กินแสงโสมให้อร่อย

jook_corsa · 11185

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
แสงโสม+โซดา+shark cool bite

แล้วจะพบรสชาติที่แปลกใหม่เลยครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ชักมาแปลกๆแล้วนะจุก...  ;D ;D ;D

เมากันหัวทิ่มแน่ๆเลย... ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
แสงโสมหรอพี่ ปกติ ก็ โซดาลอย ธรรมดา อ่ะพี่

แต่ไม่เป็นไรพี่ ถึงจะกินกันคนละสูตร แต่เราก็เมาหัวทิ่มเหมือนกัน

เอ้าพี่ จุกก ชนนนนนน

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
 :shock: ติดตามแอบดูคุณจุกมาหลายกระทู้ . . . เอ่อ  ยกให้เป็นเซียนเลยคะ . . ว่าแต่ คอแข็งรึป่าวววววววว  อิอิ

:shock: ติดตามแอบดูคุณจุกมาหลายกระทู้ . . . เอ่อ  ยกให้เป็นเซียนเลยคะ . . ว่าแต่ คอแข็งรึป่าวววววววว  อิอิ

มีแอบดูด้วย

ส่วนแข็งมั้ยนี่ก็.....อ่า.......พอกินได้เรื่อยๆอะครับ  ;D

Offline Omega VIP

มีแอบดูด้วย

ส่วนแข็งมั้ยนี่ก็.....อ่า.......พอกินได้เรื่อยๆอะครับ  ;D

อย่างน้องจุกยิ่งกระดก  ยิ่งครึกอ่ะ  แต่ของพี่ยิ่งกระดกยิ่งแข็ง  อิอิ

Offline toon2225

• นักรบพเนจร
  • **
จากที่เคยลองมา แสงโสมประกบขวดกับกระทิงแดงให้ผสมกัน เล่นเพียว ๆ แล้วตามด้วยน้ำเย็น รับรองได้ได้ว่าซึ้ง    :drink: :drink:  :-\ :-\

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เรื่องแบบนี้นู๋ไม่รุ

8) 8) 8)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline zince

มีแอบดูด้วย

อย่างน้องจุกยิ่งกระดก  ยิ่งครึกอ่ะ  แต่ของพี่ยิ่งกระดกยิ่งแข็ง  อิอิ

แข็งแต่ไม่คึก จะสนุกได้อย่างไรครับ ......... ผมถือศิลนะครับ  ;D ;D

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
วันไหนมีโอกาสเจอกันจะให้จุกจัดให้ซักชุด
 ;D ;D ;D

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
แสงโสมครึ่งแบน + โซดา + สไปรท์ + มะนาว + เกลือ + น้ำแข็ง1บักเกต อร่อยมากกกกกกก

ถามพี่เก๋ดิ อิอิอิ เด๋วคืนนี้ไปกินกันอีกนะเจ๊

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline Omega VIP

มีแอบดูด้วย

แข็งแต่ไม่คึก จะสนุกได้อย่างไรครับ ......... ผมถือศิลนะครับ  ;D ;D

พี่ชายถือศีล แต่กินเนื้อสด  มันบาปนะครับ

เอาประสบการณ์สมัยเรียนสถาบันแห่งหนึ่ง ที่มีผู้ชายมากกว่าผู็หญิงมาก

แสงโสม + โซดา + ชเวปมะนาว  กินได้นานมากครับ  แล้วจะเมาไม่รู้เรื่องเลย

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
คอนเฟิร์มสูตรนี้ครับ

กินมาตั้งแต่หลายปีละ ฝรั่งมันยิ่งชอบเรย

ไปเหนเค้าขายกันบนเกาะให้รึ่ม  หร่อยๆ

ปล.ผมไม่ค่อยทานเหล้าครับ อิอิ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

วันไหนมีโอกาสเจอกันจะให้จุกจัดให้ซักชุด
 ;D ;D ;D

จัดปายอย่าให้เสียคร้าบท่านพี่  :ปลิว:

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ส่วนตัวกระผ๊ม ถนัดเปิดขวดแล้วซวดเลย ถ้าเป็นเหล้าก็เช่นกันครับ เปิดขวด รินใส่ฝา ตบด้วยน้ำเย็น โอ๊วแม่จ้าว โค ตะ ระ ประหยัด

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง