วันเกิด สมาชิกอาวุโส น้อย อันดับที่๒(น้องเฟลอ)

Guest · 8744

ช่อบุญ

• Guest
น้องเฟลอ สมาชิกอาวุโสน้อย ของชมรม ฯมาถึงวันคล้ายวันเปิด ปีที่ ห้า(๑๔กรกฎาคา ๕๒) แล้วนะคะ พอดีหล่อนเปื่อย เลยลืมซื้อ เค๊ก ไปเลี้ยงเพื่อนร่วมชั้นเรียน เช่นเคยปฏิบัติมาทุกปี แต่แน่ๆ ของขวัญวันเกิด จากคุณอาต้อง จากอังกฤษมาทันเวลาพอดีค่ะ ๑๐๐๐น  ยังงายก็ติดไว้ก่อน นะคะ พี่ ป้า น้า อา และคุณปู่คุณย่า ไว้เลี้ยงย้อนหลังให้หนู วันที่ ๒๕ นี้  ละกัน นะจ๊ะ สิบอกให่ :ไม่:

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ลุงนุ่น ให้ 1 จุบุ.. ;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
พี่บอมบ์มา HBD ด้วยคนครับ  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
อากิ๊ฟ, อาต่าย และจีจี้ ขออวยพรให้น้องเฟลอมีความสุขมาก ๆ เป็นเด็กดี ประสบความสำเร็จในชีวิตและการเรียน คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนานะจ๊ะ จะเป็นสาวแล้วนะเรา อ้อ!ถ้ารวยแล้วอย่าลืมอานะหนู...

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

สุขสันวันเกิดนะคะ  หายป่วยไว ๆ นะคะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
HAPPY BIRTHDAY คะ น้องเฟลอ
ขอให้เป็นเด็กดี เรียนหนังสือเก่งๆ นะค่ะ
หายป่วยเร็วน๊าค๊า

Offline Omega VIP

ขอให้เป็นเด็กดี เรียนหนังสือเก่งๆ นะค่ะ

ตามนั้นครับ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
H a P p Y   B i R t H D a Y

พี่เป้ยขอให้น้องเฟลอมีความสุขมากๆๆๆ

ร่างกายแข็งแรง สวยๆขึ้นทุกวันๆๆๆ นะคะ

^_____________________^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline Dsky

• Moderator
สุขสันต์วันเกิดนะคะ  :) :) :)

ขอให้สุขภาพแข็งแรงแล้วมาเที่ยวด้วยกันอีกเนอะ  :-[

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

ตามนั้นครับ

เอาแบบนี้เลยเหรอน้อง คิดเองมั๊งดิ อิอิ หลานน๊ะเฟ๊ย

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
 :) . . . สุขสันต์วันเกิดจ้าสาวน้อย . . .
เป็นเด็กดี น่ารักยิ่งๆขึ้นไป (เอ๋า กินเค้กได้)

Offline zince

Happy Brithday นะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

ตามนั้นครับ

เอาแบบนี้เลยเหรอน้อง คิดเองมั๊งดิ อิอิ หลานน๊ะเฟ๊ย

นั่นสิเนอะพี่กิ๊ฟ  

ตามนั้นครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
โตขึ้นจะให้สอนขับรถ... หรือยิงปืนดีคะน้อง...  ;D ;D ;D โตไวๆทุกๆปีนะคะ... :D ขอให้โตเป็น ผู้หญิงนะคะ.. อย่าเป็นเด็กลิงแบบป้่าๆแถวๆนี้.... ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline bat

• bat
พี่ช่อครับ  บอกน้องเฟรอด้วยนะ ว่า พี่บัติมีเค็กไปฝากวันนั้นด้วยละ  ;D ;D

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
โตขึ้นจะให้สอนขับรถ... หรือยิงปืนดีคะน้อง...  ;D ;D ;D โตไวๆทุกๆปีนะคะ... :D ขอให้โตเป็น ผู้หญิงนะคะ.. อย่าเป็นเด็กลิงแบบป้่าๆแถวๆนี้.... ;D ;D ;D

:o >:( >:( >:(

อ๊ะ โดนพาดพิง

ลิงที่ไหนจะน่ารักได้เท่าชั้น

อิอิ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
สุขสันต์ วันเกิดนะนู๋ ขอให้เรียน เก่งๆ ร่างกายแข็งแรง นะจ๊ะ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
 :) หายป่วยไวๆน๊าาาาา สุขสันต์วันเกิด... :) :)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline yossawaj

• นักรบพเนจร
  • **
สุขสันต์วันเกินนะจ๊ะขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งพ่อ แม่ ลูก เลยนะครับ ช้าไปนิดไม่ว่ากันนะขอรับกระผม

ช่อบุญ

• Guest
น้องเฟลอฝากขอบคุณพี่ๆอาๆลุง ป้า ทุกคนเลยจ้าและก็ขอให้ทุกคนหล่อๆรวยๆสวยๆด้วยและใจดีมีเมตตากะน้องเฟลออย่างนี้ตลอดไปนะคะ  อ้าวน้องเฟลอแซวมาฝากบอกลุงบัติว่าลุงบัตินะไม่ช่ายยพี่บัติ 8) 8) 8)

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
แฮปปี้เบิ้ดเดย์ค่า เด๋วพี่จอยจะเตรียมของขวัญไปให้นะ  ^____^

มีความสุขมากๆ นะคะ แข็งแรง โตไว ไม่ดื้อ ไม่ซน นะค๊าาา

ช่อบุญ

• Guest
แฮปปี้เบิ้ดเดย์ค่า เด๋วพี่จอยจะเตรียมของขวัญไปให้นะ  ^____^

มีความสุขมากๆ นะคะ แข็งแรง โตไว ไม่ดื้อ ไม่ซน นะค๊าาา

น้องเฟลอบอกว่าอยากสวยๆและน่ารักแบบพี่จอยก็พอแย้วจ้า :) :)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :o สุขมากๆครับ เอาของทุกๆคนรวมๆกัน แล้ว คุณ2 ยกกำลัง 7 ครับผม

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

:o สุขมากๆครับ เอาของทุกๆคนรวมๆกัน แล้ว คุณ2 ยกกำลัง 7 ครับผม

ถ้าแบบนั้นผมให้เป็น 1000 ! เลยครับ   :หึหึ: :หึหึ:  น้องเฟลอไปหัดคิดมานะ  ว่ามันจะได้จำนวนเท่าไร

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ถ้าแบบนั้นผมให้เป็น 1000 ! เลยครับ   :หึหึ: :หึหึ:  น้องเฟลอไปหัดคิดมานะ  ว่ามันจะได้จำนวนเท่าไร

น้องเฟลอ เตรียมรับเงินที่ลุงกลอฟ์ 1000 นึงนะครับ... เดี๋ยวพี่ต้นทวงให้....  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline bat

• bat
ถ้าแบบนั้นผมให้เป็น 1000 ! เลยครับ      น้องเฟลอไปหัดคิดมานะ  ว่ามันจะได้จำนวนเท่าไร

ป๋ามาเอง  ;D ;D

น้องเฟลอ เตรียมรับเงินที่ลุงกลอฟ์ 1000 นึงนะครับ... เดี๋ยวพี่ต้นทวงให้....  ;D ;D ;D

ที่ผมบอก คือ ให้ความสุขข้องน้องเฟลอ 1000 แฟคเตอเรี่ยน  พี่ๆคนไหนเก่ง Match คิดให้น้องเฟลอหน่อยนะ ว่าได้รับความสุขเท่าใด

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
^
แหม!! เล่นลิ้นเก่งนะเนี่ย แต่ทำไมสาวๆหนีมาซบพี่บัติหมด 55+

ระวัง แบ็งค์พันปลอม นะนู๋..!!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง