ขายพรมพื้นรถ Opel Astra สภาพสวยครับ (ปิดการขายครับ)

josan · 3929

Offline josan

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
พรมพื้นรถ Opel Astra (5ชิ้น) ใส่มากับรุ่น Elite สภาพสวยตามรูปเลยครับ
ขาย 2,000บาท 
ลดเหลือ 1,250บาทครับ จัดส่งให้ฟรี แต่ถ้ามารับของเองลดเหลือ 1,000บาทครับ  
ปิดการขายครับ ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ

สนใจติดต่อ (โจ) 081-6212804

« Last Edit: 07 Jun 2013, 23:04 by josan »

• *
ลดเหลือ 1,750บาทครับ จัดส่งให้ฟรี แต่ถ้ามารับของเองลดเหลือ 1,500บาทครับ  
ผมอยู่แถวบางกะปิ ข้างนิด้าครับ

Offline Watts

• นักรบพเนจร
  • **
  • Forgive your enemies, but never forget their names
  • รุ่นรถ: Ople Astra Caravan 95
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: 1600 CC  8V
ใส่กับ Astra Van ได้ไหมครับ

ความรู้ที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "รู้อย่างนี้"...
ความคิดที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "น่าจะทำ"...
คำพูดที่น่าเสียดายที่สุดก็คือ "น่าจะพูด"...
สำหรับความรักแล้ว คำว่า "น่าเสียดาย" มันอาจจะน้อยเกินไป...
เมื่อนึกย้อนไปคิดถึงสิ่งที่เราอยากจะ.. คิด.. ทำ ..หรือพูดอะไรออกไป.. แต่ไม่ได้ทำมัน...
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง.. ถ้าโอกาสนั้นมีเพียงแค่ครั้งเดียว

• *

• *
ลดเหลือ 1,550บาทครับ จัดส่งให้ฟรี แต่ถ้ามารับของเองลดเหลือ 1,300บาทครับ  

Offline Ball

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
พันถ้วนได้มั้ยครับ รับของเองครับ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Offline tuck

พันถ้วนได้มั้ยครับ รับของเองครับ
หายไปนานเลยนะครับพี่

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi

สบายดีครับ

แต่เจ้าของกระทู้หายไปเลย ขายไปหรือยังมาอัพเดตให้หน่อยครับ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

• *

สบายดีครับ

แต่เจ้าของกระทู้หายไปเลย ขายไปหรือยังมาอัพเดตให้หน่อยครับ

ยังคงขายอยู่ครับ  ยืนยันที่ราคาเดิมครับ

• *
ปรับลดอีกครั้งครับ

ลดเหลือ 1,250บาทครับ จัดส่งให้ฟรี แต่ถ้ามารับของเองลดเหลือ 1,000บาทครับ  
« Last Edit: 28 Apr 2013, 08:34 by josan »

• *

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง