากๆคือ

"ฟักเอ๊ย" เป็นคำอุทานที่เทียบเท่า "-หี้ยเอ๊ย"

เราจะไม่เน้นเรียกชื่อของ -หี้ย กัน

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

อยากรู้ใครมันบัญญัติ

นี่หรือเมืองพุทธ

555+

----------------
ศัพท์ที่  ม. ที่เคยได้ใช้ได้ยินมากๆคือ

"ฟักเอ๊ย" เป็นคำอุทานที่เทียบเท่า "-หี้ยเอ๊ย"

เราจะไม่เน้นเรียกชื่อของ -หี้ย กัน

นี่หรือเมืองพุทธ... มาจาก อุดม เดี่ยว ครับ แต่ไม่รู้ภาคไหน  ;D

ยังมี สลัด อีก.... 8) 8) 8)

มีอะไรอีกอ่ะจำไม่ได้... :มั้ง:

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง