ต้องการผ้าหลังคา astra vanครับ

JOe1323 · 1493

Offline JOe1323

• หนึ่งในใต้หล้า
ต้องการผ้าหลังคา  astra vanครับ ราคามือสองเท่าไรและถ้าไปทำใหม่จะประมาณเท่าไรครับ ขอรบกวนพวกพี่ๆด้วยนะครับ ของผมมันเหี่ยวแล้วก็ดำด้วยครับ.... :D

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
มึแต่ไม่รู้จะส่งยังงัย สภาพยังดี ถอดออกมาทั้งแผ่นเพราะผมเอาไปใส่sun roof  ถัาเอาก็1000ยกไปทั้งแผ่นเลย

Offline dang@dang

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: คอซ่าสวิง 5 ประตู
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 8v 1400 cc.
มึแต่ไม่รู้จะส่งยังงัย สภาพยังดี ถอดออกมาทั้งแผ่นเพราะผมเอาไปใส่sun roof  ถัาเอาก็1000ยกไปทั้งแผ่นเลย
น้าลักษณ์ครับ
ที่ร้านมีกันชนหน้าของวิสต้าไหมครับ
แล้วอู่น้าอยู่แถวไหนของอุดรครับ
อยู่หนองคายไม่มีอู่ซ่อมโอเปิ้ลเลยครับ

อยู่อุดร แล้วจะมายังไงนี่ครับ พี่ท่านใดพอจะมีที่ใกล้ๆไหมครับ  :ตาปิ้ง:

น้าลักษณ์ครับ
ที่ร้านมีกันชนหน้าของวิสต้าไหมครับ
แล้วอู่น้าอยู่แถวไหนของอุดรครับ
อยู่หนองคายไม่มีอู่ซ่อมโอเปิ้ลเลยครับ

กันชนมีครับสีเขียวหัวเป็ดพร้อมลิ้นยางครบ  ผมไม่ใด้เปิดอู่แต่ทำใด้ครับ เป็นร้้านอาหารอยู่กลางเมืองตรงข้ามธนาคารกสิกรสาขาถนนโพศรีครับ

ยังหาอยู่ครับ.... :D

รูปครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง