ถังโดนัท LPG จดทะเบียนได้แล้วเหรอครับ

ATi1617 · 1504

Offline ATi1617

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ได้ข่าวมาว่าตอนนี้ขนส่งอนุญาติให้ใช้ถังโดนัทสำหรับรถใช้ก๊าซ LPG ได้แล้วเหรอครับ
ใครทราบช่วยมาคอนเฟิร์มให้ด้วยครับ ขอบคุณมาก
 :ตาปิ้ง:

Offline sinister

• นักรบพเนจร
  • **
จดด้ายแย้วหรอ

ถ้าด้ายจะด้ายไปทามม่าง
อิอิ

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
กฏหมายประกาศรองรับเมื่อวันที่ 19/04/09 แต่ ณงปัจจุบัน  ผมยังไม่เห็นใครที่ใส่ถังโดนัทไทย จดสักคันอ่ะ  ใครติดถังไทยแล้วลองไปดูหน่อยสิครับ

แต่ตอนที่ผมไปอบรม อ. แกก็บอกว่าอย่าไปซีเรียสอ่ะ  รถแกถังโดนัทอิตาลีทุกคัน  แกบอกไม่ได้กลัวเลยเรื่องตรวจอ่ะ 

งง !   :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:  กับประเทศไทยจริงๆ  แก้กฏหมาย เพื่อกฏหมู่สำคั กว่าแก้กฏหมายเพื่อชาวบ้าน   :น้ำร้อน: :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

ป.ล. ถังนอกหมดสิทธิ์นะครับ  พวกที่เก็บถังโดนัท โปแลนด์  ตุรกี  อิตาลี  เกาหลี  ( ไม่มี มอก. ไทย  มันไม่ให้ผ่านแน่นอน )

Offline Rin-Mega-Sewagon

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
ง้าน ต้องใส่ถังไทย ชิมิ ส่วนวาวล์ ใช้ของนอกก็ได้หรือเปล่า ใครรู้บอกหน่อย ขอบคุณครับ

ซ่อมก่อนเสีย ดีที่ซูดส์
วาจาจริงใจ แสลงหู

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
ไม่มีการ ประกาศ ไม่เอา ออกมาขาย ใครจะไปรู้อะครับ ตกลง นี่ มันยังไงกันแน่แล้ว ถัง ไทย ที่มี มอก  จดทะเบียนได้ หน้าตาเป็นไง ขายที่ไหนเท่าไหร่ ก็ไม่ร้ยังลึกลับ อะครับ ใครรูช่วยตอบที :สำนึก:

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง