Nokia Ngage ใครใช้บ้าง

โดโด้ · 3363

Offline โดโด้

• นักรบพเนจร
  • **
พอดีไปเจอในลิ้นชัก เป็น N1 ซื้อมาใช้นานละแล้วน้องเอาไปเก็บไว้
ไม่รู้ในเว็บใครใช้บ้างครับ หากท่านในมีอุปกรณ์เก่าเก็บเหลือ
จะขายหรือยกให้บอกกล่าวมาได้เลยสนใจอยู่

ตอนนี้เอาปัดๆถูๆเล่นได้สบายๆ ลงเกมส์ Sonic ให้ลูกสาวเล่น แต่ Body มันไม่ค่อยดีละ
ติดเทปกาวไว้ 555
ใครมีอะไหล่เหลือก็บอกมาได้เลยเน้อ
ขอบคุณมากๆครับ

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
Reply #1 on: 13 Jul 2009, 20:16
เคยใช้ รุ่นนี้ เกมเยอะ  อิอิ

รุสึกมีกรอบพลาสติก ไม่ได้ใช้เรย เอาไหมคับ
จำได้ตอนนั้นซื้อมา2อันเพราะหายากมาก  55+

แต่เครื่องไม่อยุละ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
Reply #2 on: 13 Jul 2009, 20:28
มี N-gage QD อะคะ . .  (ยางขอบชอบหลุดเลยไปเปลี่ยนกรอบมา . . ยกให้แม่ใช้ไปแล้วเจ้า เหอะๆ)

ว่าแต่อะหลั่ยที่ว่าอยากได้คืออะไรเหรอคะ  :มั้ง:

• **
Reply #3 on: 13 Jul 2009, 20:46
มี N-gage QD อะคะ . .  (ยางขอบชอบหลุดเลยไปเปลี่ยนกรอบมา . . ยกให้แม่ใช้ไปแล้วเจ้า เหอะๆ)

ว่าแต่อะหลั่ยที่ว่าอยากได้คืออะไรเหรอคะ  :มั้ง:

ทีจริงไม่เรียกอะหั่ยนะ 555 ใช้คำผิด
น่าจะบอกว่าขอสะสม เช่นกระเป๋า แผ่นเกมส์ กล่อง สาย ทุกอย่างเลยที่เกี่ยวกับ
Ngage 1 และ Ngage QD
อันที่จริงมีทั้งสองรุ่นเลย...  ;)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
Reply #4 on: 13 Jul 2009, 21:42
เคยใช้ QD นะครับ แล้วรู้สึกว่า มันจะติดไวรัสบ่อยเหลือเกินเลยกลายเป็น จอสีขาวดำ ไปละ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
Reply #5 on: 13 Jul 2009, 22:14
 :-X  ตอนนี้ใช่อยู่อะครับ อิอิ เป็นตัวเก่าอะครับ ทนทายาท
ส่วนอะไย่ ก็หาอยู่เหมือนกันครับ ตอนนี้มีแต่เปลือก กั๊บ :อุ่น: :อุ่น:

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
Reply #6 on: 14 Jul 2009, 10:49
ตัวแรกดีนะครับ แต่ตัว QD ผมว่ามันห่วยลงอ่ะ เสียงก็เบาลง หลายๆอย่างเปลี่ยนไป  ???

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

• **
Reply #7 on: 14 Jul 2009, 16:39
เอามาโชว์นิดหน่อย เพื่อจะได้เพื่อน Ngage
ไม่มีใครมีอะไรเหลือๆเกี่ยวกับ Ngage เลยหรอ จะขายก็บอกมาเน้ออ สะสม

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง