สวัสดีคับ ขอคำแนะนำอยากได้น้องเปิ้ล Corsa 3D MT ราคาคุยกัน รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำ

R_Raiwah · 890

Offline R_Raiwah

• นักรบพเนจร
  • **
ผมกำลังอยากได้น้องเปิ้ล corsa 3D  มากๆ เลยอ่ะคับ

ตอนนี้กำลังดูๆ อยู่ มีพี่ท่านใดที่แนะนำให้ผมได้บ้างไหมคับ ผมอยู่ ชลบุรี คับ  :sorry

ผมพอทราบว่าเป็นรถเก่าในตำนาน แต่ก็อยากมีไว้ซักคัน  ;)

:ตาปิ้ง: พี่ช่วยชี้แนะให้ด้วยนะคับบ

เอ่อ ถ้าติด LPG  มันจะมีปัญหากับรถ หรือ เปล่าครับ   :ปลิว:

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ติด LPG ไม่มีปัญหาอะไรครับ แต่ติดได้เฉพาะระบบดูดนะครับ
ว่าแต่อยู่ส่วนไหนของชลบุรีหล่ะครับ

ผมอยู่แถวศรีราชา ครับ
 :D :D :D

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline R_Raiwah

• นักรบพเนจร
  • **
อยู่แถว ตัวเมืองชลคร้าบ

วันนี้ไปดูมาคันดีมากเลยคับบ. กำลังตัดสินใจคับบ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง