#### Happy Birthday (24/07) นะจ้า ~~~นู๋เป้ยจัง~~~

ยัยแมวอ้วน · 8240

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
Happy Birthday ครับ

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
 ^
 ^
^^
^^

หารูปมาได้ไงคะเนี่ยยยยยยย

55555+

:shock:  :shock:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
HBD...จร้าน้องสาว....ขอให้โตขึ้นเป็นคน...
...
...
ขาวๆ....นะครับ...

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline aon

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :'(   สุขสันต์วันเกิดครับ   :)

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
happy birthday ด้วย

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

ช่อบุญ

• Guest
ขอให้สวยๆรวยๆและก็น่ารักๆนะจ๊ะและมีความสุขมากๆด้วยจ้า
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะน้องสาวผู้น่ารัก :)   มาอวนพรช้าหน่อยคงไม่ว่ากานน๊า :-*

Offline Omega VIP

ตามนั้นครับเป้ย

Offline Omega VIP

โอ๋ๆ  Happy Birthday นะจ๊ะ

ขอให้น้องเป้ยขาวขึ้น  สูงขึ้น  เงินเดือนมากขึ้น รถแรงขึ้น อายุยืนขึ้น สมองโตขึ้น มีความคิดมากขึ้น และ สุดท้ายขอให้ขึ้นคานไปแล้ว  หาทางลงมาได้นะจ๊ะ   8) 8) 8)

Offline Dsky

HBD นะจ๊ะคุณน้อง มีึความสุขมาก ๆ นะจ๊ะ สวย ๆ รวยๆ คิดอะไรสมหวังทุกประการจ้า  :)

Offline pandache

• นักรบพเนจร
  • **
  • I'm MoppeT_T
็ฺHBD คร่าา

พุ่งนี้ก๊อ ทำบุญวันเกิดจิเนาะ :)... :)

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
HBD นะจ๊ะเป้ย

ขอให้เจริญด้วย อายุ วัณณะ สุขะ พละ ปฏิภาณ ธนะสารสมบัติ ทุกประการ นะจ๊ะ

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.opel.in.th
www.dekgayray

Offline ◄◄★GT★►►

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ♂♥Cars★Culture★Lifestyle♥♀
  • No.: xXx
  • รุ่นรถ: CORSA B <GT> 3dr.
  • สีรถ : Caszablanca White
  • เครื่องยนต์: X16XE
สุขสันต์วันเกิดจ้าา.. เป้ย

:drink: ไปไหนกันดี  8)

Name : Mr.KITTISAK TUNTHASUWATH < ตั๋ง >

Tel. : 089-311-0610 (TOT 3G) ขายอะไหล่และของแต่งรถจากญี่ปุ่น สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ

My Style : HIP-HOP R&B B-BOY

My Car : CORSA B <GT> WHITE ขาวตั้งแต่เกิด เพราะซื้อป้ายแดง

Engine : 1.4i <C14NZ> AUTO ปุ้งปั้งๆ ไฟออกท่อ เป็น
1.6 GSI <X16XE> F15 แรงกำลังดี+ประหยัดเจงๆเล้ยย

Car Style : JDM OPTION MIŊI ЯÅ€IŊG V.I.P Ðä GäиgstäZ ÐämŊ Shi† MäthefuckeЯ

Offline torresjung

• นักรบพเนจร
  • **
ขอบคุณทุกคนนะคร๊า...

สำหรับคำอวยพรที่น่าร๊าก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  จากทุกคน

ปีนี้ 25 แล้วววว  แต่ยังไม่แก่นะคะ......อิอิ.....

นึกว่า 15............HBD krubbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb

:) :)
HBD จ้า ขอให้รวย สวย น่ารัก ตลอดกาล จ้า

พี่ไม่มีเค้กให้เหมือนนู๋ไผ่อ่ะ มีแต่กล้วยหวีนึง โอป่ะ อิอิ

ปล. คืนวันศุกร์ อย่าชวนแฟนพี่ดริ๊งเยอะล่ะ >:(

สาธุ  สวยๆๆๆ รวยยยๆๆๆๆ  อิอิอิ

เรื่องกล้วย  ได้อยู่ค่ะพี่  ส่งมาเลยย เอามาเปนอาหารเช้าให้นู๋ ตอนนี้รับหมด ...5555+

ป.ล.  แฟนพี่ก้อห้ามชวนนู๋ดริงค์เยอะนะ  555+
ไม่มาด้วยยยกันหรอค่ะ  พาน้องเก้ามาด้วยย ฝึกไว้แต่เล็กแต่น้อย....อิอิ

ขอให้ จง ดำ จง ดำ ดำ ทำ ทำ ดำ ดำ มำ ดี จงทำ ดี จงดำดี จงทำดี
 :น้ำร้อน: ออกเสียงยากจริงๆ

อ่านแล้ว งงๆๆๆ แต่ขอบคุณค่ะ

จงทำดีอ่ะ พอทำได้นะ  

แต่.....จงดำดี...จะมากกว่านี้คงไม่ไหวแล้ววว ค่ะ - -"

HBD แอนนี่มอลจัง  8)

เรียกชื่อเล่นว่า แอนนี่ เฉยๆๆ ก้อพอค่ะ

ไม่ต้องเอามาเต็มๆๆๆๆ    :-[

ชอให้.....โตเร็วๆ...

โหนต้นไม้เยอะๆชะได้ตัวยืดๆ...

แล้วก็แก่อายุมากขึ้นทุกๆปีนะคะคุงน้อง... HBD จ้า ;)

มันจะยืดได้อยู่หรอค่ะคุณพี่ต้นนน

แก่อายุมากขึ้นทุกๆๆ ปี แล้วก้อสวยขึ้นทุก ๆ ปีด้วยช่ายป่คะ

อิอิ

;D ;D

ขอบคุณทุกคนนะคร๊า.......

:) :)

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
แฮปปี้เบิดเด

ขอให้คำอวยพรของทุกคนข้างขนเปนจริงหมดเรยละกัน  555

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
โอ๋ๆ  Happy Birthday นะจ๊ะ

ขอให้น้องเป้ยขาวขึ้น  สูงขึ้น  เงินเดือนมากขึ้น รถแรงขึ้น อายุยืนขึ้น สมองโตขึ้น มีความคิดมากขึ้น และ สุดท้ายขอให้ขึ้นคานไปแล้ว  หาทางลงมาได้นะจ๊ะ   8) 8) 8)

ดีมาก ที่ไม่ตอบแค่นี้ 5555

v
v
v
v
ตามนั้นครับเป้ย

แต่มีคนนี้มาตอบแบบนี้แทนกอฟแล้ว เหอ ๆ ๆ

v
v
v
v

แฮปปี้เบิดเด

ขอให้คำอวยพรของทุกคนข้างขนเปนจริงหมดเรยละกัน  555

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง